Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
hieu138

vấn đề phông chữ trong CAD2004(tiếng Trung)

Các bài được khuyến nghị

hieu138    0

có ai biết cách hiển thị phông tiếng Trung trong CAD 2004 kô?

híc mình mới sang TQ học,tiêng còn chưa tôt lắm,nên cad tiếng Trung kô dung đươc,nên vẫn phải dùng cad tiếng anh,mà cad tiếng anh lại kô hiện tiếng Trung khi mình đánh vào,ai biết làm cách nào kô?? giúp mình với, cảm ơn nhiều nhiều :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
vanduong    536
có ai biết cách hiển thị phông tiếng Trung trong CAD 2004 kô?

híc mình mới sang TQ học,tiêng còn chưa tôt lắm,nên cad tiếng Trung kô dung đươc,nên vẫn phải dùng cad tiếng anh,mà cad tiếng anh lại kô hiện tiếng Trung khi mình đánh vào,ai biết làm cách nào kô?? giúp mình với, cảm ơn nhiều nhiều :cheers:

theo mình thì bạn phải cài đặt tiếng trung vào máy

giống như Word, Excel ấy

mình cũng đã từng làm cho một công ty của Đài Loan và tất cả những gì dính đến máy tính đều là Chinese

nên theo mình tốt nhất bạn phải học tiếng trung thì mới dùng được

bạn cũng nên tham khảo những đồng nghiệp trung của bạn hoặc vào Google mà kiếm chứ biết làm sao??? :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoai46ctt    33

Như vậy là máy tính của bạn chưa cài tiếng Trung, nếu bạn chưa biết cài thì có thể nhờ người khác, trước tiên bạn phải có 1 đĩa gốc ứng với máy tính của bạn Windows. Chúc bạn sớm đánh được tiếng Trung vào bản vẽ. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo