Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
ngocanh1929

Lỗi làm ẩn file cad

Các bài được khuyến nghị

ngocanh1929    2

Vừa nãy em bị trường hợp như thế này, em đã tìm trên diễn đàn sau 1 hồi không thấy nên em mở Topic mới mong được các bác chỉ dùm.

Trong forder Loi hidden, truoc có 1 file cad tên là new block. Trước khi bị em co mở forder đó click chuột phải vào file cad và chọn Properties -> tích V chọn Hidden. Sau đó em mở file cad new bolck và tắt nó đi thì file cad đó không nhìn thấy nữa nhưng nó vẫn tồn tại trong Forder.( Các bác có thể kiểm trabằng cách thả 1 file cad tên new block vào, nó sẽ hiện thông báo " bạn có muốn đè file không")

Các bác có biết có cách nào lấy lại file new block đó không? chỉ dùm em với

http://www.cadviet.com/upfiles/2/loi_hidden.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
w1nDream    73
Vừa nãy em bị trường hợp như thế này, em đã tìm trên diễn đàn sau 1 hồi không thấy nên em mở Topic mới mong được các bác chỉ dùm.

Trong forder Loi hidden, truoc có 1 file cad tên là new block. Trước khi bị em co mở forder đó click chuột phải vào file cad và chọn Properties -> tích V chọn Hidden. Sau đó em mở file cad new bolck và tắt nó đi thì file cad đó không nhìn thấy nữa nhưng nó vẫn tồn tại trong Forder.( Các bác có thể kiểm trabằng cách thả 1 file cad tên new block vào, nó sẽ hiện thông báo " bạn có muốn đè file không")

Các bác có biết có cách nào lấy lại file new block đó không? chỉ dùm em với

http://www.cadviet.com/upfiles/2/loi_hidden.rar

Hãy vào Folder và thực hiện như sau:

B1:

B2:

:cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo