Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ben.hoanggia

Cho e xin cái lisp CAD zới..:^_*:..

Các bài được khuyến nghị

Các anh chị nào có cái Lisp thì cho e xin với. E mới vào nghề nên chẳng pít zì cả. Làm ơn!!!!!!!!!!!!

Bạn nên tìm hiểu lips là gì đã. Vì lips đc hiểu như 1công cụ phục vụ cho cad đc nhanh hơn khi mà ta đã thuần thục về cad rùi. theo cách bạn hỏi thì có vẻ cad bạn cũng chưa thạo lắm nên chưa cần biết lips vội đâu cứ tập cad cho thành thạo đi đã. Chúc bạn thành công...!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Anh chị ơi , em mới tham gia diễn đàn thui , vì trình cad của em hơi kém nên co việc này muốn nhờ các anh chị giup ,

Em làm về thoát nước , cấp nước thấy người ta ghi tên đường ống và kích thước , chiều dài của đoạn ống chèn trên đường pline , các anh chị cho em biết phải làm sao để được như vậy ạ , em cảm ơn các anh chị ạ :cheers: :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Củm ơn pác nhé, mong đc sự jiúp đỡ của pác lần sau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh chị ơi , em mới tham gia diễn đàn thui , vì trình cad của em hơi kém nên co việc này muốn nhờ các anh chị giup ,

Em làm về thoát nước , cấp nước thấy người ta ghi tên đường ống và kích thước , chiều dài của đoạn ống chèn trên đường pline , các anh chị cho em biết phải làm sao để được như vậy ạ , em cảm ơn các anh chị ạ :D :s_big: :D

sao em doaw về ko dc vậy? nếu dc thì bác có thể gửi cho em vào địa chỉ mail này dc ko :

nick mail của mình là: dauchantrontrencat70@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo