Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
xuanhaithanhhoa

điều kiện để được công nhận là KTS ?

Các bài được khuyến nghị

ko phải đâu bác.mấy hum nay đang thất nghiệp,buồn quá nên vào đây muốn trao đổi với các bác thui.

cái vấn đè này e thắc mắc lâu rùi,nhưng ko biết hỏi ai.em post lên điễn đàn xem bác nào dã dc công nhận là KTS rrùi thì giải thích dùm e.chứ e ko phải muốn tăng level gì đó như bác nói đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
phamngoctukts    708

ko phải đâu bác.mấy hum nay đang thất nghiệp,buồn quá nên vào đây muốn trao đổi với các bác thui.

cái vấn đè này e thắc mắc lâu rùi,nhưng ko biết hỏi ai.em post lên điễn đàn xem bác nào dã dc công nhận là KTS rrùi thì giải thích dùm e.chứ e ko phải muốn tăng level gì đó như bác nói đâu

Thì tốt nghiệp chuyên ngành kiến trúc thì gọi là kiến trúc sư thôi có gì đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chỉ thế thôi hả bác? e nghe mấy thằng bạn nói để dc công nhận là KTS thì phải có mấy công trình thiết kế được dưa vào xây dựng thực tế kia mà.em nghe bảo thế nhưng ko biết thực hư thế nào? :ph34r:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamngoctukts    708

chỉ thế thôi hả bác? e nghe mấy thằng bạn nói để dc công nhận là KTS thì phải có mấy công trình thiết kế được dưa vào xây dựng thực tế kia mà.em nghe bảo thế nhưng ko biết thực hư thế nào? :ph34r:

Đó là cấp chứng chỉ hành nghề thôi bạn ạ. Bạn search trên google với từ khóa "cấp chứng chỉ hanh nghề thiết kế" và đọc trong đó sẽ có các điều kiện để cấp chứng chỉ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Futoush    0
xuanhaithanhhoa, on 06 March 2011 - 08:22 PM, said: chỉ thế thôi hả bác? e nghe mấy thằng bạn nói để dc công nhận là KTS thì phải có mấy công trình thiết kế được dưa vào xây dựng thực tế kia mà.em nghe bảo thế nhưng ko biết thực hư thế nào?

?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo