Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.

Các bài được khuyến nghị

Hoan1111    694

"Để tối ưu hóa diễn đàn, kể từ ngày hôm nay, để post bài quảng cáo, cần phải là thành viên Advance Member mới được post bài vào mục quảng cáo. Để trở thành Advance Member, bạn cần nhắn tin QCAM [mã số thành viên] rồi gửi 8285 (2000đ/tin nhắn)."

Em muốn đăng quảng cáo làm thế nào biết được mã số thành viên???

Bác nào biết chỉ cho em với em đang cần gấp???

Cần gửi bao nhiêu tin nhắn để được đăng quảng cáo???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hoan1111    694

Vẫn tốt mà bác hOằN! Chắc máy mạng bác yêú thôi! Có 91,63KB thì nhẹ tựa lông hồng mà!

Mã số thành viên là Dòng chữ đỏ chạy trên bảng biểu của Cadviet.com bác ạ!

Nhưng dạo này thì thay đổi sang dòng Thông báo lỗi service…F5

Avye có xem được mã số của Hoằn không??? Có bác nào biết mã số thành viên của em không, em đang cần gấp để đăng quảng cáo??? Em cám ơn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hai_YenLang    150

Hề hề hề,

Hay quá, Học thêm được cái võ kiếm ..... Quyền.

Cơ mà cái võ này nó cũng cần phải tu luyện ra sao ấy nhỉ????

Hỏi bác Google : kiếm ..... Quyền là gì? thì chỉ có: Nhân quyền là gì ,dân quyền là gì? thank?

Thank chấm hỏi em đã biết, Kiếm quyền là gì hở bác Phamthanhbinh ??

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hai_YenLang    150

Cadviet chúng ta không hoang vắng vùng biên như bạn nghĩ đâu. Bạn nói vậy là coi thường anh em rối đấy. CV có nhiếu người CK rất pro là anh Bình hê hê hê, Anh Haiyenlang nhưng không hiểu sao mấy anh không lên tiếng mà lại để mấy pác làm lisp cứ hoa mắt với "cái máy phát điện Tokyo japan đời cũ rích nốc 200l dầu mỗi h :lol: " của pác hoằn

Nguồn : http://www.cadviet.c...ic=67159&st=220

Em lại không nghĩ là chị Hoằn coi thường anh em cơ khí! Đọc bài viết trong trang 3 chị Hoằn đã viết:

Anh Tuệ thân! Em chưa giao lưu trực tuyến với anh lần nào, nhưng em biết anh qua lời kể của chị Hà em! Chị Hà em quý anh lắm đấy anh Tuệ ạ! Đây là chuyên mục Cơ khí không phải thư giãn, nên những điều em viết ở đây chỉ có khoảng 5% là thư giãn, còn lại 95% là nghiêm túc anh ạ!

Cơ khí đang là miền đất hứa rộng bát ngát mênh mông và còn nhiều vùng hoang dã đất đai mầu mỡ phì nhiêu, chim cò bay mỏi cánh rơi lả tả... Theo thống kê mới nhất của em thì có khoảng 17 dự án có khả thi nữa, anh ạ!

Một số bài viết nữa không tiện trích dẫn ra đây chứng tỏ chị Hoằn rất quý và tôn trọng bác Phamthanhbinh...

(Cũng giống như bác Gia Bạch không vào viết bài nhưng em đã theo dõi ngay từ đầu! )

Cái máy phát điện của chị Hoằn quảng cáo máy của Nhật đời mới chỉ dùng để dự phòng là của tốt, đồ Nhật xịn khác với đồ liên doanh.

Không nên nói một người nhiệt tình giúp đỡ hướng dẫn tận tình sinh viên làm đồ án là coi thường anh em cơ khí!

Trước khi nhận xét người khác hãy tự hỏi mình đã làm được cái gì??????

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan2182    836

Hỏi bác Google : kiếm ..... Quyền là gì? thì chỉ có: Nhân quyền là gì ,dân quyền là gì? thank?

Thank chấm hỏi em đã biết, Kiếm quyền là gì hở bác Phamthanhbinh ??

Anh Bình không biết phải hỏi em: "Cơ mà cái võ này nó cũng cần phải tu luyện ra sao ấy nhỉ????"

Anh Hai_YenLang dẩm dớ thiệt đó sao anh không hỏi em???

Tay mình ướt quá :)

1. Nhiều Like This ?? Lập thật nhiều nick Clone, topic nào thấy tên mình thì log vô Like :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan2182    836

1- Con mắt Hai_YenLang để nơi đâu mà thấy tôi đặt ra cái dung sai +-1 ??? (sau gáy)

2- Mình chẳng tự đặt ra một loại dung sai nào cả. Dung sai tự nhập đó là để giới hạn dung sai cho những chi tiết lắp với nhau mà tại cty mình các ông người Nhật vẫn làm thế. Bảng DWG mình đưa lên là trích một phần từ những bảng vẽ đó.

3-Những gì mình đóng góp ý kiến là xuất phát từ thực tế mình đã làm việc thôi chứ mình đâu có nhiều thời gian ma online lên cadviet viết lách lung tung cho mọi người ném đá rồi kết quả thu lại được là gì. mong các ACE cadviet suy ngẫm một chút ở chỗ này

4- Em thấy cadviet vẫn còn một số cá nhân vì một hiểu lầm của các thành viên mà "bới ra" loang chủ đề thì thật không hay tý nào nếu người nào đó có những lời lẽ qui phạm nội qui diễn đàn thì BQT sẽ biết phải làm gì chứ đâu tới lượt member lên tiếng. hãy vượt qua những ích kỉ của bản thân để diễn đàn ngày càng lớn mạnh mà ai tham gia cũng đều mong muốn.

5- Có lẽ mọi người chưa hiểu được ý em nên cái phần này nhờ anh Hà anh Tuệ lúc nào rảnh thì cho em xin một số kinh nghiêm viết lisp để em tự mày mò ngâm kíu nâng cao kiến thức vậy

Dù sao cũng thank All!

Hoằn vừa kiểm tra file bản vẽ của bác: "Đây là file DWG của em hi vọng các anh hiểuhttp://www.cadviet.c.../106444_a_1.dwg "

1) Nhận xét của anh Hai_YenLang có lý!

2) 2- Mình chẳng tự đặt ra một loại dung sai nào cả. Dung sai tự nhập đó là để giới hạn dung sai cho những chi tiết lắp với nhau mà tại cty mình các ông người Nhật vẫn làm thế. Bảng DWG mình đưa lên là trích một phần từ những bảng vẽ đó.

Đúng là Người Nhật họ sống ở đất nước phương trời ,,,rụng, thông minh hơn người Việt Nam - một dân tộc mà phụ nữ chân yếu tay mềm cũng phải ra trận nơi biên thùy gió thổi tung khăn, bay váy...còn sót lại mỗi cái lai quần... eo ơi...thương quá cơ!

(Út Tịch (1931-1968) là một nữ Anh hùng lực lượng vũ trang nhân dân của Việt Nam. Bà nổi tiếng với câu nói "Còn cái lai quần cũng đánh", thể hiện quyết tâm ...)

Nếu không có gì bí mật anh có thể chụp ảnh một phần bản vẽ của Nhật lên cho bà con sáng mắt ra được không???

Bác gửi ngay nhé! Em chờ cả ngày hôm nay!

3)Bác vào đây thư giãn với bài viết của Hoằn Gửi vào Hôm nay, 11:55 AM:

http://www.cadviet.c...40

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

Hoằn vừa kiểm tra file bản vẽ của bác: "Đây là file DWG của em hi vọng các anh hiểuhttp://www.cadviet.c.../106444_a_1.dwg "

1) Nhận xét của anh Hai_YenLang có lý!

2) 2- Mình chẳng tự đặt ra một loại dung sai nào cả. Dung sai tự nhập đó là để giới hạn dung sai cho những chi tiết lắp với nhau mà tại cty mình các ông người Nhật vẫn làm thế. Bảng DWG mình đưa lên là trích một phần từ những bảng vẽ đó.

Đúng là Người Nhật họ sống ở đất nước phương trời ,,,rụng, thông minh hơn người Việt Nam - một dân tộc mà phụ nữ chân yếu tay mềm cũng phải ra trận nơi biên thùy gió thổi tung khăn, bay váy...còn sót lại mỗi cái lai quần... eo ơi...thương quá cơ!

(Út Tịch (1931-1968) là một nữ Anh hùng lực lượng vũ trang nhân dân của Việt Nam. Bà nổi tiếng với câu nói "Còn cái lai quần cũng đánh", thể hiện quyết tâm ...)

Nếu không có gì bí mật anh có thể chụp ảnh một phần bản vẽ của Nhật lên cho bà con sáng mắt ra được không???

Bác gửi ngay nhé! Em chờ cả ngày hôm nay!

3)Bác vào đây thư giãn với bài viết của Hoằn Gửi vào Hôm nay, 11:55 AM:

http://www.cadviet.c...40

Tranh luận mãi, gõ phím mãi mà mình không biết lợi ích mình nhận được là gì. Đúng hay sai cũng là góp ý phát triển diễn đàn cái nào có ích mình tiếp thu phát triển cái gì không mang lại giá trị thì bác bỏ rút ra kinh nghiệm có gì đâu mà các pác lại làm mọi chuyện to tát như ngày tận thế sắp đến vậy. cái vấn đề ở đây là các bạn phải biết đâu là đúng đâu là sai để hoàn thiện bản thân mình chứ không ai hoàn hảo mà cho mình luôn đúng và bảo thủ cứ cho mình là đúng mà phản bác người khác. Trong thế giới này không có ai dám cho mình là biết hết mọi thứ đâu. có những cái bạn tưởng thế nhưng thực tế nó không phải thế đâu các pác ah.

Mình không hiểu tại sao các vấn đề về lisp dung sai lại được bàn luận ở nhiều topic như thế. Mình thấy đã vào các forum thì là thế giới ảo rồi tranh luận nhiều lúc cũng chỉ mang tính chất cho vui giết thời gian chứ tạo ấn tượng không tốt về nhau thì cũng chẳng ích lợi gì cho cuộc sống thực tế đâu phai khong cac pac

PS:/ em gui mot goc ban ve de thoa nguyen tinh to mo cua bac ( nhan tien cho hoi moi ngay like this duoc bao nhieu lan sao minh like this no bao la qua so lan trong ngay)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

@ chị Hoằn: Có cần trích nguyên bài viết của em làm chữ kí bên dưới như vậy không chị làm em ngại quá đi mất hehe :blush: . Ah chị làm em thêm chú ý cái quảng cáo của chị có nhiều sai sót rất nghiêm trọng về lỗi chính tả kìa chị xem lại nhé (Moden DH-300 A -K ; 3PHACE (4 WIRES); OUIPUT: 170 KVA; ; Voltage: 220/380 v^ ; Curerent:250A ; (15 lít dầu diesel/ giờ). Giá : 225 triệu VND)

1) Bác em tự cho mình cái quyền được thông tin không đúng sự thật lên phương tiện thông tin đại chúng, sao lại ngăn cản em là "có cần không">>> Cần chứ sao lại không nhỉ???

2) Lỗi sai ở chỗ nào bác hãy chỉ ra đi!!!!???

3) Bác em vào đây thư giãn tí, hay và bổ ích lắm đó, không xem là thiệt đó! Em nói rất nghiêm túc đó, không có đùa đâu nha:

http://www.nguoiduat...ong-a24841.html

P/s Thành thực xin lỗi mọi người vì không biết được mã số thành viên, không đăng quảng cáo được, em chỉ để tạm ở chữ ký nốt ngày hôm nay thôi, sẽ có cách quảng cáo khác. Em muốn để lại máy cho người dùng trực tiếp, không muốn qua trung gian chặt chém người dùng...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

1) Bác em tự cho mình cái quyền được thông tin không đúng sự thật lên phương tiện thông tin đại chúng, sao lại ngăn cản em là "có cần không">>> Cần chứ sao lại không nhỉ???

2) Lỗi sai ở chỗ nào bác hãy chỉ ra đi!!!!???

3) Bác em vào đây thư giãn tí, hay và bổ ích lắm đó, không xem là thiệt đó! Em nói rất nghiêm túc đó, không có đùa đâu nha:

http://www.nguoiduat...ong-a24841.html

P/s Thành thực xin lỗi mọi người vì không biết được mã số thành viên, không đăng quảng cáo được, em chỉ để tạm ở chữ ký nốt ngày hôm nay thôi, sẽ có cách quảng cáo khác. Em muốn để lại máy cho người dùng trực tiếp, không muốn qua trung gian chặt chém người dùng...

1 Ui trời bình tĩnh đi nào em góp ý thư giãn một tý có gì mà pác nổi cơn lôi đình lên thế. Con người muốn tiến bộ là phải nhận ra cái sai tư suy ngâm và hoàn thiện bản thân chứ nói suôn viết suôn thì ích gì đâu chứ bác.

2 Chỗ sai là sai chính tả tiếng anh chứ sai gì nữa bác xem rồi sửa lại đi mấy chữ em bôi đỏ đó. Làm việc phải cân nhắc kĩ lưỡng đừng để sai xót mà người khác có ấn tượng không tốt nhất là trong công việc kiếm cơm hàng ngày

3 Mình không quan tâm các bài báo bởi vì quan điểm mình là " Đài nói láo Báo nói dối"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

1 Ui trời bình tĩnh đi nào em góp ý thư giãn một tý có gì mà pác nổi cơn lôi đình lên thế. Con người muốn tiến bộ là phải nhận ra cái sai tư suy ngâm và hoàn thiện bản thân chứ nói suôn viết suôn thì ích gì đâu chứ bác.

2 Chỗ sai là sai chính tả tiếng anh chứ sai gì nữa bác xem rồi sửa lại đi mấy chữ em bôi đỏ đó. Làm việc phải cân nhắc kĩ lưỡng đừng để sai xót mà người khác có ấn tượng không tốt nhất là trong công việc kiếm cơm hàng ngày

3 Mình không quan tâm các bài báo bởi vì quan điểm mình là " Đài nói láo Báo nói dối"

Nhờ bác em sửa hộ lỗi sai chính tả cái??? Sao khó khăn thế nhẩy???

Bản vẽ của Nhật em không thiếu, ý của em muốn bác em gửi ảnh bản vẽ in giấy của Nhật lên cơ!

Bác em bảo " các ông người Nhật" bổ xung thêm một số kích thước còn thiếu nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

1-Vậy mạng phép bác em được sửa Phace = phase, ouiput =uotput, curerent = current

2- không thể đáp ứng yêu cầu vì cái này liên quan tới bát cơm của cả nhà em.

3- Bản vẽ chỉ có một phần nên bác không thễ nói thiếu kt được

Thân!!

PS: Em to mo kik thu http://www.nguoiduat...ong-a24841.html ( :D :D :D )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Doan Van Ha    2.678

1-Vậy mạng phép bác em được sửa Phace = phase, ouiput =uotput, curerent = current

2- không thể đáp ứng yêu cầu vì cái này liên quan tới bát cơm của cả nhà em.

3- Bản vẽ chỉ có một phần nên bác không thễ nói thiếu kt được

Thân!!

PS: Em to mo kik thu http://www.nguoiduat...ong-a24841.html ( :D :D :D )

Có cần thêm bản đính chính của đính chính không bạn Truong_AAn ơi! :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

Có cần thêm bản đính chính của đính chính không bạn Truong_AAn ơi! :lol:

Bác cứ tự nhiên như người "hà lội" đi. Học nữa học mãi mà bác :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Help me!

- Mình có một câu hỏi thế này, trong Autocad khi mình pick tọa độ một điểm, ví dụ điểm A (X=1111,Y=222)...nhưng khi xuất cho người bắn tọa độ bằng Máy Toàn Đạc thì phải đổi lại A(X=222, Y=1111), tại sao lại như vậy?

Mong mọi người chỉ giáo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Help me!

- Mình có một câu hỏi thế này, trong Autocad khi mình pick tọa độ một điểm, ví dụ điểm A (X=1111,Y=222)...nhưng khi xuất cho người bắn tọa độ bằng Máy Toàn Đạc thì phải đổi lại A(X=222, Y=1111), tại sao lại như vậy?

Mong mọi người chỉ giáo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

Đùa vui thôi, không có gì cả: có 1 chữ bạn viết nhầm và có 1 chữ bạn chưa sửa.

Thôi để tác giả tự sửa đi pác Hà ơi. đây là diễn đàn autocad chứ không phải diễn đàn học tiếng anh online. Em đợi cái lisp dung sai của pác Ngoài lề tính sau bác hè!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hai_YenLang    150

Trong thế giới này không có ai dám cho mình là biết hết mọi thứ đâu. có những cái bạn tưởng thế nhưng thực tế nó không phải thế đâu các pác ah.

Ái dà! Ái dà! Nào hoanghaiyp có bao giờ há mồm nói với thiên hạ rằng mình là người biết tuốt mà pác bảo thế? hoanghaiyp chỉ nói những gì mắt thấy tai nghe mũi ngửi! hoanghaiyp cũng thử sức mình ở một công ty liên doanh với Nhật , họ không dùng CAD không dùng SOLID, họ dùng phần mềm thiết kế riêng và mình cứ làm việc như một cái máy suốt tám giờ, chịu ko nổi, hoanghaiyp

đánh bài :

Chuồn chuồn có cánh thì bay

Kẻo mấy ông Nhật bắt mày đi tu!

Phải công nhận pác giỏi bắt chước khẩu khí của minhchi90

lại giỏi bắt chước khẩu khí của anhvanyeuem: "Bác anhvanyeuem nói "Vì mỗi người có 1 thế mạnh riêng nên ai sở trường cái gì thì làm cái đó!"

Cái này hoàn toàn chính xác nha ! Con người còn rất chi là nhiều lĩnh vực khác mà? Người nào giỏi việc này chưa chắc đã giỏi việc khác và ngược lại ..."

Con người ta đa dạng lắm mỗi người có một năng lực tư duy riêng, không thể so sánh mình với người ta, không nên suy bụng ta ra bụng người. Có những người tiếp thu nhanh, có người học hoài vẫn dốt. Bởi số cái ron ron trong đầu chỉ có hạn.

Điều này Hoanghaiyp biết được từ hồi học phổ thông trung học, có tên bạn thân, học ít chơi nhiều liên tục trốn tiết bị hạnh kiểm thường, nhưng tiếp thu nhanh như tên lửa học giỏi tòan diện tất cả các môn học, bây giờ hắn đang làm luận án tiến sĩ ở nước ngoài, cả lớp ai cũng hâm mộ. Hoanghaiyp thì cứ cần cù bù thông minh mà diễn.

Người cảnh sát điều tra hình sự giỏi là người biết được hành vi thủ đoạn trộm cắp của bọn trộm cắp nhưng lại dốt ở cái khoản ăn cắp ăn trộm đó là lý giải cho cái lý loạn :Người nào giỏi việc này chưa chắc đã giỏi việc khác và ngược lại ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan2182    836

Thôi để tác giả tự sửa đi pác Hà ơi. đây là diễn đàn autocad chứ không phải diễn đàn học tiếng anh online.

@ (Moden , PHACE , OUIPUT, Curerent) Bôi đỏ đó chỉ có 3 chữ viết sai: S , T thành C, I và thừa một chữ e. Sự nhầm lẫn này thể hiện trình tiếng Anh còn kém cỏi của Hoằn, Hoằn đã nói rồi sai thì sửa chửa thì đẻ, không giấu dốt, không che đậy cái xấu.

Thực ra thì người ta cũng chỉ quan tâm đến cái “hậu tố” là 17 KVA và VND ; cho nên lỗi sai tiếng Anh không nghiêm trọng lắm và không bậy bằng việc Moden Truong_AAn đã phát ngôn vô cùng tầm bậy là: cái máy phát điện Tokyo japan đời cũ rích nốc 200l dầu mỗi giờ, trong khi thực tế chỉ tiêu thụ 15 lít/h.

Và cũng không “rùng rợn” bằng nhung chuyen lien quan toi viec viet tieng Viet khong dau mà anh Hà đã nói.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
duy782006    1.374

Duy thấy hay Hoàn và An tranh luận nhau bằng tin nhắn đi vậy. Thấy vấn đề này Hoàn trích dẩn ở ít nhất 3 topic cứ trích đi trích lại hoài cá nhân mình đọc thấy nhàm và vô bổ quá. Nếu Hoàn thấy ko thích ý này thì chỉ cần trả lời mình rằng "tôi ko thích" là mình hiểu không cần trích dẩn nhiều bài, nhiều ý của người này người kia (khả năngh đọc hiểu của mình kém lắm) Thân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Truong_AAn    68

Bác Hai_YenLang với bác Hoan thích like this thì em like cho các bác mỗi ngày em online là được chứ gì đâu cần phải nhiều lời chi thêm mệt sức mỏi tay hỏng bàn phím. Em góp ý thẳng với 2 bác là mỗi người đều có một chính kiến riêng nên bất đồng quan điểm là không tránh khỏi trong lúc tranh luận. Nếu 2 bác không vượt qua được những ích kỉ nhỏ nhen của bản thân thì không bao giờ "tiến hóa" được đừng nói là 2 bác đã tiến hóa đến tận cùng của cây sinh học rồi nhé.

Đây là bài cuối cùng em tranh luận với 2 bác. những bài tiếp theo của 2 bác xin mạng phép không trả lời lúc đó đừng nói em lặng mất tăm không sủi bọt nữa nhé. tranh luân với 2 bác hóa ra em lại giống 2 bác. Mà em thấy Hai_YenLang sao "giống" Hoan thế nhỉ.

Chúc 2 bạn sức khỏe, công việc luôn tiến triển tốt đẹp

Thành thật xin lỗi các ACE cadviet vì những bài viết ngoài chuyên môn của diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan2182    836

Bác Hai_YenLang với bác Hoan thích like this thì em like cho các bác mỗi ngày em online là được chứ gì đâu cần phải nhiều lời chi thêm mệt sức mỏi tay hỏng bàn phím. Em góp ý thẳng với 2 bác là mỗi người đều có một chính kiến riêng nên bất đồng quan điểm là không tránh khỏi trong lúc tranh luận. Nếu 2 bác không vượt qua được những ích kỉ nhỏ nhen của bản thân thì không bao giờ "tiến hóa" được đừng nói là 2 bác đã tiến hóa đến tận cùng của cây sinh học rồi nhé.

Đây là bài cuối cùng em tranh luận với 2 bác. những bài tiếp theo của 2 bác xin mạng phép không trả lời lúc đó đừng nói em lặng mất tăm không sủi bọt nữa nhé. tranh luân với 2 bác hóa ra em lại giống 2 bác. Mà em thấy Hai_YenLang sao "giống" Hoan thế nhỉ.

Chúc 2 bạn sức khỏe, công việc luôn tiến triển tốt đẹp

Thành thật xin lỗi các ACE cadviet vì những bài viết ngoài chuyên môn của diễn đàn!

Hai anh em ruột thịt cùng một cha một mẹ giống nhau là đúng rồi!

Trên quả đất này chỉ có con cùng mẹ khác cha mới không giống nhau mà thôi!

Hoằn không tranh loạn về vấn đề nài nữa, coi như không có chuyện gì xảy ra. Người nào nhỏ nhen ích kỷ nó lộ ra ngay lời nói nói và nét chữ. Hoằn không muốn phải biện trong dự án, sợ làm loãng chủ đề nên phải chuyển sang đây.

@ Anh Duy, em xin được cảm ơn ý kiến đóng góp thẳng thắn và chân thành của anh!

Mọi việc đã sáng tỏ như đêm ba mươi cờ hoa rực rỡ đèn sáng lung linh huyền ảo, anh Bình cũng đã bỏ phiếu cho anh HoangHaiyp. Các bài viết tranh luận ngoài chủ đề cũng đã xóa sạch sành sanh vô tang chứng. Không biết chủ nhân của nó đã nhờ xóa hay các anh Điều hành diễn đàn xóa! Anh Tuệ đã phải gào lên khản cả giọng: Tôi nhắc lại : "Không bàn luận các chuyện ngoài lề trong topic này", vậy mà chủ nhân của nó vẫn cố đấm ăn xôi, thanh minh thanh tao này nọ nọ kia! (Hì hì,,, :rolleyes: rất may là em Hoan và Hoằn đã không bị dính bẫy liệt vị đã âm thầm chịu nhịn không viết bài phản ứng để các chủ đầu tư tập trung vào công việc)

Anh Duy ạ, chỉ vì bất đồng quan điểm về đưa dữ liệu cái kiểu dung sai như anh Hà đã nói: "Thêm sai lệch tự nhập (Truong_An): cái này đã nghĩ khi lập trình, nhưng nhận thấy cái mớ ký tự dung sai nó ngoằn nghèo quá nên thôi, vì sợ user nhập khó chính xác. Nếu hội đồng biểu thì làm."

Người ta đã không gửi tin nhắn cho em người ta công khai đưa lên phương tiện thông tin đại chúng cho rằng em coi thường anh em cơ khí, cho rằng cái cái máy phát điện Tokyo japan đời cũ rích nốc 200l dầu mỗi giờ, thử hỏi người ta có ích kỷ và có nhỏ nhen không???

Bài viết trong dự án bị xóa nhưng rất may là anh HoangHaiyp (Nguyễn Hoàng Hải) đã kịp ném nó sang đây:

snapback.pngTruong_AAn, on 29 October 2012 - 12:58 PM, said:

Cadviet chúng ta không hoang vắng vùng biên như bạn nghĩ đâu. Bạn nói vậy là coi thường anh em rối đấy. CV có nhiếu người CK rất pro là anh Bình hê hê hê, Anh Haiyenlang nhưng không hiểu sao mấy anh không lên tiếng mà lại để mấy pác làm lisp cứ hoa mắt với "cái máy phát điện Tokyo japan đời cũ rích nốc 200l dầu mỗi h :lol: " của pác hoằn

"Cơ khí đang là miền đất hứa rộng bát ngát mênh mông và còn nhiều vùng hoang dã đất đai mầu mỡ phì nhiêu, chim cò bay mỏi cánh rơi lả tả... Theo thống kê mới nhất của em thì có khoảng 17 dự án có khả thi nữa...!"

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

=)) Ghi cái dung sai cận trên cận dưới mà yêu cầu là tiền tố và hậu tố . KSCK ơi là KSCK ^^

Nói chung cái sự rườm rà, theo ket thì hãy chú tâm vào mục đích trước, thấy topic mất đến vài trang bàn về giao diện cũng buồn :)

Chúc dự án tiếp tục thành công rực rỡ :rolleyes:

Đừng buồn anh Ketxu ơi, dự án đã rạng rỡ cờ hoa rồi, anh ạ! :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay