Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
chickenonline

giúp em cái CẦU THANG CONG

Các bài được khuyến nghị

untitled_39.jpg nói thật em là nông dân chân chất trong lĩnh vực CAD. hihi mọi người vẽ dùm em cái cầu thang cong( nhìn vào hình thì mọi người biết) kích thước rộng 2m2 dài 3m và cao 4m từ đất lên trên lầu. nói thật em chưa bao giờ hoc CAD cái hình này em vẽ thủ công.( ko biết có ăn điểm ko. các bác đừng chê) giúp em vẽ 1 cái để em copy qua bản vẽ của em nha. cái nhà của em sắp xây đó. hjhj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
untitled_39.jpg nói thật em là nông dân chân chất trong lĩnh vực CAD. hihi mọi người vẽ dùm em cái cầu thang cong( nhìn vào hình thì mọi người biết) kích thước rộng 2m2 dài 3m và cao 4m từ đất lên trên lầu. nói thật em chưa bao giờ hoc CAD cái hình này em vẽ thủ công.( ko biết có ăn điểm ko. các bác đừng chê) giúp em vẽ 1 cái để em copy qua bản vẽ của em nha. cái nhà của em sắp xây đó. hjhj

http://diaocxaydung.vn/ngoinhadep/3443-ngu...ho-nha-hep.html

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái hình bạn vẽ thu công ,như thế là cái cầu thang .... hãy ráng như mình làm nhà vậy , chu nhớ AE vẽ theo ý bác ... khó đấy bạn vẽ có vấn đế gì anh em giúp cho

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay