Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
CDung_k47

Lỗi font trong khi autocad đã cài đủ font

Các bài được khuyến nghị

CDung_k47    36

Có bác nào gặp trường hợp khi mở bản vẽ ra font lỗi tùm lum,trong khi đó em đã down đủ font trên diễn đàn về rồi,coppy vào mục font của acad rồi,ed thì font vẫn là vni-time,... em xài cad 2007,có phải lỗi do cad không? mong các bác giúp đỡ.

em restar máy lại và hết lỗi rồi,xin ban quản trị xóa bài của em được không? em không muốn làm tốn thời gian của mọi người,em cám ơn!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
duclong.mta    0

chắc máy bạn đang cài bộ gõ Unikey phải không,bạn cài thêm bộ gõ Vietkey2000 vào nhế. mình cũng đã bịi lỗi này rồi. chúc bạn thành công.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ngovinh    102
Có bác nào gặp trường hợp khi mở bản vẽ ra font lỗi tùm lum,trong khi đó em đã down đủ font trên diễn đàn về rồi,coppy vào mục font của acad rồi,ed thì font vẫn là vni-time,... em xài cad 2007,có phải lỗi do cad không? mong các bác giúp đỡ.

em restar máy lại và hết lỗi rồi,xin ban quản trị xóa bài của em được không? em không muốn làm tốn thời gian của mọi người,em cám ơn!

Anh có thể gửi bản vẽ của anh lên được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo