Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
quyennv01

Không pan được bằng bi của chuột

Các bài được khuyến nghị

Chào mọi người. mình muốn mọi người giúp đỡ vấn đề này nhé:

Không hiểu sao mấy ngày nay cad của mình tự dưng không pan được bằng bi giữa của chuột nữa. lần mở cad đầu tiên sau khi khởi động máy, thì vẫn pan bình thường được một lúc, nhưng rồi sau đó không pan được nữa, kể cả khi tắt cad đi khởi động lại cad. khi bấm chuôt giữa để pan, nó không có hiện tượng gì cả. mọi người cho mình cách giải quyết với nhé. cảm ơn mọi người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Không hiểu sao mấy ngày nay cad của mình tự dưng không pan được bằng bi giữa của chuột nữa. lần mở cad đầu tiên sau khi khởi động máy, thì vẫn pan bình thường được một lúc, nhưng rồi sau đó không pan được nữa, kể cả khi tắt cad đi khởi động lại cad. khi bấm chuôt giữa để pan, nó không có hiện tượng gì cả. mọi người cho mình cách giải quyết với nhé. cảm ơn mọi người.

-Thử mượn con chuột khác cắm vào pan thử xem , chắc chuột giữa của bạn hỏng thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-Thử mượn con chuột khác cắm vào pan thử xem , chắc chuột giữa của bạn hỏng thôi

Mình đã thử cắm chuột mình vào máy khác vngươịc lại. nó vẫn bình thường.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

remove and setup lại cad hoặc setup version Cad khác xem bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
remove and setup lại cad hoặc setup version Cad khác xem bạn

đã thử bạn ạ, nhưng đều bó bột bạn ạ.nản, mình đang ớn lại phải cài lại win.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng bị như vậy, nhưng sau khi gỡ Lacviet 2009 mtd thì cad trở lại bình thường. Không biết nó có xung khắc gì với nhau không? Máy bạn có cài Lacviet2009 không thử gỡ nó xem sao?!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cũng bị như vậy, nhưng sau khi gỡ Lacviet 2009 mtd thì cad trở lại bình thường. Không biết nó có xung khắc gì với nhau không? Máy bạn có cài Lacviet2009 không thử gỡ nó xem sao?!

oạch. có lẽ đúng rồi, vì máy mình mới cài Lacviet2009. cảm ơn mọi người nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
oạch. có lẽ đúng rồi, vì máy mình mới cài Lacviet2009. cảm ơn mọi người nhé.

mình đã kiểm tra và thấy nó bị vậy là do Lacviet mtdshelf9.chỉ cần tắt nó đi là được, còn lacviet 9 vẫn chạy bình thường.may quá.hehe.cảm ơn mọi người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo