Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
minhngockt

lỗi điền tên cọc trong nova 3.0

Các bài được khuyến nghị

Em đang dùng nova 3.0 để thiết kế đường,em nghe nói là bộ này dùng trên r14 là ổn định nhất.Nhưng em dùng đến phần điền tên cọc thì lại bị lỗi,chẳng hạn em cần điền tên cho 20 cọc nhưng nova chỉ điền được từ cọc 1 đến cọc 7 thôi,có bác nào đã gặp phải lỗi này chưa?có cách nào sửa lỗi đó được không?xin chỉ cho em.rất mong được sự giúp đỡ của các pro

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang dùng nova 3.0 để thiết kế đường,em nghe nói là bộ này dùng trên r14 là ổn định nhất.Nhưng em dùng đến phần điền tên cọc thì lại bị lỗi,chẳng hạn em cần điền tên cho 20 cọc nhưng nova chỉ điền được từ cọc 1 đến cọc 7 thôi,có bác nào đã gặp phải lỗi này chưa?có cách nào sửa lỗi đó được không?xin chỉ cho em.rất mong được sự giúp đỡ của các pro

up cái bản vẽ của bạn lên mới júp bạn được cơ!

Chuyện đơn jản

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn nên xem lại file NTD, nếu không vấn đề ji thì có thể bạn chưa crack thành công và bạn đang chạy trên chế độ DEMO!

Thân!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay