Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tuan0281

Cao độ đã bị expload làm sao khôi phục????

Các bài được khuyến nghị

Em làm bên thi công Nạo Vét mà giờ bên tư vấn khảo sát đưa file thi cao độ đã explode nên nội suy không được mình đã có lips nội suy 3 điểm giờ mình muốn nội suy điểm theo ý mình như thế nào? mong các bạn chỉ giúp mình cám ơn rất nhiều. đây là file http://www.cadviet.com/upfiles/3/van_de_3.dwg

Cao độ -1.3 thì nó thể hiện trong bản vẽ là 1.3_ (gạch dưới đít) làm sao mà nội suy được các bác em muốn điên với bản đo đạc bọn nó luôn trước giờ làm thiết kế bên khảo sát địa hình đưa file thì ok giờ bên đo đạc duới nước đưa file muốn điên đầu luôn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em làm bên thi công Nạo Vét mà giờ bên tư vấn khảo sát đưa file thi cao độ đã explode nên nội suy không được mình đã có lips nội suy 3 điểm giờ mình muốn nội suy điểm theo ý mình như thế nào? mong các bạn chỉ giúp mình cám ơn rất nhiều. đây là file http://www.cadviet.com/upfiles/3/van_de_3.dwg

Cao độ -1.3 thì nó thể hiện trong bản vẽ là 1.3_ (gạch dưới đít) làm sao mà nội suy được các bác em muốn điên với bản đo đạc bọn nó luôn trước giờ làm thiết kế bên khảo sát địa hình đưa file thì ok giờ bên đo đạc duới nước đưa file muốn điên đầu luôn.

Bạn nên lưu ý nội quy của diễn đàn, không được post bài về cùng một nội dung trên nhiều topic khác nhau. Lần sau bạn vi phạm sẽ bị xóa toàn bộ các bài viết có liên quan đó.

Mọi người đã trả lời bạn bên trang kia rồi.

Chúc bạn vui.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo