Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
giaothongna

Lỗi lệnh in trong CAD2007

Các bài được khuyến nghị

giaothongna    0

Chào cả nhà, mình là thành viên mới có gì mong các anh em chỉ giùp. Mình sau khi cắm USB vào mở 1 file cad ra thì không thực hiện được lệnh in nữa ( Ctrl + P cũng như File - Plot) còn các lệnh khác vẫn thực hiện được. Làm nghề mình phải in cad suốt mà lại dính mới khổ chứ. Mong các anh em chỉ giùm nnhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
quangkim    7
Chào cả nhà, mình là thành viên mới có gì mong các anh em chỉ giùp. Mình sau khi cắm USB vào mở 1 file cad ra thì không thực hiện được lệnh in nữa ( Ctrl + P cũng như File - Plot) còn các lệnh khác vẫn thực hiện được. Làm nghề mình phải in cad suốt mà lại dính mới khổ chứ. Mong các anh em chỉ giùm nnhé

Bác dùng lệnh" redefine", sau đó nhập đầy đủ tên lệnh bị lỗi vào là xong".

VD: redefine => plot .

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
giaothongna    0

Cảm ơn bạn nhé. Mình được lệnh đó rồi nhưng khi vào in lại không tìm thấy tên của máy in. Mình không biết vì lỗi gì vì khi mình thực hiện in trong Word và Excel thì lại thấy tên máy in. Không biết là do virut hay là do mình khi cài CAD còn thiếu gì nữa. Khi mở CAD thì thấy xuất hiện dòng chữ

CADViet AntiVirus v1.01 is starting ...

CADViet AntiVirus finishes scanning ...

No infected files were found!

Mình nghĩ là báo virut.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cungkeng    0
Cảm ơn bạn nhé. Mình được lệnh đó rồi nhưng khi vào in lại không tìm thấy tên của máy in. Mình không biết vì lỗi gì vì khi mình thực hiện in trong Word và Excel thì lại thấy tên máy in. Không biết là do virut hay là do mình khi cài CAD còn thiếu gì nữa. Khi mở CAD thì thấy xuất hiện dòng chữ

CADViet AntiVirus v1.01 is starting ...

CADViet AntiVirus finishes scanning ...

No infected files were found!

Mình nghĩ là báo virut.

Bạn xem bài viết http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=18216

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo