Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
hmt

lỗi cài cad 2009 help meeee

Các bài được khuyến nghị

hmt    11

hôm rồi e ra hàng mua cái đĩa xp sp3 về. ĐĨa này có tích hợp giao diện vista vào sau khi e cài xong thì cài cad 2009 . nhưng cài cad xong kick kick vào icon Acad 2009 trên mdêsn desktop đề vào crack thì nó báo lỗi sau đây . Các bác giúp e xem thử xem nó như thế nào với hic licad.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hôm rồi e ra hàng mua cái đĩa xp sp3 về. ĐĨa này có tích hợp giao diện vista vào sau khi e cài xong thì cài cad 2009 . nhưng cài cad xong kick kick vào icon Acad 2009 trên mdêsn desktop đề vào crack thì nó báo lỗi sau đây . Các bác giúp e xem thử xem nó như thế nào với hic licad.jpg

có lẽ là win bạn bị lổi phần mềm môi trường(framework) rồi ! bạn thử vào control panel/ add or remove program. sau đó chọn framework 2.0 thì phải repair nó xem ( quan trong là nó có cho sửa ko thôi). sau đó mở lại Acad mà ko được thì chỉ còn cài lại win và acad luôn. mấy cái tệp tin đuôi .dll virus khoái phá lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo