Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vanduong

Làm sao lấy lại được cửa sổ command

Các bài được khuyến nghị

To muon tap tanh ve Cad nen to mua sach va dia ve cai de tu hoc Cad 2d. Nhung ma khong biet cai dat sao ma cad2006 cua to no khong co cua so Command Window. Dua chuot vao vung do de keo no ra ma chang hien mui ten keo gi het vao option thi khong biet o cho nao. Mong rang qua bai viet nay cac cuu thanhvien giup do cho toi voi.

cam on nhieu lam

Bui Van Duong

Email: Duongnga2005@yahoo.com

Bạn nhấn ctrl +9

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
To muon tap tanh ve Cad nen to mua sach va dia ve cai de tu hoc Cad 2d. Nhung ma khong biet cai dat sao ma cad2006 cua to no khong co cua so Command Window. Dua chuot vao vung do de keo no ra ma chang hien mui ten keo gi het vao option thi khong biet o cho nao. Mong rang qua bai viet nay cac cuu thanhvien giup do cho toi voi.

cam on nhieu lam

Bui Van Duong

Bạn gõ vào dong command : menu

chon file acad.cui rồi ok

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn gõ vào dong command : menu

chon file acad.cui rồi ok

em bó tay với bác rồi đấy?làm gì có dòng command mà gõ lệnh! Ctrl+9 mới hiện ra được bác ah! :bigsmile:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cam on nhieu lam

Bui Van Duong

bạn thử Ctrl + 9 xem!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em bó tay với bác rồi đấy?làm gì có dòng command mà gõ lệnh! Ctrl+9 mới hiện ra được bác ah! :rolleyes:

Không có dồng command thì cứ gõ bình thường và lệnh vẫn thực hiện đấy thôi. Bác lại nhầm rồi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay