Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Download Acad 2008

Các bài được khuyến nghị

Link download Acad2008.crc bị hư rồi bạn ơi! Làm ơn up lại dùm mình nhé. Cám ơn nhiều

Bạn soạn thảo 1 tệp tin có nội dung như sau:

filename=Acad2008.rar

size=801968121

crc32=0F69929D

Và lưu lại với tên Acad2008.crc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Xin nhắc lại là đây không phải link download trực tiếp , khi bạn pick vào link ,sẽ đưa bạn tới 1 trang mới tại trang này bạn nháy vào " Click here to Download" phía dưới cuối trang . Rất mong mọi người chú ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi Download .

Mình vẫn chưa down được CAD 2008, giúp mình với, mình down được đến 62% rồi thì bị đứng như vậy mãi, speed = 0 đợi cả tiếng cũng không nhích lên được tí nào. Cũng không biết vì sao nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình vẫn chưa down được CAD 2008, giúp mình với, mình down được đến 62% rồi thì bị đứng như vậy mãi, speed = 0 đợi cả tiếng cũng không nhích lên được tí nào. Cũng không biết vì sao nữa.

Bạn hãy quay lại sau để Download . Nếu tình trạng lỗi như bạn nêu kéo dài chúng tôi sẽ tìm biện pháp khắc phục khác . Mong bạn thông cảm !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình trạng vẫn kéo dài, mỗi ngày mình đều mở máy lên down, nhưng giờ đây thì ... chỉ 1% là bị đứng rồi, speed chậm dần và = 0, thời gian đếm lùi trở thành ????? ko biết bao giờ xong

Các bạn giúp mình với, mình cám ơn nhiều lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác ơi, links die hết rồi, các bác có thể úp lại được không?

xaydung không để ý sao? các link này được thay thế bằng các link mới rồi mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn Lamtecc02 xem lại các đường link download nữa chừng thì dừng ko thể down đc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn Lamtecc02 xem lại các đường link download nữa chừng thì dừng ko thể down đc

Bạn có thể cho biết cụ thể là link nào không?Giải pháp đưa ra lúc này là nếu link nào die hoặc download quá lâu như bạn nêu có thể được thay thế bằng 1 link khác , nhưng vẫn dùng sử dụng Host đó mà các bạn cũng biết rồi các Host Free không phải lúc nào cũng hoạt động suôn sẻ vào mọi thời điểm . Rất mong các bạn thông cảm .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn có thể cho biết cụ thể là link nào không?Giải pháp đưa ra lúc này là nếu link nào die hoặc download quá lâu như bạn nêu có thể được thay thế bằng 1 link khác , nhưng vẫn dùng sử dụng Host đó mà các bạn cũng biết rồi các Host Free không phải lúc nào cũng hoạt động suôn sẻ vào mọi thời điểm . Rất mong các bạn thông cảm .

link của cad2008.004 luôn hỏng giữa chừng ,mình đã down đi down lại rồi, luôn bị như vậy, mong lamtecco2 xem lại dùm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
link của cad2008.004 luôn hỏng giữa chừng ,mình đã down đi down lại rồi, luôn bị như vậy, mong lamtecco2 xem lại dùm!

Link:cad2008.004 đã được sửa Xaydung & mọi người kiểm tra lại dùm . Thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác ơi, hu hu- em đã down 2 ngày 2 đêm được cái cad 2008, cả commander rồi, nhưng không biết cài thế nào cả

Các bác có thể hướng dẫn cụ thể 1 chút cho em cái commander được không?

Và các bác ơi cho em hỏi tại sao cad2008.009 lại chỉ có 3 cái dòng filename=Acad2008.rar

size=801968121

crc32=0F69929D Là sao vậy ạ??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác ơi, hu hu- em đã down 2 ngày 2 đêm được cái cad 2008, cả commander rồi, nhưng không biết cài thế nào cả

Các bác có thể hướng dẫn cụ thể 1 chút cho em cái commander được không?

Và các bác ơi cho em hỏi tại sao cad2008.009 lại chỉ có 3 cái dòng filename=Acad2008.rar

size=801968121

crc32=0F69929D Là sao vậy ạ??

Sau khi download xong bạn dùng TotalCommander chạy file Acad2008.crc để nối các file Acad2008.00x với nhau thành file Acad2008.rar , giải nén rồi cài đặt.

File *.crc chứa cấu trúc Combine cho các file đã được chia bằng chương trình TotalCommander . Nó có tác dụng nối các file này lại thành file nguyên dạng ban đầu lúc chưa chia.

Thôi sắp đến giờ OFFLINE rồi . :) chuẩn bị đi thôi kẻo muộn. :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sau khi download xong bạn dùng TotalCommander chạy file Acad2008.crc để nối các file Acad2008.00x với nhau thành file Acad2008.rar , giải nén rồi cài đặt.

File *.crc chứa cấu trúc Combine cho các file đã được chia bằng chương trình TotalCommander . Nó có tác dụng nối các file này lại thành file nguyên dạng ban đầu lúc chưa chia.

Thôi sắp đến giờ OFFLINE rồi . :) chuẩn bị đi thôi kẻo muộn. :bigsmile:

Em đã mở commander rồ pick đúp vào cái file acad2008_crc (file dạng HTML doccument) thì cũng chỉ hiện ra 3 dòng trên thôi anh à, tiếp theo chả thấy động tĩnh gì hết? :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu là file Acad2008.crc bạn có thể tự tạo ra nó với nội dung :

size=801968121

crc32=0F69929D

Còn với các file Acad2008.00x khác bạn phải chờ vào thời điểm khác download thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình không download được, mình sử dụng flashget, flashget không báo lỗi gì hết nhưng cứ đứng ở 0% mãi không nhúc nhích. Bạn còn đường link nào khác không, hay bạn nào up lại đường link khác giúp mình với. Cám ơn các bạn rất nhiều.

theo kinh nghiệm của tớ, tớ đã dùng flashget và IDM thì thấy IDM nhận file download rất nhạy và download nhanh hơn flashget nhiều, đợi flashget tải xong thì...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn thay thế link cũ bằng link mới thì sao không edit luôn vào bài đầu tiên cho mọi người dễ làm, làm thía này lại phải đọc hết những bài post trong topic thì mới biết có link mới, bất tiện quá... đằng nào chả vứt cái link cũ đi... cho cái mới thay thế có phải khoa học ko nhỉ ?... :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn thay thế link cũ bằng link mới thì sao không edit luôn vào bài đầu tiên cho mọi người dễ làm, làm thía này lại phải đọc hết những bài post trong topic thì mới biết có link mới, bất tiện quá... đằng nào chả vứt cái link cũ đi... cho cái mới thay thế có phải khoa học ko nhỉ ?... :bigsmile:

Tôi không muốn làm vậy vì các link đó còn liên quan đến các ý kiến tiếp theo , nếu xoá thì mọi người sẽ chẳng hiểu được xuất phát từ đâu.Điều đó là nguyên tắc mong các bạn thông cảm .Những bài viết không liên quan đến các ý kiến phản hồi như ở trang tin thì link đã được sửa ngay khi thay thế link mới . Cảm ơn vì đã quan tâm đến bài viết .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hic hic ! tôi đã download AUTOCAD2008 thanh công---> thức đến 4h sáng luôn.Nhưng sau khi cài xong tui đã làm theo hướng dẫn dùng total command nhưng nó ko tạo ra file autocad2008.rar mà lại tạo ra autocad.out ko biểt pải làm thế nào vì tui chưa từng sử dụng total command! hic hic có ai chỉ nhùm tôi với . Làm ơn có thể viết từng bước cách làm cho tui nhé! Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hic hic ! tôi đã download AUTOCAD2008 thanh công---> thức đến 4h sáng luôn.Nhưng sau khi cài xong tui đã làm theo hướng dẫn dùng total command nhưng nó ko tạo ra file autocad2008.rar mà lại tạo ra autocad.out ko biểt pải làm thế nào vì tui chưa từng sử dụng total command! hic hic có ai chỉ nhùm tôi với . Làm ơn có thể viết từng bước cách làm cho tui nhé! Thanks!

Các bước đã được nêu cụ thể rôi mà bạn

Sau khi download các file Acad2008.00x,Acad2008.crc cùng phần mềm TC7.0 bạn hãy cài đặt TC7.0 ,trong cửa sổ chính của TC7.0 bạn đưa con trỏ vào file Acad2008.crc và Enter.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ac! AC em làm như anh nhưng ko hiểu sao lại ko được nhỉ ! gộp tất cả các file Autocad2008.xxx + Autocad2008.crc được tạo bằng Text Document với đoạn mã

filename=Acad2008.rar

size=801968121

crc32=0F69929D

sau đó chạy combine files với files Autocad2008.crc thông báo lỗi please insert next disk, or give diffrent location

Giúp em với !

Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ac! AC em làm như anh nhưng ko hiểu sao lại ko được nhỉ ! gộp tất cả các file Autocad2008.xxx + Autocad2008.crc được tạo bằng Text Document với đoạn mã

filename=Acad2008.rar

size=801968121

crc32=0F69929D

sau đó chạy combine files với files Autocad2008.crc thông báo lỗi please insert next disk, or give diffrent location

Giúp em với !

Thanks!

Bạn chạy combine files trong TotalCommander ?

Ý tôi không phải vậy , chỉ đơn giản là bạn đưa con trỏ vào vị trí file Acad2008.crc và nhấn Enter .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
link bị giới hạn rồi. Bác cho xin link khác đi. Cảm ơn

Link download bổ xung.

Acad2008.part01.exe

Acad2008.part02.rar

Acad2008.part03.rar

Acad2008.part04.rar

Acad2008.part05.rar

Acad2008.part06.rar

Acad2008.part07.rar

Acad2008.part08.rar

Acad2008.part09.rar

Sau khi download , chạy file Acad2008.part01.exe để nối các file còn lại với nhau, giải nén &cài đặt .

@:Các bạn xin nêu cụ thể link nào lỗi hay không download 100% được để chúng tôi tiện cập nhật bổ xung.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay