Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
dangthevinhxuanhoa

phần mền cho máy đột CNC (cnckad8.5)!

Các bài được khuyến nghị

Em đang làm về máy đột cnc! ai có phần mền cnckad này rồi nhưng phải là bản cracks ai có biết cracks thì hướng dẫn mình nhe'!tks nhiều nhiều!đây là phần mền theo máy cnc!nên mỗi lần sử dụng lại phải sử dụng cái ziks của nó hơi bất tiện! các pro giúp em nhen!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cad!amazing    1
Em đang làm về máy đột cnc! ai có phần mền cnckad này rồi nhưng phải là bản cracks ai có biết cracks thì hướng dẫn mình nhe'!tks nhiều nhiều!đây là phần mền theo máy cnc!nên mỗi lần sử dụng lại phải sử dụng cái ziks của nó hơi bất tiện! các pro giúp em nhen!

chào bác! bác đã cracks đưọc phần mền chưa?em cũng đang làm về Tủ sắt đây!nhưng phần mền này là phần mền có bản quyền mà!cracks nó chắc phải hacker thui!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình có bản Crack từ 8.5 tới 9.5 carack hoàn chỉnh! 0938.320.988 gặp Hạt

cậu có cho mình đưòng links được không?tks!cậu cũng làm về máy đột cnc ak!?help me////

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thehk3    0
cậu có cho mình đưòng links được không?tks!cậu cũng làm về máy đột cnc ak!?help me////

chào bạn.mình có phần mềm này.phiên bản 9.5,bạn có thể giúp mình,là hướng dẫn cho mình cách cài đặt đưoc khôngl.mjình không tài nào cài đưoc, công ty mình cũng đang dùng phần mềm này.dùng gia công tấm mỏng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo