Đến nội dung

Hình ảnh

Các bác thấy sao!

• Please log in to reply
28 replies to this topic

#21 CDung_k47

CDung_k47

biết vẽ pline

• 65 Bài viết
Điểm đánh giá: 36 (tàm tạm)

Đã gửi 09 March 2010 - 05:31 PM

Các bác ơi,em được lên báo:http://www.vnexpress...10/03/3BA19785/
Ôi vui quá,hum qua Up lên không ngờ được lên báo,haha.
  • 2

#22 vanduong

vanduong

biết lệnh adcenter

• Validating
  • 1383 Bài viết
Điểm đánh giá: 536 (tốt)

Đã gửi 09 March 2010 - 05:48 PM

hơ hơ
Vậy là bạn vui rồi nhá, đừng buồn cô bạn gái kia nhá.
Offline CADViet lần sau bạn tham gia cho vui nhé, bạn có idea rất hay.
@all: sang năm đi cắt cỏ tiếp các bác ơi, ai muốn đi đăng ký CDung_k47 nhá
hí hí :cheers:
  • 2

#23 CDung_k47

CDung_k47

biết vẽ pline

• 65 Bài viết

Đã gửi 09 March 2010 - 06:04 PM

hơ hơ
Vậy là bạn vui rồi nhá, đừng buồn cô bạn gái kia nhá.
Offline CADViet lần sau bạn tham gia cho vui nhé, bạn có idea rất hay.
@all: sang năm đi cắt cỏ tiếp các bác ơi, ai muốn đi đăng ký CDung_k47 nhá
hí hí :cheers:

Từ lâu em đã coi diễn đàn như ngôi nhà trên mạng của mình vậy,bởi ở đây có rất nhiều anh em tốt và vui tính,được gặp mặt các anh chị quản lý và các Members thì còn gì bằng nữa. :cheers:
  • 0

#24 ngovinh

ngovinh

biết lệnh ddedit

• 298 Bài viết
Điểm đánh giá: 102 (tàm tạm)

Đã gửi 09 March 2010 - 08:27 PM

:cheers: :lol2: :leluoi:
Hi hi hi tình hình là em không có nặng lời với anh? (Nói chính xác phải là nhẹ lời!) hi hi :cheers:
Anh nghĩ dư thế nào nên thể !
Bởi vì em biết 100% anh đang diễn vở kịch cuộc đời mà chính anh là người viết kịch bản kiêm đạo diễn kiêm diễn viên và kiêm luôn cả khán... giả :cheers: Em có đủ tư liệu dẫn chứng để chứng minh và có thừa hình ảnh để minh họa, (then chốt lại có đủ tư liệu để viết 1 thiên phóng sự) :gun: hì hì...

Cuộc đời có phải là một vở kịch không nhỉ ?
Không biết đây có phải là câu hỏi không?
Thật buồn khi ta sống trong đời thực lại là vai diễn của cuộc đời !
Phải chăng cuộc đời gồm nhiều con người sống với nhau là một vở kich cuộc đời ?
Phải chăng, mỗi con người đều phải sống với những người khác không lẽ lại sống cô độc một mình ?
Để tồn tại phải thích nghi với hoàn cảnh sống, phải biết văn hóa của người ta mà thích nghi cho tốt dù cho những gì được cư xử có khiến cho chính mình không muốn đi chăng nữa, nhưng để tồn tại dường như phải biết nên làm gì chứ không phải làm những gì mình thích có phải thế không anh? :cheers: :cheers: :cheers:

Hỏi: các bác thấy sao?
Trả lời: Chỉ mong rằng, chúng ta đừng nhầm lẫn giữa "Nghệ thuật diễn" với "Nghệ thuật sống". Hãy tháo bỏ chiếc "mặt nạ" đó và sống với nhau chân thành nhất trong hoàn cảnh có thể. Đặc biệt trong tình yêu, thì "người diễn viên thành công nhất" lại là người thất bại nhất. Vì chỉ có những tình cảm chân thật xuất phát từ trái tim mới được đền đáp lại từ trái tim.
Note: Trước mặt tôi, hãy là một diễn viên nghiệp dư nhé (nếu là quần chúng càng tốt)!
Phan Hương's Blog
http://vn.360plus.ya...article?mid=216

Vừa hôm qua bạn đi theo …"Nghệ thuật diễn" đến hôm nay bạn tự mình tháo bỏ “mặt lạ” để trở về với... "Nghệ thuật sống". Đây là tín hiệu tốt lành, một hành động dũng cảm, không phải ai cũng có được và ai cũng dám làm được như bạn. Chúc mừng bạn, chúc mừng cô bạn gái của bạn đã có được người người yêu như bạn! Chúc hai bạn hạnh phúc.

@Bác vanduong: Bác hãy vững tin, tin ở những điều tốt đẹp sẽ đến với mọi người, sang năm lại còn phải cắt cỏ tiếp thì nói chuyện làm gì? Đã không cưa thì thôi mà đã cưa thì cưa đứt đục suốt luôn. Cưa dở cưa dang hỏng hết cả bánh kẹo... Chúc bác hạnh phúc trong cuộc sống !
  • 1

#25 CDung_k47

CDung_k47

biết vẽ pline

• 65 Bài viết

Đã gửi 09 March 2010 - 09:05 PM

Tại sao bác cứ thích chạm vào nỗi đau của em vậy?em có làm gì có lỗi với bác đâu?hạnh phúc cái gì?
  • 1

#26 ngovinh

ngovinh

biết lệnh ddedit

• 298 Bài viết
Điểm đánh giá: 102 (tàm tạm)

Đã gửi 09 March 2010 - 10:44 PM

Tại sao bác cứ thích chạm vào nỗi đau của em vậy?em có làm gì có lỗi với bác đâu?hạnh phúc cái gì?

Sao lại gọi là "nỗi đau" nhể? Bạn không có lỗi gì hết, bạn hỏi: "các bác thấy sao!" mình trả lời bạn theo cái mình thấy. Chỉ có những người thần kinh có vấn đề mới vô tâm động vào nỗi đau của người khác. Người bình thường như mình thì luôn vui thấy người khác vui, buồn khi người khác buồn. Mình viết bài cũng chỉ vì một mục đích duy nhất: chia sẻ và đem niềm vui đến mọi người!
Tự bạn cảm thấy đau, người ngoài thấy bạn đang hạnh phúc vì bạn có một người một người yêu như thế, không phải ngẫu nhiên mà bác Happyffeet đã viết:

Nguyên nhân của sự "thất bại tạm thời" ^^
Có lẽ không ai trong chúng ta nghỉ rằng đây là một cách tỏ tình mới, có nhiều người đã đi trước bạn trong cách tỏ tình này.
Nếu bạn quan sát kỹ các "thí nghiệm" trước đây bạn sẽ thấy, các cô gái ăn mặc rất đẹp, không hề bất ngờ trước khung cảnh các chàng trai bày ra (hoặc giả họ là ra vẻ là họ ngạc nhiên thôi), làm theo "kịch bản" rất thuần thục ^^ vì sao? Vì họ đã biết trước kế hoạch rồi. Hay nói một cách khác hai người đã gật đầu ok thích nhau rồi ^^. Buổi tỏ tình chỉ là 1 buổi thông báo rầm rộ cho bàn dân thiên hạ thui ^^.
Và thật không may cho bạn dư luận không thích kiểu ngỏ lời yêu "phô trương" này. Người Việt Nam vẫn còn khá phong kiến trong việc thể hiện tình cảm, đó là chuyện kín đáo, riêng tư không nên đem ra chỗ đông người. Và người bạn thích chắc cũng vậy, cô ấy chắc có một chút ác cảm với kiểu này và bạn thì hơi "vội vã" ^^.
Cô gái bảo sẽ không ra hoặc nếu "bị ép" quá, ra, cũng sẽ không nói gì điều này không có nghĩa là cô ấy từ chối bạn đâu. Vì cô ấy nói trước là cô ấy sẽ làm vậy mà ^^. Nếu không thích cô ấy sẽ mặc kệ bạn. Cô ấy chỉ không thích làm "nhân vật chính" trong một tình huống mình không thích mà thôi ^^.
Tôi tự hỏi kết quả sẽ thế nào nếu vài tuần trước đó bạn rủ bạn gái đó đi ăn, hay đi chơi, hay đi xem phim, hay đi... lang thang... và nói là bạn thích bạn ấy, và địa điểm bạn chọn không phải là sân trường ^^ hay một nơi có quá nhiều người dòm ngó!
Kết luận ^^Tôi rất thích câu nói "Chúng ta không bao giờ thất bại cho tới khi chúng ta bỏ cuộc", mọi chuyện vẫn còn ở phía trước, trái tim cô gái chưa thuộc về ai, bạn vẫn còn cơ hội, nếu chân tình thì không thể dừng vì một lần từ chối.
Đó là suy nghỉ của tối về chuyện của bạn. Chúc bạn buồn trước vui sau ^^.

Mình cũng xin chúc bạn được buồn trước vui sau.
(Chữ buồn ở đây là do cảm nhận của bạn thôi nhé! Vì nhìn cục diện mình tất cả đều là tín hiệu vui! Chúc bạn hạnh phúc!)

Thích nghi với cuộc sống:
http://www.cadviet.c...o...c=13129&hl=
  • 0

#27 huong259

huong259

biết lệnh refedit

• 596 Bài viết
Điểm đánh giá: 350 (khá)

Đã gửi 11 March 2010 - 09:36 PM

Sao lại gọi là "nỗi đau" nhể? Bạn không có lỗi gì hết, bạn hỏi: "các bác thấy sao!" mình trả lời bạn theo cái mình thấy. Chỉ có những người thần kinh có vấn đề mới vô tâm động vào nỗi đau của người khác. Người bình thường như mình thì luôn vui thấy người khác vui, buồn khi người khác buồn. Mình viết bài cũng chỉ vì một mục đích duy nhất: chia sẻ và đem niềm vui đến mọi người!
Tự bạn cảm thấy đau, người ngoài thấy bạn đang hạnh phúc vì bạn có một người một người yêu như thế, không phải ngẫu nhiên mà bác Happyffeet đã viết:
(Chữ buồn ở đây là do cảm nhận của bạn thôi nhé! Vì nhìn cục diện mình tất cả đều là tín hiệu vui! Chúc bạn hạnh phúc!)

úi trời! Chị ngovinh cũng đanh đá và hùng biện ra trò!
  • 0

#28 dangthevinhxuanhoa

dangthevinhxuanhoa

biết vẽ polygon

• 71 Bài viết
Điểm đánh giá: 26 (tàm tạm)

Đã gửi 11 March 2010 - 11:39 PM

chị nên làm cộng tác viên cho chương trình '' cứa sổ tình yêu''
tks!! :cheers:
  • 0

#29 haluke

haluke

biết lệnh copy

• 118 Bài viết

Đã gửi 12 March 2010 - 12:24 AM

úi trời! Chị ngovinh cũng đanh đá và hùng biện ra trò!

Ơ! Tui thấy chị ấy dễ thương lắm! (chỉ mỗi tội hay "đá soáy" Haluke thui.) hiiii :cheers:
  • 0
Tôi là người bộ hành phiêu lãng
Đường trần gian khắp nẻo để vui chơi...