Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
gp14

Thăm dò thành viên CADViet.com

Bạn đang công tác trong ngành nghề nào vậy?  

46 members have voted

1. 1. Theo nghề nghiệp

• Kiến trúc, nội thất.
      7
    • Xây dựng công trình.
      11
    • Cấp thoát nước.
      6
    • San nền, Giao thông.
      4
    • Cơ khí.
      7
    • Điện, thủy điện.
      3
    • Họa viên.
      1
    • Đang là sinh viên, học sinh.
      3
    • Kinh tế xây dựng, tin học xây dựng.
      1
    • Công nghệ thông tin, điện tử.
      0
    • Các ngành nghề khác.
      3

Các bài được khuyến nghị

Đây là mục số 1 mình muốn tìm hiểu xem các thành viên thường xuyên tham gia diễn đàn CADViet.com đang hoạt động trong ngành nghề nào?

Rất mong mọi người ủng hộ bằng các tham gia bỏ phiếu. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Diễn đàn có vẻ dân kiến chiếm ưu thế nhỉ, mình lại nghĩ ACAD thì dân cơ khí sẽ "siêu và đông" nhất cơ đấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Diễn đàn có vẻ dân kiến chiếm ưu thế nhỉ, mình lại nghĩ ACAD thì dân cơ khí sẽ "siêu và đông" nhất cơ đấy.

Mới có 17 phiếu thôi mà bạn.Mình một phiếu cho dân cấp thoát nước.Em là em thấy có mục cho học sinh,sinh viên chưa hợp lý lắm.Học sinh thì mấy người dùng cad,và sinh viên thì phải học ngành nghề cụ thể nào đó chứ.Có tính mới ra trường nhưng chưa tìm ngành nghề nào thích hợp không nhỉ. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mới có 17 phiếu thôi mà bạn.Mình một phiếu cho dân cấp thoát nước.Em là em thấy có mục cho học sinh,sinh viên chưa hợp lý lắm.Học sinh thì mấy người dùng cad,và sinh viên thì phải học ngành nghề cụ thể nào đó chứ.Có tính mới ra trường nhưng chưa tìm ngành nghề nào thích hợp không nhỉ. :cheers:

Mình cho mục học sinh, sinh viên vào vì biết có những người tham gia CADViet có thể vẫn là học sinh và vào CADViet.com không hẳn vì quan tâm tới CAD. Sinh viên tham gia CADViet.com thì chắc hẳn số lượng cũng không phải là nhỏ. Ra trường mà chưa chọn công tác ngành nghề nào thì có thể tạm coi là "các ngành nghề khác".

Mọi người cũng góp ý để topic hoàn thiện hơn nhé! xét khía cạnh nào đó nó cũng đánh giá được tương đối các thành phần tham gia diễn đàn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo