Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
ducxyz

Autodesk Impression

Các bài được khuyến nghị

Ai biết về phần mềm này vui lòng hướng dẫn mình sử dụng giùm, cho mình xin cái bẻ khóa của nó luôn. Cám ơn nhiều.!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ai biết về phần mềm này vui lòng hướng dẫn mình sử dụng giùm, cho mình xin cái bẻ khóa của nó luôn. Cám ơn nhiều.!!!!

mình hy vong cac ban trien khai ky thuat nen su dung ADT luon vi no cung la cad nhung manh hon va nhanh hon , kho khan ban dau khi su dung nhung giai ma dc roi thi xem ra CAD chi con trong qua khu .minh cung k cai CAD nua .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình hy vong cac ban trien khai ky thuat nen su dung ADT luon vi no cung la cad nhung manh hon va nhanh hon , kho khan ban dau khi su dung nhung giai ma dc roi thi xem ra CAD chi con trong qua khu .minh cung k cai CAD nua .

yahoo messenger cua minh : lamtrongtan

email : lamtrongtan@yahoo.com.vn

hoac : lamtrongtan@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

dạ có thắc mắc y như bác này ạ .ai biết chỉ giúp với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phần mềm này dùng để diễn họa. Tức là từ những nét vẽ của CAD, chương trình cho thêm các mảng màu, các mảng vật liệu,.... Giống như là thêm màu sắc vào một bản vẽ nét bằng tay. Ví dụ: khi bạn làm ý tưởng cho một công trình kiến trúc, bạn đã vẽ xong mặt bằng mặt đứng bằng nét của AutoCAD, bạn muốn fill màu sắc vật liệu vào trông cho hấp dẫn thì bạn sử dụng chương trình này. Cách sử dụng chương trình Impression rất đơn giản, chủ yếu là kéo thả các mảng màu hoặc vật liệu từ bảng pha màu (pallette) vào các miền được giới hạn bằng các nét (giống như lệnh hatch trong AutoCAD).

Một số người vẫn làm công việc này trên corel draw hoặc photoshop.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay