Đến nội dung

Hình ảnh
- - - - -

RealDWG!

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 phuonghuynhduy

phuonghuynhduy

biết vẽ line

• 29 Bài viết
Điểm đánh giá: 4 (bình thường)

Đã gửi 15 October 2010 - 10:34 AM

Chào các bạn!
Mình đang tìm hiểu về RealDWG nhưng đọc trên trang Autodesk thấy đăng ký license theo form. Không biết có bộ setup hay gì đó không? Mình cũng hiểu sơ sơ về Autocad. Net, API nhưng muốn tạo ứng dụng độc lập và tương tác được với Autocad (không dùng VBA...).
Bạn nào hiểu về RealDWG giúp với.
Thx.
  • 0

#2 gia_bach

gia_bach

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 1435 Bài viết
Điểm đánh giá: 1426 (rất tốt)

Đã gửi 15 October 2010 - 11:05 AM

Chào các bạn!
Mình đang tìm hiểu về RealDWG nhưng đọc trên trang Autodesk thấy đăng ký license theo form. Không biết có bộ setup hay gì đó không? Mình cũng hiểu sơ sơ về Autocad. Net, API nhưng muốn tạo ứng dụng độc lập và tương tác được với Autocad (không dùng VBA...).
Bạn nào hiểu về RealDWG giúp với.
Thx.

Chào phuonghuynhduy!
Tôi cũng muốn có "1 bộ setup hay gì đó" tìm hiểu xem sao, nhưng khi lên trang Autodesk thì gặp vấn đề "đầu tiên".
Phải chi có bản dùng thử thì hay quá.

Tham khảo : License the RealDWG SDK:
- Pricing
..............
Before you can license the RealDWG SDK from Autodesk you must complete the licensing application. Once approved you will be emailed a RealDWG contract to review and sign. By signing the contract you agree to pay in full an initial license fee of €5000 for the RealDWG SDK and a one-year distribution license. Each year thereafter you agree to pay an annual licensing/upgrade fee of €2500.

Google tranlate
- Trước khi bạn có thể cấp giấy phép SDK RealDWG từ Autodesk bạn phải hoàn thành việc áp dụng cấp phép. Sau khi được phê duyệt, bạn sẽ được gửi qua email một bản hợp đồng RealDWG để xem xét và ký. Bằng việc ký kết hợp đồng bạn đồng ý thanh toán đầy đủ lệ phí cấp giấy phép ban đầu của 5000 € cho các SDK RealDWG và phân phối một giấy phép một năm. Mỗi năm, sau đó bạn đồng ý trả một giấy phép hàng năm / nâng cấp mức phí 2500 €.
  • 0