Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
votrongtai2030

Tìm tài liệu Mechanical Desktop .

Các bài được khuyến nghị

Mình đang cần tài liệu hướng dẫn dùng Mechanical Desktop .

Mình muốn biết thêm phần sử dụng thư viện của Mechanical, Cách tính ứng suất trong Mechanical .

Trước giờ mình vẫn dùng AutoCad, nhưng hiện tại công việc đang yêu cầu sử dùng Mechanical .

Mong các bạn giúp đỡ .

Cảm ơn các bạn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình muốn biết thêm phần sử dụng thư viện của Mechanical, Cách tính ứng suất trong Mechanical .

Trước giờ mình vẫn dùng AutoCad, nhưng hiện tại công việc đang yêu cầu sử dùng Mechanical .

Mong các bạn giúp đỡ .

Cảm ơn các bạn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mong các bạn giúp đỡ .

Cảm ơn các bạn

Cuồn này thì mình biết, Hiện có bán tại Nhà sach Nguyễn Văn Cư - Tác giả Nguyễn Hữu Lộc, có cả lý thuyết lẫn thực hành.

Nếu sử dụng phầm mềm này thì không cần cài AutoCad, nó đã có sẵn và khí vẽ cũng vẽ trên nền AutoCad.

Trong thư viện có rất nhiều tính năng hay, tương đối đầy đủ các chi tiết tiêu chuẩn (cơ khí) 2D và 3D : Bạc đạn, phốt , O-ring, chốt chẻ, Rivet, Bulông, đai ốc, bánh răng, bánh xích, xích, puly, puly răng, trục, trục răng, long đền, thép hình (V, U, I, L, H, O, .....).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đi tìm mua quyển này mỏi mắt ra không thấy. Mình đã ra Các của hàng sách ở Bách Khoa, ra cả nhà sách Nguyễn Văn Cừ rồi. Tìm trên mạng thì chỉ có tập pdf khó nhìn lắm. Ai biết địa chỉ bán sách này xin báo cho mình với nhé. Mình đang rất cần.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo