Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
thangrau

xin bản đồ hiện trạng thành phố Hà Tĩnh

Các bài được khuyến nghị

thangrau    0

bác nào có bản đồ hiện trạng thành phố Hà Tĩnh làm ơn cho em xin nếu có bản đồ quy hoạch sử dụng đất đến năm 2010 hoặc 2020 thì càng tốt để em làm đồ án tốt nghiệp, em xin chân thành cảm ơn các bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hunghot    0
bác nào có bản đồ hiện trạng thành phố Hà Tĩnh làm ơn cho em xin nếu có bản đồ quy hoạch sử dụng đất đến năm 2010 hoặc 2020 thì càng tốt để em làm đồ án tốt nghiệp, em xin chân thành cảm ơn các bác.

Hiếm lắm không có đâu, thôi Bác chịu khó đừng đánh lô nữa, để tiền ra Cục bản đồ quốc gia ở Nguyễn Chí Thanh mà mua, chưa đến 50 điểm lô đâu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
toankt    4

tiếc quá, mình có bản quy hoạch không gian đến 2020 nhưng không có cốt bạn à. nếu bạn cần thì liên lạc theo số 097.3214.368 nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gatesi    6
mình cũng học năm 5 ngành CNMT của BKĐN mình cũng rất muốn xin bản đồ quy hoạch TP HT để làm đồ án tốt nghiệp mà chưa xin được .nếu ai có thì xin post lên cho anh em với.

http://www.mediafire.com/file/3lddzmyddww/Do An 04-12.rar

Bạn vào đâyầm download về. đây là đồ án tổng hợp của mình, trong đó cò định hướng phát triển cả HT đến 2020 mới nhất do viện quy hoạch đô thị và nông thôn làm cho HT. bạn năm 5. vậy là 87 ah, cùng lứa rồi, ở đâu vậy?

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nuida    0

cám ơn bạn Gatesi rất nhiều, đồ án của bạn cho đầy đủ số liệu mà mình tìm kiếm rùi.nhưng mình làm bên mạng lưới cấp thoát nước cho TP :undecided: .ừ mình sinh năm 87 rứa là cùng tuổi rồi??mà bạn bây giờ ở đâu vậy??đã ra trường chưa??mình hồi trước ở Kỳ Anh bây giờ ra Hà Tĩnh rồi.nhà mình ở Ngõ 14 Đường 35 .sdt là 01695531672. rất vui được làm quen với bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nuida    0

Gatesi ơi đồ án của bạn cho rất đầy đủ nhưng xui quá vì trong lớp mình có người làm về cấp thoát nước cho TP Hà Tĩnh mất rồi. Nếu bạn có đồ án của bất kỳ một tỉnh thành phố nào (có số liệu như đồ án của bạn) thì xin bạn cho mình với, nhưng lần này nhờ bạn gửi qua mail cho mình được không??? mail của mình là nuida05mt@gmail.com

Vì đến ngày 11-1 Al nàylà hết hạn đăng ký đề tài rồi nên nếu bạn có nhờ bạn gửi gấp cho mình tí.

Mình chân thành cám ơn bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gatesi    6
Gatesi ơi đồ án của bạn cho rất đầy đủ nhưng xui quá vì trong lớp mình có người làm về cấp thoát nước cho TP Hà Tĩnh mất rồi. Nếu bạn có đồ án của bất kỳ một tỉnh thành phố nào (có số liệu như đồ án của bạn) thì xin bạn cho mình với, nhưng lần này nhờ bạn gửi qua mail cho mình được không??? mail của mình là nuida05mt@gmail.com

Vì đến ngày 11-1 Al nàylà hết hạn đăng ký đề tài rồi nên nếu bạn có nhờ bạn gửi gấp cho mình tí.

Mình chân thành cám ơn bạn.

Đã gửi cho b theo mail, m nghĩ làm trùng đề tài HT cũng đc, vì m đoán số liệu của 2 ng sẽ khác nhau.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
levisx    5

Cảm ơn các bạn rất nhiều. mình cũng đang chuẩn bị làm tốt nghiệp nghành nước trường XD. định làm về HT. may quá. mình cũng là 38 và 87. hihi rất vui được quen biết mọi người.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nuida    0

thank gatesi rất nhiều.

Cùng đề tài nên thầy cô không cho phép nên mình phải xin cái khác.

Năm 5 rùi mà không biết có ra trường được không nữa.

chán học lắm rùi :cheers: :cheers: :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hungle07    0

Bạn vào đâyầm download về. đây là đồ án tổng hợp của mình, trong đó cò định hướng phát triển cả HT đến 2020 mới nhất do viện quy hoạch đô thị và nông thôn làm cho HT. bạn năm 5. vậy là 87 ah, cùng lứa rồi, ở đâu vậy?

Gatesi , cậu học 05D1 a? tớ học 05M. Tớ cũng đang làm tốt nghiệp về TP Hà Tĩnh, tớ làm thoát nước, tớ có bản đồ định hướng phát triển không gian nhưng mà ko có cốt cao độ. Cậu học bên Kỹ thuật hạ tầng,cậu có bản đồ nào có cốt phát triển ko gian thì cho tớ xin nhé. Cậu có ở gần trường ko?tớ ở Nguyễn Văn Trỗi, số điện thoại của tớ 0976494101

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gatesi    6
Gatesi , cậu học 05D1 a? tớ học 05M. Tớ cũng đang làm tốt nghiệp về TP Hà Tĩnh, tớ làm thoát nước, tớ có bản đồ định hướng phát triển không gian nhưng mà ko có cốt cao độ. Cậu học bên Kỹ thuật hạ tầng,cậu có bản đồ nào có cốt phát triển ko gian thì cho tớ xin nhé. Cậu có ở gần trường ko?tớ ở Nguyễn Văn Trỗi, số điện thoại của tớ 0976494101

Bản định hướng thì ko có cos cao độ, nhưng bản hiện trạn thì có đấy nhưng là bản hiện trạng cũ của các đồ án trước, nếu làm đồ án thì có thẻ ghép vào mà làm, m cũng ở NVT, 05M, lớp Thảo hả. trước m ở kí túc với nó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nuida    0

Mình làm thoát nước và VSMT cho tp Hà Tĩnh mà khó quá đi.

làm không được, vừa rộng vừa rắc rối nhất là mấy bản CAD về vạch tuyến và trắc dọc hic chắc chết quá đi.

Ai trong diễn đàn có đồ án mẫu của về thoát nước và vệ sinh môi trường của TP Hà Tĩnh thì post lên diễn đàn hoặc gửi qua mail cho mình với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ktspham2011    0

oh hoá ra đồng hương hatinh mình trong 4rum cũng có nhiều đấy nhỉ.rất vui được làm quen với các pro ,có ai học qh đô thị không nhỉ.tìm đồng nghiệp í mà.có gì sau này học hỏi thêm.hihi

mình ra tết là làm chọn đề tài làm tốt nghiệp rồi.mà giờ đang phân vân chưa bik làm ở đâu.cũng tính về làm qh khu trung tâm tp hatinh mà khoogn biết về đó xin số liệu bản vẽ có khó không biết.có bạn nào làm chưa ,thì xin chỉ giáo đàn em với nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ktspham2011    0

ban ơi hình như file của bạn không có bản vẽ hiện trạng cả tp ha tinh,máy tính của bạn còn lưu file không gửi cho mình với dc ko.mình định làm qh khu trung tâm tp ha tinh.mình đang làm đồ án tn -minh hoc ben chuyen nganh quy hoach do thi.minh o vu quang -ha tinh.neu co ban gui giup minh nhe nick minh la ktspham2011@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
soinlove28    0

anh ơi. cái link MF của anh giờ bị xóa rồi. :(( em đang cần bản đồ nền. cos cao độ. của Tp. Hà Tĩnh để làm đồ án tổng hợp. anh có thể Up lại cho em không ạ. cảm hơn anh nhiều.

Gmail em : hieutrannguyen.feb28@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thanhkta    0

anh ơi cho em xin lại file này đc ko? em cần bản định hướng HT

mail của e : thanhhd127@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
poANBEE    0

anh ơi. em đang làm đồ án quy hoạch TP hà tinhz

Linh MF trên die roi ạ

anh có thể up lại dc ko ạ

mail của em là poANBEE@gmail.com

em xin cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn có thể gửi lại file này cho mình vào nguyenthinhungdl234@gmail.com .thanks bạn

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay