Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
dotranduy

Cho mình hỏi lỗi CAD2007 tự động tắt!

Các bài được khuyến nghị

dotranduy    0

Mấy hôm nay cái CAD của mình có vấn đề. Cứ đang dùng, rồi khi mở 1,2 file bất kỳ thì tự dưng báo lỗi rùi tắt ngóm luôn. Ra ngoài bật lại CAD cũng ko lên mà nó nhảy ra 1 box báo lỗi DBX CAS 0, sau đó lại nhảy ra box báo lỗi FATA ERROR: Unhandled Access Violation Reading 0*0000 Exeption at 64525833h. Phải khởi động lại máy thì dùng được CAD

KO hiểu máy mình bị làm sao nữa. Bạn nào biết chỉ giùm mình với, cám ơn rất nhiều. Cad mình là 2007 và mình ghost cùng với WIn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
tuancdk32    0
Mấy hôm nay cái CAD của mình có vấn đề. Cứ đang dùng, rồi khi mở 1,2 file bất kỳ thì tự dưng báo lỗi rùi tắt ngóm luôn. Ra ngoài bật lại CAD cũng ko lên mà nó nhảy ra 1 box báo lỗi DBX CAS 0, sau đó lại nhảy ra box báo lỗi FATA ERROR: Unhandled Access Violation Reading 0*0000 Exeption at 64525833h. Phải khởi động lại máy thì dùng được CAD

KO hiểu máy mình bị làm sao nữa. Bạn nào biết chỉ giùm mình với, cám ơn rất nhiều. Cad mình là 2007 và mình ghost cùng với WIn.

Máy của mình cũng đang bị như vậy.

bản Cad 2007 của bạn bị lỗi rồi!!! Bạn chỉ có cách duy nhất là cài lại bằng bản CAD 2007 khác thôi!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vbk_9x    0

uh đúng rồi minh thấy cad 2007 giờ bị lổi thời rồi. bạn nên chuyển sang bản khác cao hơn để khác phục triệt để. minh thấy bản 2008 hay 2009 cung nhẹ như 2007 ma ổn định hơn. nếu máy cấu hinh tạm thì cài 2010. tùy nhu cầu của bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo