Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Thiếu nữ Việt Nam

Các bài được khuyến nghị

Cảm ơn bạn lamtecco2 đã chia sẽ những những hình ảnh về người con gái Việt Nam trong một không gian đẹp trên mức tuyệt vời!

Bạn có thể cho biết tác giả của những bức ảnh trên để tiện sử dụng,có được không?

:) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cảm ơn bạn lamtecco2 đã chia sẽ những những hình ảnh về người con gái Việt Nam trong một không gian đẹp trên mức tuyệt vời!

Bạn có thể cho biết tác giả của những bức ảnh trên để tiện sử dụng,có được không?

:) :)

Cũng giống bạn tôi quan tâm đến tác giả bức ảnh vì họ mới là người quyết định vẻ đẹp của tác phẩm nhưng rất tiếc chưa được biết tác giả là ai cả ( :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng không nhớ là tác giả nào, chỉ nhớ là những bức ảnh trên triển lãm vào khoảng đầu năm nay

Bác Lamtecco2 muốn chiêm ngưỡng thêm những bức ảnh như thế thì vào anhdep.us thì vô khối

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nói ở 1 khía canh hẹp thì JI cũng đã từng là họa sĩ nghiệp dư :) cũng đã có thời kỳ JI vẽ người mẫu. Nhiều thật là nhiều các cô gái đẹp. Nhưng JI không bao giờ nhìn họ với con mắt của thể xác tầm thường. JI tôn trong họ nhiều thật là nhiều. Vì vậy mà sau mỗi tác phẩm, khi mà JI vẫn còn cảm hứng sáng tác thì thường JI dồn hết vào họ :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác Ji nói thế để làm gì, chẳng nhẽ bác từng là hoạ sĩ vẽ người mẫu mà lại ảnh hưởng đến những cái tầm thường như thế sao!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hehe,bác Hoành vui tính phết

Em thấy có 8 bức, trong đó có 3 cô quay mặt thì bố thằng nào biết 3 cô có xuất hiện ở các bức ảnh trước không :)

Em chỉ nhận ra 2 em xuất hiện đi xuất hiện lại ở các bức khác nhau thui!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phụ nữ Việt Nam mặc yếm đẹp như vậy mà chẳng hiểu sao giờ yếm lại không được ưa chuộng nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phụ nữ Việt Nam mặc yếm đẹp như vậy mà chẳng hiểu sao giờ yếm lại không được ưa chuộng nhỉ?

Đơn giản là vì nó không đạt được một tiêu chí nào cả. Nếu bảo đây là trang phục kín đáo thì không đúng. Nhưng nếu bảo hở hang thì càng không đúng. Vậy nên các thời trang khác đã lấn át một cách dễ dàng. Thời trang mới bây giờ cái nào hở ra hở, cái nào kín ra kín.

Một quy luật của cuộc sống là cái gì không tối ưu sẽ bị loại bỏ qua quá trình tiến hóa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

theo tôi nếu nói đến đọ kín và hở cũng chưa hẳn :) nếu các bạn để ý thì thất những bà, những mẹ sống từ thời mặc yếm đào thì thường "cái ấy" dài như quả mượp ý :"> chiếc áo trong bây giờ đã thay thế nó vì chiếc áo đó giúp thắng được trọng lực P của cái ấy ... khà khà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phụ nữ ngày trước ra đường thường hở mặt, kín đáo...

Phụ nữ bây giờ ra đường đa phần ngụy... trang kín mặt, nhưng lại để lộ mục tiêu là chân.... núi, eo... biển và vùng giáp ranh vùng ...vịnh...

Nhiều khi phải ngồi đối diện với những người phụ nữ ấy có cách ăn mặc tân thời như bây giờ, tự nhiên tôi cảm thấy bối rối, mất tự nhiên và tự tin... không nhìn vào vùng ...nhậy cảm cũng "chết", mà nhìn thẳng vào... sự thật thì cũng tội.

:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác Ji sao lại nói "cái ấy "ngày xưa dài như quả mướp, chết thật!!! Chẳng nhẽ bác đã từng được chiêm ngưỡng bức ảnh Nuy hay khoả thân từ ngày xưa của bà con mình sao :) .Theo tôi thì đó chỉ là bác nói cho vui thôi chứ "ngày xưa" với"bây giờ" cái chất con người vấn giống nhau.

Mà bác dùng từ "cái ấy" là sai rồi đấy nhé. Bây giờ mà nói đến "cái ấy" thì người ta không hiểu " cái ấy "đâu mà người ta lại hiểu "cái ấy" là........ "cái ấy" đấy,hehe :)

Thôi nói cho vui vậy thôi ,Sắp giáng sinh rồi chúc các bác quản trị cùng gia đình 1 giáng sinh vui vẻ và hành phúc :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay