Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Ar_Chanwoo

Lại Vấn Đề Chuyển VLX Sang Lsp

Các bài được khuyến nghị

quansla    232

Hi hi cái đó chính là sự khác nhau giữa bác Tue_NV đầy tên tuổi và em quansla vô danh mà, hì hì, Em đang nuôi hi vọng một ngày được như bác đây. Hì

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tue_NV    3.841

Hi hi cái đó chính là sự khác nhau giữa bác Tue_NV đầy tên tuổi và em quansla vô danh mà, hì hì, Em đang nuôi hi vọng một ngày được như bác đây. Hì

Chỉ cần cố gắng, mà cố gắng cũng không đủ, còn phải sáng tạo, vận dụng linh hoạt code, ứng biến với nhiều bài toán khác nhau

Chúc cho bạn sớm đạt hy vọng nhé.

Tue_NV thì chia sẻ nhiều lắm, mà đồ "ém" thì cũng không ít, để đạt được như mình rất dễ, bạn à, cố gắng lên là được.... :lol:

Chúc thành công!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
aliosa    4

Xin góp một ý nhỏ.

Thực ra viết lisp đến một thời điểm nào đó thì ý tưởng là quan trọng nhất. Có những trường hợp ngồi cả buổi chẳng nghĩ ra cái gì để viết.

Hoặc cũng có trường hợp không nghĩ ra lời giải hay cho vấn đề của mình.

Dịch lisp của "cao thủ" không phải để chép code mà để lấy ý tưởng thôi. Cho nên cũng không hẳn cần chi tiết lắm.

Mà nếu dịch được 100% thì quá tốt...

Vài dòng tâm sự, mong diễn đàn phát triển lớn mạnh để mình học mót thêm chút chút !!!!!!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo