Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hanutk

Tạo màu cho sợi tóc

Các bài được khuyến nghị

Chào ae ! Mình muốn thay đổi màu cho sợi tóc mà làm mãi không được , cụ thể là mình muốn thay đổi màu cho giao điểm 2 sợi tóc ,còn màu sắc 2 sợi tóc vẫn là màu trắng . Mong các bác chỉ giùm . Cảm ơn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Những điều bạn cần thay đổi nằm trong tab Tool -> Option (hoặc lệnh OP) -> Display -> Color

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Những điều bạn cần thay đổi nằm trong tab Tool -> Option (hoặc lệnh OP) -> Display -> Color

Mình cũng đã thử nhiều theo cách đó song vẫn chưa tìm ra được , mong các bác quan tâm chỉ giùm cho .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

làm như anh ketxu đó bạn,nhưng nếu thay đổi thì cả tóc và cái ô vuông nhỏ cũnh thay đổi theo lun.ok

Mình cũng thấy như thế , song có hôm mình thấy ông thầy của mình làm được như thế , nhưng lúc đó mình ngại hỏi , định về tự tìm hiểu nhưng mà vẫn ko làm được , các bác cố gắng giúp e với ,cái này cũng chỉ thỏa mãm tính tò mò thui , anh em tìm hiểu cho vui .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn thử kết hợp với checkbox Tint for x,y,z lúc chỉnh màu crosshair xem sao.Thực chất bạn không vẽ hình cái đấy nên mình cũng hok hiểu nó ra răng ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng đã thử nhiều theo cách đó song vẫn chưa tìm ra được , mong các bác quan tâm chỉ giùm cho .

Muốn nhuộm tóc >>> đi theo đường mũi tên đỏ

Anh phải mạnh dạn tự tìm hiểu trong Option.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo