Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hau.q8.mu

Hình học hoạ hình & Vẽ kỹ thuật

Các bài được khuyến nghị

Em đang học năm 1, khoa xây dựng trường kiến trúc. Em nghe mấy anh chị đã tốt nghiệp bảo sau nay dùng Auto Cad trong công việc nhiều lắm. Nên em có ý đinh học Cad từ bây giờ. Nhưng đọc mấy 2pic trước thấy có người bảo '' muốn học đc Cad trước hết cần học tốt môn hình học họa hình và vẽ kỹ thuật ''. Mà 2 môn này vừa rồi kì 1 bon em đc học, nhung em học rất kém 2 môn này, em không tưởng tượng dc nhanh. Ko biết e có học dc Cad ko , các anh chị trên Fourm cho em lời khuyên với.

Em cảm ơn nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

trời ah, ko tưởng tượng được nhanh chứ có phải ko t2 ra cái gì đâu mà phải lo lắng nhiều thế làm gì,kém hay ko kém thì vẫn phải học mà.t cũng mới học ngoài một số lỗi chập cheng ko biết lí do ra thì học cũng nhanh

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
trời ah, ko tưởng tượng được nhanh chứ có phải ko t2 ra cái gì đâu mà phải lo lắng nhiều thế làm gì,kém hay ko kém thì vẫn phải học mà.t cũng mới học ngoài một số lỗi chập cheng ko biết lí do ra thì học cũng nhanh

ui , cậu nói thế thì tớ vẫn lo lắm. hic hic, các anh ơi tư vấn cho em với :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lúc đầu có thể chưa nhanh, nhưng chịu khó làm thật nhiều, dần dần sẽ quen tay thôi. Gặp trường hợp khó thì up lên nhờ mọi người giúp đỡ.

2 môn đó là cần thiết nhưng ko phải tất yếu.

Bạn cứ yên tâm nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo