Đến nội dung

Hình ảnh

Đố vui

• Please log in to reply
1743 replies to this topic

#901 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết
Điểm đánh giá: 832 (rất tốt)

Đã gửi 25 October 2012 - 12:20 AM

@Hoằn: giải câu đố trên đi, chứ lâu quá, để còn ra câu đố mới chứ!

Trong khi chờ đợi câu trả lời tham gia giải đố, mời các bác thư giản với câu đố vui sau:

Trong số thành viên diễn đàn CADV.com, chắc chắn có những bác đã, đang và sẽ là chủ doanh nghiệp; làm Tổng, phó Tổng Giám đốc; làm Giám đốc, phó Giám đốc; làm trưởng, phó Phòng Kỹ thuật, câu hỏi của em là:
Tiền lương chi trả cho người lao động có được đưa vào danh mục chi phí sản xuất khi hạch toán kinh tế không??? Vì sao???
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

Rau răm ở lại chịu lời đắng cay...

#902 Doan Van Ha

Doan Van Ha

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 5447 Bài viết
Điểm đánh giá: 2624 (tuyệt vời)

Đã gửi 25 October 2012 - 08:28 AM

@Hoằn: CV có tới 3 mục đố vui:
1). Đố vui với lisp.
2). Đố vui với cad (topic này).
3). Đố vui chung ngoài cad và lisp để thư giản, link dưới:
http://www.cadviet.c...?showtopic=1526
Tiền lương thuộc cad, lisp, hay thư giản?
  • 1

* Chỉ nên yêu cầu Lisp khi bạn làm việc đó mất cả ngày nhưng họ chỉ viết 1 giờ. Đừng nêu yêu cầu Lisp khi bạn chỉ làm 1 giờ nhưng bắt họ phải mất cả ngày.

* Nhờ viết lisp cũng như đi khám bệnh. Chỉ gởi căn cước và than sắp chết thì không bác sỹ nào cứu sống được.

#903 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 25 October 2012 - 08:39 AM

Anh Hà thông cảm vì mục thư giãn ít người biết, hơn nữa đây là câu đố mang tính chất nghề nghiệp không phải là đố vui để giải trí thông thường như đố vui thư giản, trả lời câu đố trên phải vận dụng CÁC NGUYÊN LÝ CƠ BẢN CỦA PHÉP BIỆN CHỨNG DUY VẬT
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#904 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 26 October 2012 - 09:22 AM

Hình đã gửi

Để vẽ hình trên chỉ sử dụng các lệnh vẽ 3D cơ bản, gồm những lệnh nào???
Xin mời các bác tiếp tục thư giãn!
Nguồn câu đố: http://www.cadviet.c...40
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#905 Hai_YenLang

Hai_YenLang

biết lệnh explore

• 473 Bài viết
Điểm đánh giá: 149 (tàm tạm)

Đã gửi 29 October 2012 - 04:13 PM

Nếu pác thấy cái hình em để mà "ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái" của pác thì pác hãy thể hiện là một "mod" đi. Mod thì ngoài cái quyền chế nhạo người khác pác có thể cảnh cáo, unlike, ban nick.... hii buồn cười :D

@ Bác Truong_AAn
Bác Truong_AAn hình như mới tham gia diễn đàn nên chưa hiểu bác Bình đó thôi. Bác Bình vốn là người biết đùa và thích đùa hạng nặng.
Khi bác Bình viết:
Hề hề hề,
Bác này thu hoạch nhiều khoai quá,
Bác gửi cái bản vẽ lên thì may ra còn biết đường mà mò chứ gửi nhõn cái hình thế này thì đúng là "Khoai ơi là khoai" bác ạ.
Là bác ấy viết cho Haanh, sao bác lại vơ câu nói đó về mình nhỉ???
(Việc bác Bình trích dẫn bài viết của bác chỉ đơn giản là bác ấy cũng muốn nói với Haanh : Wellcom Haanh!! ).

Về hình ảnh hài, có lẽ nó chỉ phù hợp với diễn đàn dành riêng cho phái mạnh. Ở diễn đàn CADViet, chị em phụ nữ tham gia nhiều, e không hợp .
Tuy là người thích đùa song bác Bình cũng là người rất thẳng tính và cũng rất dễ tính. Bác đừng viết những suy diễn chủ quan trong bụng mình ra để nói với bác Bình như thế không hay tẹo nào!
Em vào diễn đàn để học hỏi giao lưu chia sẻ là chính và VLC (vui là chính), nghĩ sao viết vậy, có gì không phải cũng mong được bác hiểu và hiểu.

Không thấy Truong_AAn trả lời câu hỏi của chị Hà Anh!!!

Bài viết đã được chỉnh sửa nội dung bởi Hai_YenLang: 29 October 2012 - 04:18 PM

• 0
Đức hạnh lớn nhất mà bên cạnh đó, mọi đức hạnh khác đều mờ nhạt đi, đó là không làm hại ai và tùy sức mà giúp đỡ mọi người "
Người cảnh sát điều tra hình sự giỏi là người biết được tất cả những hành vi thủ đoạn trộm cắp của bọn trộm cắp, nhưng lại dốt ăn cắp ăn trộm ...

#906 hiepttr

hiepttr

Edu level: li10

• 1298 Bài viết
Điểm đánh giá: 518 (tốt)

Đã gửi 29 October 2012 - 04:25 PM

Hình đã gửi

Để vẽ hình trên chỉ sử dụng các lệnh vẽ 3D cơ bản, gồm những lệnh nào???
Xin mời các bác tiếp tục thư giãn!
Nguồn câu đố: http://www.cadviet.c...40

iem nghỉ để sắm đc cái sừng trâu đó cái cơ bản là: C, loft, CO, subtract
  • 1

Có vợ dù dữ dù hiền , bạn đều có lợi
_ Nếu vợ hiền, bạn sẽ là người đàn ông sung sướng
_ Nếu vợ dữ, bạn sẽ thành ... triết gia !

Bergson

#907 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 29 October 2012 - 11:04 PM

Gần đúng rồi anh thử gửi file bản vẽ lên xem sao?
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#908 hiepttr

hiepttr

• 1298 Bài viết

Đã gửi 30 October 2012 - 08:06 AM

phải chăng cái gần đúng để ám chỉ 02 chữ cái SC ???
iem nó đây ! --->
hicccc -----> mình fải tranh thủ "hic" nhiều kẻo sợ hoằn lại bảo là khó tính
hic hic chic...
Hình đã gửi
  • 1

Bergson

#909 Truong_AAn

Truong_AAn

biết dimradius

• 314 Bài viết
Điểm đánh giá: 68 (tàm tạm)

Đã gửi 30 October 2012 - 10:13 AM

Không thấy Truong_AAn trả lời câu hỏi của chị Hà Anh!!!

http://www.cadviet.c...opic=274&st=800
Xin mời pác Hai_YenLang xem lại. Bác bình đã trích bài viết của mình Haanh nói là nói bác viết cho chị ấy là không có cơ sở. Với lại cái hình mình để mà chị Haanh góp ý mình đã bỏ đi từ rất lâu mọi chuyên mình cũng cho vào quá khứ . Mình cũng thấy là cũng không đúng trong reply cho bác Bình nhưng bác ấy chưa trách cứ gì em cả. Sao bác Hai_YenLang lai cứ "bới" những bài viết cũ một số hiểu nhầm của các thành viên cadviet (Vd anhvanyeuem và chị Hoan cũng có lúc bất đồng quan điểm rồi cũng dĩ hòa di quí đó thôi) => chia rẽ nội bộ. Bác hãy học bác Bình ấy phải vượt qua ích kỉ cá nhân để xây dựng cộng đồng lớn mạnh bác ah.
Nhiều lúc cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng mong chủ topic và toàn bộ các thành vien cadviet thông cảm SSr all!!
  • 0
Hình đã gửi
----------------------------------------------------------------------------------//-------------------------------------------------------------------------------------

#910 Dustine

Dustine

Chưa sử dụng CAD

• 3 Bài viết
Điểm đánh giá: 0 (bình thường)

Đã gửi 30 October 2012 - 12:04 PM

Cũng khá hay!!!!
  • 0

#911 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết
Điểm đánh giá: 3113 (tuyệt vời)

Đã gửi 30 October 2012 - 02:24 PM

http://www.cadviet.c...opic=274&st=800
Xin mời pác Hai_YenLang xem lại. Bác bình đã trích bài viết của mình Haanh nói là nói bác viết cho chị ấy là không có cơ sở. Với lại cái hình mình để mà chị Haanh góp ý mình đã bỏ đi từ rất lâu mọi chuyên mình cũng cho vào quá khứ . Mình cũng thấy là cũng không đúng trong reply cho bác Bình nhưng bác ấy chưa trách cứ gì em cả. Sao bác Hai_YenLang lai cứ "bới" những bài viết cũ một số hiểu nhầm của các thành viên cadviet (Vd anhvanyeuem và chị Hoan cũng có lúc bất đồng quan điểm rồi cũng dĩ hòa di quí đó thôi) => chia rẽ nội bộ. Bác hãy học bác Bình ấy phải vượt qua ích kỉ cá nhân để xây dựng cộng đồng lớn mạnh bác ah.
Nhiều lúc cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng mong chủ topic và toàn bộ các thành vien cadviet thông cảm SSr all!!

Hê hề hề,
Topic trôi nhanh như chuột chạy. Mình chưa kịp đọc bài phản hồi của Truong_AAn nên không biết rằng bạn đã hiểu nhầm.
Sorry nếu nó đã làm bạn phải suy nghĩ.
Thực ra thì đúng là bài khoai ơi là khoai là mình post trả lời bác Haanh chứ không phải là trả lời bạn. Vì sao bữa đó mình trích dẫn bài của bạn thì đến cả mình bây giờ cũng chả hiểu nữa. Có thể do nhầm lẫn, có thể do quáng gà, và cũng có thể do cái ý nghịch ngợm chi đó trong lúc viết bài đó. Chịu, quên sạch rồi.
Một lần nữa xin lỗi bạn nếu việc trích dẫn này làm bạn buồn lòng.
Cái bài bạn post trả lời mình sau đó mình cũng chưa đọc luôn, hôm nay mở topic này ra mới lần mò lại để đọc thử thì thấy đúng là bạn có chút hiểu nhầm. Tuy nhiên cái hiểu nhầm đó cũng không nguy hiểm chi đến tình cảm của mọi người trên diễn đàn cả. Mình cũng chả lấy thế làm buồn vì nếu như quả thật mình đúng như bạn nghĩ thì có nhẽ cũng chả ai cho mình làm cái mod này đâu. Diễn đàn là mở và dành cho tất cả mọi người. Cơ sở để diễn đàn tồn tại là mọi người tham gia đều bình đẳng và rất cần có sự tôn trọng lẫn nhau trong quá trình sinh hoạt chung. Muốn vậy thì mỗi người nên cố gắng kiềm chế cái tôi của mình một chút. Một cái diễn đàn bé con con thế này mà cũng giở thói cửa quyền cá nhân ra thì có mà rã đám sớm. Bởi vậy bạn Truong_AAn hãy yên tâm rằng bạn có đầy đủ mọi quyền lợi tham gia và đóng góp ý kiến cho diễn đàn cũng như tất cả các thành viên khác, y như mình vậy. Và mình chắc chắn rằng sẽ không có ai lạm dụng quyền hạn để ngăn cản bạn tham gia diễn đàn đâu. Chỉ cần bạn thực hiện đúng những quy định chung của diễn đàn mà thôi.
Trong quá trình tham luận trên diễn đàn , ắt có chuyện không hợp ý nhau. Vấn đề là cách xử lý các bất đồng ấy sao cho không ảnh hưởng tới tình cảm chung của mọi người trên diễn đàn chứ không phải chỉ là chuyện thắng thua giữa các cá nhân với nhau. Thực tế cho thấy có những chuyện đúng và sai mà con người dành cả đời ra để tìm hiểu vẫn không thấu cơ mà. Vậy thì có nên vì những cái bất đồng cỏn con mà làm hỏng đi mối quan hệ chân thành và vô tư giữa các thành viên trong diễn đàn hay không???
Mong rằng bài này của mình sẽ chấm dứt mọi tranh cãi về cái lỗi do mình đã trich dẫn bài viết của bạn không hợp lý.
Hề hề hề,....
  • 0
Chúc các quý Anh trên diễn đàn luôn khỏe, đẻ thêm được nhiều thứ để mót.

#912 Truong_AAn

Truong_AAn

biết dimradius

• 314 Bài viết
Điểm đánh giá: 68 (tàm tạm)

Đã gửi 30 October 2012 - 02:35 PM

Hê hề hề, Topic trôi nhanh như chuột chạy. Mình chưa kịp đọc bài phản hồi của Truong_AAn nên không biết rằng bạn đã hiểu nhầm. Sorry nếu nó đã làm bạn phải suy nghĩ. Thực ra thì đúng là bài khoai ơi là khoai là mình post trả lời bác Haanh chứ không phải là trả lời bạn. Vì sao bữa đó mình trích dẫn bài của bạn thì đến cả mình bây giờ cũng chả hiểu nữa. Có thể do nhầm lẫn, có thể do quáng gà, và cũng có thể do cái ý nghịch ngợm chi đó trong lúc viết bài đó. Chịu, quên sạch rồi. Một lần nữa xin lỗi bạn nếu việc trích dẫn này làm bạn buồn lòng. Cái bài bạn post trả lời mình sau đó mình cũng chưa đọc luôn, hôm nay mở topic này ra mới lần mò lại để đọc thử thì thấy đúng là bạn có chút hiểu nhầm. Tuy nhiên cái hiểu nhầm đó cũng không nguy hiểm chi đến tình cảm của mọi người trên diễn đàn cả. Mình cũng chả lấy thế làm buồn vì nếu như quả thật mình đúng như bạn nghĩ thì có nhẽ cũng chả ai cho mình làm cái mod này đâu. Diễn đàn là mở và dành cho tất cả mọi người. Cơ sở để diễn đàn tồn tại là mọi người tham gia đều bình đẳng và rất cần có sự tôn trọng lẫn nhau trong quá trình sinh hoạt chung. Muốn vậy thì mỗi người nên cố gắng kiềm chế cái tôi của mình một chút. Một cái diễn đàn bé con con thế này mà cũng giở thói cửa quyền cá nhân ra thì có mà rã đám sớm. Bởi vậy bạn Truong_AAn hãy yên tâm rằng bạn có đầy đủ mọi quyền lợi tham gia và đóng góp ý kiến cho diễn đàn cũng như tất cả các thành viên khác, y như mình vậy. Và mình chắc chắn rằng sẽ không có ai lạm dụng quyền hạn để ngăn cản bạn tham gia diễn đàn đâu. Chỉ cần bạn thực hiện đúng những quy định chung của diễn đàn mà thôi. Trong quá trình tham luận trên diễn đàn , ắt có chuyện không hợp ý nhau. Vấn đề là cách xử lý các bất đồng ấy sao cho không ảnh hưởng tới tình cảm chung của mọi người trên diễn đàn chứ không phải chỉ là chuyện thắng thua giữa các cá nhân với nhau. Thực tế cho thấy có những chuyện đúng và sai mà con người dành cả đời ra để tìm hiểu vẫn không thấu cơ mà. Vậy thì có nên vì những cái bất đồng cỏn con mà làm hỏng đi mối quan hệ chân thành và vô tư giữa các thành viên trong diễn đàn hay không??? Mong rằng bài này của mình sẽ chấm dứt mọi tranh cãi về cái lỗi do mình đã trich dẫn bài viết của bạn không hợp lý. Hề hề hề,....

Thnk bác đã mở hướng để mọi người dĩ hòa duy qui. thật ra em tham gia cadviet cũng là học mót nhứ bác nói và có những cái em biết có khi người khác lại thắt mắt thì em trả lời. mục đích là học hỏi lẫn nhau thôi chứ không vì mục đích cá nhân nào khác, Còn tranh luận trên diễn đàn không làm em thấy khó chịu tý nào mà đó là cái cho em học hỏi được nhiều thứ. Có lẽ một số thành viên chưa hiểu hết ý của em trong bài viết nên có chút bực dọc thôi. môt ngày nào đó hiệu nhau sẽ vui cả làng thôi mà pác.
@ Hai_YenLang bây giờ bác bình nói thế chắc bác cũng hạ hỏa được rối phải không bác " cười lên đi cho đới bớt khổ" chúc bác vui vẻ luôn nha.
  • 0
Hình đã gửi
----------------------------------------------------------------------------------//-------------------------------------------------------------------------------------

#913 Hoan1111

Hoan1111

biết lệnh adcenter

• 2587 Bài viết
Điểm đánh giá: 692 (tốt)

Đã gửi 30 October 2012 - 02:45 PM

Ý kiến của anh Bình đã minh chứng cho những điều em đã viết:
Quan điểm của Hoằn là chúng ta phải tôn trọng sự thật, bởi vì sự thật là sự thật, sai thì sửa chửa thì đẻ, có gì cứ nói thẳng vào mặt nhau, hôm nay nói xong quên luôn, ngày mai gặp nhau lại tay bắt mặt mừng, lại cười đùa vui vẻ. Chúng ta không giấu dốt, không bao che cái xấu, và cũng không sợ cái xấu làm xấu bộ mặt của diễn đàn. Và thực thế đã chứng minh rằng diễn đàn CADViet.com đã thực sự trở thành diễn đàn của những người làm kỹ thuật chân chính. Những cái nhỏ nhen ích kỹ nho nhỏ chỉ là những con sâu nhỏ không thể và không bao giờ làm ô nhiễm được nồi canh của dân làng CADViet , đây chính là nồi canh ngon mà cái đep luôn được song hành cùng đạo đức, lương tâm và trách nhiệm!
Em và chị Hà em đã nghiện diễn đàn vì sự thân thiện và cởi mở, thẳng thắn và chân tình hơn một diễn đàn khác mà chúng em đã từng tham gia viết bài học tập chia sẻ và thư giãn!
  • 0

66 Câu Phật Học Cho Cuộc Sống : http://ngocchinh.com...-cho-cuoc-song/

Gió đưa cây cải về trời / Rau răm ở lại chịu lời đắng cay...

#914 Hai_YenLang

Hai_YenLang

biết lệnh explore

• 473 Bài viết
Điểm đánh giá: 149 (tàm tạm)

Đã gửi 30 October 2012 - 06:38 PM

@ Hai_YenLang bây giờ bác bình nói thế chắc bác cũng hạ hỏa được rối phải không bác " cười lên đi cho đới bớt khổ" chúc bác vui vẻ luôn nha.

Ái dà! hoanghaiyp đây, người đã từng bị khóa nick vì đi theo Haanh cãi nhau với các bài viết mang tính Spam đây! (Spam là những bài viết không đúng nội dung chủ đề, lập chủ đề có nội dung trùng lặp, gây phiền nhiễu cho người tìm kiếm thông tin).K hông biết Truong_AAn có nhớ ko?
hoanghaiyp thích mấy câu thơ của Haanh:
Trời cho em đôi mắt
Để nhìn thấy những cái không nên nhìn thấy
Trời cho em đôi tai
Để nghe thấy những điều không nên nghe thấy
Trời cho em nụ cười
Để em mỉm cười với đời
Để em gửi nụ cười đến những người bạn!
Trời cho em dòng lệ
để em khóc
khóc cho em
và khóc cả cho người!(Thơ Trần Hà Anh )
Sau khi bị khóa nick hoanghaiyp đã lập một cái nick mới là Hai_yenlang ( tự nhủ mình :Hải hãy yên lặng...không nên tranh luận tốn thời gian vô bổ! )
Hôm qua, hoanghaiyp thấy bạn tranh luận nhiệt tình quá lại trêu trọc em chị Hà Anh! Nói cái máy phát điện ngốn 200l/h chua ngoa quá, không thể im lặng mãi , cóc mới mở miệng. Về chuyện trên mạng chẳng ai dại gì mà đốt lửa lên để thiêu đốt nụ cười!
Sao Truong_AAn lại lặn một hơi dài không sủi tăm kề từ khi chị Hà Anh đưa ra câu hỏi: "Là bác ấy viết cho Haanh, sao bác lại vơ câu nói đó về mình nhỉ???"
Đây là thắc mắc không phải là soi mói....
  • 0
Đức hạnh lớn nhất mà bên cạnh đó, mọi đức hạnh khác đều mờ nhạt đi, đó là không làm hại ai và tùy sức mà giúp đỡ mọi người "
Người cảnh sát điều tra hình sự giỏi là người biết được tất cả những hành vi thủ đoạn trộm cắp của bọn trộm cắp, nhưng lại dốt ăn cắp ăn trộm ...

#915 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 06 November 2012 - 09:36 AM

@Hoan: lỡ hứa với bạn, nhưng đang bận, nên chừ mới mần xong lisp. Thằng này chơi hàng hoạt chứ không chơi lẻ tẻ vài ba em nhọc sức.
http://www.cadviet.c..._tiep_tuyen.dwg
Hình đã gửi

;Doan Van Ha - CADViet.com - Ngay 14/10/2012
;Muc dich: Ve cac tiep tuyen voi Curve, song song voi 1 line cho truoc.
(defun C:HA( / ent1 ent2 pd pc len1 len2 goc n m px1 kc1 px2 kc2 px3 kc3)
(if (not cal) (arxload "geomcal"))
(setq ent1 (car (entsel "\nChon duong thang: ")))
(setq ent2 (car (entsel "\nChon Curve: ")))
(setq pd (vlax-curve-getStartPoint ent2))
(setq pc (vlax-curve-getEndPoint ent2))
(setq len1 (vlax-curve-getDistAtParam ent1 (vlax-curve-getEndParam ent1)))
(setq len2 (vlax-curve-getDistAtParam ent2 (vlax-curve-getEndParam ent2)))
(setq goc (angle (setq p1 (cdr (assoc 10 (entget ent1)))) (setq p2 (cdr (assoc 11 (entget ent1))))))
(setq n 1000 m (/ len2 n) kc (- m)) ;do chinh xac 1000, co the edit so nay.
(repeat (- n 2)
(setq px1 (GetP pd pc (setq kc (+ m kc)) ent2))
(setq kc1 (cal "dpl(px1,p1,p2)"))
(setq px2 (GetP pd pc (+ kc m) ent2))
(setq kc2 (cal "dpl(px2,p1,p2)"))
(setq px3 (GetP pd pc (+ kc m m) ent2))
(setq kc3 (cal "dpl(px3,p1,p2)"))
(if
(or (and (> kc1 kc2) (> kc3 kc2)) (and (< kc1 kc2) (< kc3 kc2)))
(entmake (list (cons 0 "LINE") (cons 10 (polar px2 goc (/ len1 2))) (cons 11 (polar px2 (+ goc pi) (/ len1 2))))))))
;----- L&#202;y &#174;i&#211;m p tr&#170;n Curve c&#184;ch pg kho&#182;ng c&#184;ch kc, v&#237;i ph l&#181; &#174;i&#211;m &#174;&#222;nh h&#173;&#237;ng tr&#170;n Curve.
(defun GetP (pg ph kc cur / dg dh dp)
(setq dg (vlax-curve-getDistAtPoint cur pg))
(setq dh (vlax-curve-getDistAtPoint cur ph))
(if (> dh dg)
(setq dp (+ dg kc))
(setq dp (- dg kc)))
(vlax-curve-getPointAtDist cur dp))

Hình đã gửi

Đó là chơi đánh lẻ từng em một trên AutoCAD2013.
Bác nào thích chơi hàng hoạt chứ không chơi lẻ tẻ vài ba em nhọc sức,
hãy sử dụng lisp của anh Hà như đã trích dẫn.
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#916 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 07 November 2012 - 07:09 AM

Hỏi em đã vẽ hai bông hoa rau muống rừng bằng những lệnh gì ???
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#917 hiepttr

hiepttr

• 1298 Bài viết

Đã gửi 07 November 2012 - 08:14 AM

Hình đã gửi

Mình xin được sữ dụng quyền thứ nhất trong 4 quyền của người chơi: "Xin được đổi câu hỏi"
Có thể hỏi: "Phương pháp vẽ nhanh nhất là bao nhiêu lệnh" không?
  • 1

Bergson

#918 Hantinhsaycad

Hantinhsaycad

biết lệnh adcenter

• 1073 Bài viết
Điểm đánh giá: 376 (khá)

Đã gửi 07 November 2012 - 08:24 AM

Hình đã gửi

Không biệt sao bị lệnh nhể ?
Hình đã gửi
  • 1

Đừng để một ai chẳng nhận được gì khi rời chỗ bạn, cho dù bạn biết rằng không bao giờ gặp lại.

Ngạn ngữ Pháp

#919 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

• 2646 Bài viết

Đã gửi 07 November 2012 - 08:32 AM

Đây là câu hỏi, trước khi ra một câu đố, xin mời các bác trả lời xem có đúng ô chữ của chiếc nón kỳ diệu không???
  • 0

Gió đưa cây cải về trời

#920 sgcq

sgcq

Hội Hai Lúa

• 1880 Bài viết
Điểm đánh giá: 692 (tốt)

Đã gửi 07 November 2012 - 08:50 AM

Bác Hoằn vẽ bằng lệnh gì thì 2 lúa ko biết. 2 lúa thì vẽ bằng spl + revolve. :D
Cái sừng trâu của bác Hoằn thì pó tay, 2 lúa nghĩ bác làm từ shop, sau nhìn kỹ thấy bác Hoằn chơi bằng cad lun. :D
Hình đã gửi
  • 0

12728974_230210507314169_718723558582070 HỘI HAI LÚA

fanpage: https://www.facebook.com/HoiHaiLua/