Rated 5/5 based on 240179 internet user reviews

Jump to content

Change Photo
- - - - -

Ḿnh cần t́m hiểu về BLOCK trong CAD 2004 xin được giúp đỡ

• Please log in to reply
10 replies to this topic

#1 test1184

test1184

biết pan

Danh tiếng: 0 (b́nh thường)

Gửi vào 25 April 2008 - 03:02 PM

Tui mới ra trường nên sử dụng Cad có nhiều hạn chế lắm, Xin BQT CadViệt giúp tôi hiểu thêm về BLOCK trong cad 2004 và cách quản lư BLOCK. Tui chân thành cảm tạ!
Tui là thành viên mới của Cad Việt nhưng là thành viên trung thành và rất tâm đắc với Diễn đàn
:cheers:
  • 0

#2 gp14

gp14

DO TUAN GIAP

• Moderator
Danh tiếng: 1104 (rất tốt)

Gửi vào 25 April 2008 - 05:53 PM

Tui mới ra trường nên sử dụng Cad có nhiều hạn chế lắm, Xin BQT CadViệt giúp tôi hiểu thêm về BLOCK trong cad 2004 và cách quản lư BLOCK. Tui chân thành cảm tạ!
Tui là thành viên mới của Cad Việt nhưng là thành viên trung thành và rất tâm đắc với Diễn đàn

Bạn đọc "các chủ đề tương tự" ở ngay dưới bài viết này đấy!!!
  • 0

#3 hurt

hurt

Chưa sử dụng CAD

Gửi vào 25 April 2008 - 09:54 PM

Tạo blog và quản lư blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của ḿnh tùy theo ư thích của ḿnh :blush:.. spam
  • 0

#4 hungmanh2109

hungmanh2109

Chưa sử dụng CAD

Danh tiếng: 1 (b́nh thường)

Gửi vào 04 May 2008 - 01:03 AM

Tạo blog và quản lư blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của ḿnh tùy theo ư thích của ḿnh :blush:.. spam

??? ư của bạn kia là hỏi về BLOCK trong AUTOCAD cơ mà, sao bạn này lại nói đến Blog nhỉ? :cheers:
  • 0

#5 duongsatdn

duongsatdn

biết lệnh adcenter

• Moderator
Danh tiếng: 755 (tốt)

Gửi vào 09 May 2008 - 10:06 AM

Tạo blog và quản lư blog là theo quan niệm riêng của mỗi người, do vậy bạn nên sắp xếp blog của ḿnh tùy theo ư thích của ḿnh :cheers:.. spam

Đúng là Spam rồi!
  • 0

#6 thanhhungvt007

thanhhungvt007

Chưa sử dụng CAD

Gửi vào 26 June 2008 - 01:57 PM

block th́ đa dạng lắm, bạn muốn hỏi cụ thể về vấn ǵ? tạo block, chèn block, hiểu chỉnh block, hay quản lư block. nếu bạn hỏi chung chung vậy th́ tốt nhất ra nhà sách mua một cuốn sach fạy cad về học. hi hi
  • 0

#7 tiensay23

tiensay23

Chưa sử dụng CAD

Gửi vào 11 June 2009 - 02:32 PM

các bạn cho ḿnh hỏi chút nhé.
làm thế nào mà sau khi phá block mà các chữ không bị biến dạng vậy.
hoặc cách chỉnh thế nào cho nhanh nhất cũng được.
  • 0

#8 bachkta

bachkta

Chưa sử dụng CAD

Gửi vào 15 September 2009 - 11:11 AM

ḿnh học đại học Mỏ địa chất nên ai có phần mềm cad Mỏ th́ gửi cho ḿnh với nhé.Thankss
  • 0

#9 bachkta

bachkta

Chưa sử dụng CAD

Gửi vào 15 September 2009 - 11:17 AM

Em học ĐH Mỏ địa chất,em rất cần phần mềm cad hỗ trợ để thiết kế Mỏ nên anh(chi)nào có th́ gửi cho em xin nhé...nếu học Mỏ th́ càng tốt.Thankss
  • 0

#10 w1nDream

w1nDream

biết lệnh ddedit

Danh tiếng: 71 (tàm tạm)

Gửi vào 15 September 2009 - 01:41 PM

Trên diễn đàn đă có nhiều bài viết về block.Bạn hăy tận dụng triệt để chức năng t́m kiếm.VD keyword: block, Các tính năng hay của block or Block thuộc tính...bạn sẽ có đủ thông tin để t́m hiểu cả ngày :s_big:
Bạn thử tham khảo 1 topic xem và nghiên cứu thêm nha.
http://www.cadviet.c...?showtopic=6026
  • 0
__Tâm tựa lưu thủY__
Vi nhân nan

#11 alvaro

alvaro

biết vẽ circle

Danh tiếng: 11 (tàm tạm)

Gửi vào 09 November 2009 - 03:40 PM

Các bác cho em hỏi, trước em dùng cad 2004 khi edit block th́ các chi tiết của bản vẽ không thuộc block vẫn hiện mờ, giờ dùng cad 2007 khi edit block th́ lại nhảy vào cửa sổ block editor ( ko thấy các chi tiết khác của bản vẽ nữa ) Giờ muốn chỉnh lại như khi dùng cad 2004 th́ phải làm thế nào?
  • 0