Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
rubylin86

Thằng em lắm chuyện lại nhờ giúp đở Nova ạ hcihic

Các bài được khuyến nghị

giả là em đang làm ở đà lạt , mà sang năm em tính về sài gòn làm, em thấy ở dưới đó đường làm qua đường sình lầy nhiều nên chắc phải làm đất sét bao (mái luy )và đắp cát nền đường, các bác có file nova nào như thế ko cho em xin với cả công thức tinh skhối lượng nữa về em ngâm cứu phát ạ trên em toàn làm đường rừng nền chưa làm cái đó bao h ạ cảm ơn các bác nhiều ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Nếu bạn đã dùng quen Nova thì trong Nova ko thể bốc được kl bao đất sét, vai địa. toàn làm bằng thủ công trên cad thôi. Bạn nên nghiên cứu về phần mềm mới VN road thì sẽ làm được các việc trên dễ dàng. Bữa này người ta chuyển qua dùng VN nhiều rùi. Chúc bạn thành công. Thiết kế được đường MN thì sợ gì đường đồng bằng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu bạn đã dùng quen Nova thì trong Nova ko thể bốc được kl bao đất sét, vai địa. toàn làm bằng thủ công trên cad thôi. Bạn nên nghiên cứu về phần mềm mới VN road thì sẽ làm được các việc trên dễ dàng. Bữa này người ta chuyển qua dùng VN nhiều rùi. Chúc bạn thành công. Thiết kế được đường MN thì sợ gì đường đồng bằng.

VNRoad cũng có cái hay và cái dỡ

Nó ứng dụng công nghệ quản lý đới tượng theo kiểu PROXY nên rất khó lấy được các dữ liệu mở rông của nó để viết những phần mềm tiện ích nhỏ theo ý tưởng của người thiết kế

;)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo