Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Openxda

Xin một số bản vẽ kỹ thuật thi công công trình nhà dân dụng

Các bài được khuyến nghị

Em đang là sinh viên năm thứ 3 ngành xây dựng.Bác nào có một số bản vẽ kỹ thuật thi công một số công trình nhà dân,văn phòng thì cho em với,em xin chân thành cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang là sinh viên năm thứ 3 ngành xây dựng.Bác nào có một số bản vẽ kỹ thuật thi công một số công trình nhà dân,văn phòng thì cho em với,em xin chân thành cảm ơn.

cái này trong diễn đà nhiều lắm, bạn chịu khó tìm kiếm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhờ các bạn thiết kế giúp khung nhà xưởng.

Xin chào các bạn. Thật là vui khi tôi được là một thành viên mới của diễn đàn.

Hôm nay đến vối diễn đàn, tôi rất muốn các bạn có hiểu biết về lĩnh vực thiết kế khung nhà xưởng giúp tôi một việc. Tôi vốn là dân chế tạo máy, nay muốn mở một xưởng cơ khí nhỏ để sửa chữa và gia công các thiết bị cơ khí nhỏ. Do diện tích mặt bằng không được rộng rãi, cộng với ban đầu vốn còn hạn chế, nên tôi dự kiến xây dựng một nhà xưởng khung thép với kích thước: Rộng 6m x dài 24m x cao5m (chiều cao phần tường bao). Mái lợp tôn mạ, xung quanh xây tường gạch, để cửa sổ thoáng. Trong xưởng không cần lắp cầu trục (Sau này nếu có điều kiện lắp thì sẽ tạo khung thép sau).

Rất mong các bạn có kinh nghiệm thiết kế giúp. Nếu có thể được xin gửi theo Email: quangcdnhd@gmail.com.

Mong sớm nhận được thông tin từ các bạn. Trân trọng cam, ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay