Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyennam28

giúp vẽ kết cấu cột bê tông côt thép trong vba

Các bài được khuyến nghị

Thầy em cho đề bài tập lớn " lập trình vẽ kết cấu cột bê tông cốt thép và bản thống kê cốt thép " . các pro giúp em với

thank!

Vấn đề bạn hỏi chung chung quá khó mà giúp đc. Theo mình ngỉ trước hết bạn nên tìm hiểu các bản vẽ về kết cấu cột bê tông cốt thép (nếu cần mình có thể gởi cho bạn 1 số bản) và cách trình bày, các mục của một bản thống kê cốt thép. khi đã hiểu rõ về nó bạn mới có thể lập trình để vẽ nó.

Ngoài lề xí, bạn học ở trường nào mà có bài tập lớn kinh quá zậy. Làm đc như thế thì họa viên kết cấu thất nghiệp hết thôi.:lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Thầy em cho đề bài tập lớn " lập trình vẽ kết cấu cột bê tông cốt thép và bản thống kê cốt thép " . các pro giúp em với

thank!

Bác tham khảo clip video này http://www.bentley.com/bentleywebsite/file...ProConcrete.asx

và đọc thêm thông tin trong trang web này: http://www.bentley.com/en-US/Products/ProConcrete/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vấn đề bạn hỏi chung chung quá khó mà giúp đc. Theo mình ngỉ trước hết bạn nên tìm hiểu các bản vẽ về kết cấu cột bê tông cốt thép (nếu cần mình có thể gởi cho bạn 1 số bản) và cách trình bày, các mục của một bản thống kê cốt thép. khi đã hiểu rõ về nó bạn mới có thể lập trình để vẽ nó.

Ngoài lề xí, bạn học ở trường nào mà có bài tập lớn kinh quá zậy. Làm đc như thế thì họa viên kết cấu thất nghiệp hết thôi.:lol:

bạn có thể gửi cho mình một số bản được không mình đang cần gấp .thank. email nguyennam.nuce@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo