Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
gp14

Mini Games!

Các bài được khuyến nghị

pikeman286    244
Nhập mã số rồi sao không được vậy gp14.?

cái địa chỉ web nó ghi sai sao ấy. Em đánh vào toàn Not found. cú thế. Bác nào đọc hộ em cái pass với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
gp14    1.123
Nhập mã số rồi sao không được vậy gp14.?

Bác nhập mã số là gì mới được chứ? phải nhập chuẩn thì mới ra được chứ bác, cái két nhà em chắc lắm :) không phá được đâu. :)

cái địa chỉ web nó ghi sai sao ấy. Em đánh vào toàn Not found. cú thế. Bác nào đọc hộ em cái pass với.

Không được chơi ăn gian, ai đã thoát rồi thì đừng đọc pass cho pike nha, phải nhốt hắn mấy ngày nữa cho đói một trận. :lol:

Cố lên đây là cửa ải số 1 thôi. Vndesperados qua 2 cửa rồi

cửa tiếp theo sẽ post sau khi có ít nhất 5 người qua được (ai qua rồi chỉ cần post ảnh làm chứng, không nên mách nước để mọi người chơi cho vui nha)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
pikeman286    244
Bác nhập mã số là gì mới được chứ? phải nhập chuẩn thì mới ra được chứ bác, cái két nhà em chắc lắm :) không phá được đâu. :lol:

Không được chơi ăn gian, ai đã thoát rồi thì đừng đọc pass cho pike nha, phải nhốt hắn mấy ngày nữa cho đói một trận. :)

cửa tiếp theo sẽ post sau khi có ít nhất 5 người qua được (ai qua rồi chỉ cần post ảnh làm chứng, không nên mách nước để mọi người chơi cho vui nha)

bác "nhớ mặt em". Em mà thoát được. Em ra em mua xăng em đốt cái nhà đó. :) . Ai kíu tôi với......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Mua thêm cái kính lúp mà đọc, đúng đấy không sai đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123
Bác nhập mã số là gì mới được chứ? phải nhập chuẩn thì mới ra được chứ bác, cái két nhà em chắc lắm :) không phá được đâu. :)

Không được chơi ăn gian, ai đã thoát rồi thì đừng đọc pass cho pike nha, phải nhốt hắn mấy ngày nữa cho đói một trận. :lol:

Hê hê, tại bác không giao hẹn trước nha, em qua rồi nhưng sướng quá vọt ra luôn thế là mất tiêu vật chứng, lại còn bị nó dí cho một thằng web nữa, tởn quá chạy mật dép luôn bác ạ.

Mã số mở két của em là 0070, nhưng các bác đừng xài vì em xài xong là nó thay mã liền các bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
gp14    1.123
Hê hê, tại bác không giao hẹn trước nha, em qua rồi nhưng sướng quá vọt ra luôn thế là mất tiêu vật chứng, lại còn bị nó dí cho một thằng web nữa, tởn quá chạy mật dép luôn bác ạ.

Mã số mở két của em là 0070, nhưng các bác đừng xài vì em xài xong là nó thay mã liền các bác ạ.

Thế thì bác chịu khó chui vào lại rồi lại chui ra để lấy bằng chứng :)

Còn cửa số 2 đó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Còn cửa số 2 đó.

Hu hu, bác GP14 ơi,

Kiú, kíu, kíu ..... em với. Ở môt mình với con ma này sợ quá. Mò mẫm mãi mà chưa mở được còng cho nó.

Bác gọi giùm em mấy chú cảnh sát về mở còng đi, Hu, hu, hu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Còn cửa số 2 đó.

Mà bác GP14 ơi,

Em kiếm mãi chả ra mấy thẻ nhang của bác Vn...dos mà thắp. Hu hu, lạnh quá. Khéo mà đi với thằng thất tình này quá bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Còn cửa số 2 đó.

Bác GP14 ơi,

Em giả bác bằng chứng nè, cứu em thoát khỏi con ma thất tình với, hu hu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862
Bác GP14 ơi,

Em giả bác bằng chứng nè, cứu em thoát khỏi con ma thất tình với, hu hu

Á hà Bác Bình cao thủ ra phết mò mẫm thoát ra khỏi chốn thâm cung rổi hỉ!

Thằng em gõ toét cả mắt mà chẳng thấy mật mã mở két đâu hic hic quả này bị nhốt thì hết đời trai trẻ! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
gp14    1.123
Hu hu, bác GP14 ơi,

Kiú, kíu, kíu ..... em với. Ở môt mình với con ma này sợ quá. Mò mẫm mãi mà chưa mở được còng cho nó.

Bác gọi giùm em mấy chú cảnh sát về mở còng đi, Hu, hu, hu

Bác Bình biết con ma này là ai không? :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123
Bác Bình biết con ma này là ai không? :)

Nó là thằng thất tình, giờ mở được còng cho nó rồi mà nó chả chịu đi, còn bắt em ngồi hầu chuyện nó nữa bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123
Á hà Bác Bình cao thủ ra phết mò mẫm thoát ra khỏi chốn thâm cung rổi hỉ!

Thằng em gõ toét cả mắt mà chẳng thấy mật mã mở két đâu hic hic quả này bị nhốt thì hết đời trai trẻ! :)

Hê hê, ráng ngồi trong đó đi chớ sang phòng bên cạnh có thằng chết ngu nó rình đó. Nó vớ được mình nó bắt hầu chuyện nó, phệt wá !!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hê hê, ráng ngồi trong đó đi chớ sang phòng bên cạnh có thằng chết ngu nó rình đó. Nó vớ được mình nó bắt hầu chuyện nó, phệt wá !!!!

chẳng hiểu rõ ràng mình đã theo địa chỉ trang web lấy mật mã két nhưng khi nhập vào nó báo the number are not right mới bực chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vndesperados    253
Nó là thằng thất tình, giờ mở được còng cho nó rồi mà nó chả chịu đi, còn bắt em ngồi hầu chuyện nó nữa bác ạ.

Heheheheh

Đó là bộ xương của phu nữ.

Chắc là cô nàng kết bác Bình rùi, âm dương chia lìa, bùn lắm. Hay bác nằm đó luôn, thành hai con ma bên nhau, sướng nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vndesperados    253
Mà bác GP14 ơi,

Em kiếm mãi chả ra mấy thẻ nhang của bác Vn...dos mà thắp. Hu hu, lạnh quá. Khéo mà đi với thằng thất tình này quá bác ạ.

Thẻ nhang thì có rùi đó bác Bình. Nhưng mà bác chưa có bật lửa thì làm sao thắp nhang được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác cho em hỏi thế vào phòng kế tiếp thế nào đây ? Em vào phòng kế tiếp nhưng bấm một hồi thì chẳng hiện ra cái gì nữa. Mặc dù em vừa chơi xong cái phòng thứ nhất

vào trò thứ 2 nó hiện ra như thế này .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
doanduyhung    40

Thoát khỏi phòng có con ma nè bà con:

Link: http://www.fasco-csc.com/works/viridian/vi...n_opening_e.swf

Tìm 6 tấm thẻ có ghi chử tàu

1. Dưới đôi dép

2. Trong tủ lạnh dưới khay thức ăn

3. Trên trần nhà chổ phia dưới có tấm vải đỏ

4. Ngăn phía trên cùng bên trái của tủ thờ (trên ngan của cuốn nhật kí)

5. Trên cái đèn ( tấm màu đỏ)

6. Dưới hai cái gối.

Tìm cái khung tranh dưới kệ để dép

Tìm 2 bước tranh trong tủ thờ

Tìm nhúm tóc trong sọt rác

Nhất vào nhúm tóc này chọn about item roi thoát ra sẽ tìm được cái bật lửa dưới sọt rác

Click nhiều lần vào bàn tay trái của bộ xương để lấy chìa khóa

Lấy cái hộp bên phía tay phải của bộ xương

Lấy bó nhan ngăn trên cùng bên phải của tủ thờ (trên ngan của cuốn nhật kí)

Dùng chỉa khóa để mở cuốn nhật kí trên bàn thờ để lấy cái đĩa phía cuối trang của nhật kí đồng thời ghi lại số ngày và tháng của từng trang nhật kí này.

Lấy cái tấm vải màu đỏ che bộ xương ra

Mở khóa dưới chân bộ xương password là số tháng trước ngày sau trong cuốn nhật kí có ghi VD 0914

Đã xong phần tìm kiếm rồi tiếp tục tiển em nó lên trời thôi

Nhấn vào tấm giấy đựng tóc chọn aubot item tiếp tục chọn cái bật lửa để đốt nhúm tóc này click nhiều lần vào tở giấy sẽ có các số thứ thự xuất hiện nhớ ghi lại nhé.

Mở cái hộp thuốc ra sẽ có tờ giấy ghi mấy chử tàu ghi chú lại thứ tự mấy chử này tương ứng số thứ tự ở trên.

Chọn cái tấm vải đỏ click vào nó để lấy khối rubic ra sau đó găm mấy chử tàu theo thứ tự như trên lên.

Gắn cái đĩa CD vào cái hộp dĩa

Ra chổ tủ lạnh lấy cái lon nước

Tới chổ tù thờ đặt cái hộp CD lên, sau đó đăt lon nước, rồi đặt bó nhan dùng hộp quẹt dốt bó nhan này, xong xuôi gõ vào cái chén 1 cái

Em bộ xương bay lên trời luôn. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123
Thẻ nhang thì có rùi đó bác Bình. Nhưng mà bác chưa có bật lửa thì làm sao thắp nhang được

Hu,HU,HU

Có quẹt rẻ tiền rồi, thắp nhang đèn đầy đủ, thỉnh chuông đàng hoàng mà em nó không tha bác Vn...dos ạ. Đêm nay mà không về được là vợ em nó cắt ..... bác ạ.

Cái nhà em này tình đáo để, giữ mãi chả buông gì cả. Hu hu, sướng....

Mà em đã thỉnh nàng lên tận bàn thờ rồi vẫn không chịu bác ạ

Bác kíu em với để em còn về với u cháu, hu hu, cái nhà bác GP14 ác lắm chả chịu kíu em út gì sất, hu hu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hic hic Em cũng cúng vái mãi hết mấy nén hương rồi mà cái xác nó không chịu đi cho các bác ạ.

Ui nhưng mà thế quái đúng ngày SN của em lại mở được cái khóa còng chân em xác chết kia mới sợ chứ hị hị.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123
Hic hic Em cũng cúng vái mãi hết mấy nén hương rồi mà cái xác nó không chịu đi cho các bác ạ.

Ui nhưng mà thế quái đúng ngày SN của em lại mở được cái khóa còng chân em xác chết kia mới sợ chứ hị hị.

Ha ha, chết bác Uct...... rồi. Quả này đêm nay tha hồ mộng đẹp đây.

Úi nhưng mà con ma này nó tham lắm, hiện giờ nó giữ dăm bảy bác rồi, chắc phải dủ tá để hầu nó may ra mới thoát thân được các bác ạ. Hu hu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo