Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
justice28288

Các bác cho em hỏi về layer tí!!

Các bài được khuyến nghị

Hic em mới học cad nên còn gà lắm! Chẳng là thế này, em tạo nhiều layer để vẽ, layer1 của em lấy lineweight là 0,5 không hểu sao tạo layer2 nó vẫn mặc định là 0,5 không thể nào sửa được, cái linetype cũng vậy, bác nào giúp em với. Ak mà để tạo một kiểu linetype mới thì vào load rồi vào file xong làm thế nào nữa hả các bác em có làm một lân nhưng lâu quá rồi. Thanks các bác trước nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hic em mới học cad nên còn gà lắm! Chẳng là thế này, em tạo nhiều layer để vẽ, layer1 của em lấy lineweight là 0,5 không hểu sao tạo layer2 nó vẫn mặc định là 0,5 không thể nào sửa được, cái linetype cũng vậy, bác nào giúp em với. Ak mà để tạo một kiểu linetype mới thì vào load rồi vào file xong làm thế nào nữa hả các bác em có làm một lân nhưng lâu quá rồi. Thanks các bác trước nha.

bạn gõ tìm kiếm Layer và nghiên cứu hết các bài viết; chủ đề này Cadviet bàn nhiều nhất

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Oài không bác nào giúp em ak. uppppppppp

Bạn thử up file bản vẽ mà bạn cho là bị lỗi layer lên diễn đàn xem sao?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hic ko phải là do bản vẽ đâu anh ak, do cad cua em bị gì ý, bản vẽ nào nó cũng bị vậy. Em đã thử cài lại cad rồi mà vẫn không được. Khi mình đã chọn một lineweight rồi thì nó cũng cố định luôn không sửa được nữa??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo