Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Theghost

Tick vào đối tượng không hiện ra nét đứt

Các bài được khuyến nghị

Theghost    31

Tự nhiên hôm nay khi đang vẽ mình tick vào các đối tượng như Line, Pline... lại không hiện ra các đường đứt mà chỉ có các chỗ bắt điểm hiện ra thôi

Vấn đề này mình đã đọc ở đâu trong diễn đàn rồi nhưng em Search mãi không thấy, mong các bác thông cảm và giúp em cái

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Nguyen Hoanh    4.524
Tự nhiên hôm nay khi đang vẽ mình tick vào các đối tượng như Line, Pline... lại không hiện ra các đường đứt mà chỉ có các chỗ bắt điểm hiện ra thôi

Vấn đề này mình đã đọc ở đâu trong diễn đàn rồi nhưng em Search mãi không thấy, mong các bác thông cảm và giúp em cái

bạn gõ HIGHLIGHT tại dòng command rồi nhập vào 1 (có thể của bạn đang là 0).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theghost    31

Em làm được rồi!

Thank bác! Nhân tiện bác cho em hỏi luôn là các biến hay tham số trên thì mình tìm ở đâu

Em cũng chỉ biết là khi Cad bị lỗi thì phải thay đổi giá trị của 1 tham số hay biến nào đấy, nhưng chịu chẳng biết tìm ở đâu,toàn phải vào CadViet tìm, có lúc được có lúc không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nguyen Hoanh    4.524
Em làm được rồi!

Thank bác! Nhân tiện bác cho em hỏi luôn là các biến hay tham số trên thì mình tìm ở đâu

Em cũng chỉ biết là khi Cad bị lỗi thì phải thay đổi giá trị của 1 tham số hay biến nào đấy, nhưng chịu chẳng biết tìm ở đâu,toàn phải vào CadViet tìm, có lúc được có lúc không

Bạn khởi động chương trình ACAD, sau đó nhấn phím F1. Rồi vào trong Command Reference > System Variants.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay