Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Jetpious

CHo em hỏi cách cài đặt AutoCad 3D với!

Các bài được khuyến nghị

Jetpious    0

Em cài autoCad từ xưa toàn mặc định là 2D nhưng bây giờ em muốn học thêm 3D thì phải cài đặt Cad như thế nào? Liệu có thể chuyển từ 2D sang 3D và nguợc lại được ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
gp14    1.123
Em cài autoCad từ xưa toàn mặc định là 2D nhưng bây giờ em muốn học thêm 3D thì phải cài đặt Cad như thế nào? Liệu có thể chuyển từ 2D sang 3D và nguợc lại được ko?

Bạn chẳng phải cài đặt thêm gì cả, chỉ việc chuyển từ cửa sổ 2d sang 3d thôi.

Nếu bạn không dùng lisp thì làm thủ công như sau vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
traiquebavi    4

Nếu bạn chỉ dùng CAD 3d vào mục đích cho biết tí thôi, thì tôi khuyên bạn đừng nên tìm hiểu làm gì. Còn bạn muốn vẽ 3d thì nên học một phần mềm khác. Còn nếu bạn thực muốn học thì nên ra cửa hàng mua lấy sách về học.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu bạn chỉ dùng CAD 3d vào mục đích cho biết tí thôi, thì tôi khuyên bạn đừng nên tìm hiểu làm gì. Còn bạn muốn vẽ 3d thì nên học một phần mềm khác. Còn nếu bạn thực muốn học thì nên ra cửa hàng mua lấy sách về học.

Bác không nên nói vậy. Diễn đàn đặt ra là để mọi người cùng trao đổi, thảo luận, ai không biết thì hỏi-người biết thì trả lời. Dỹ nhiên việc tự học vẫn là trên hết, nhưng đâu phải sách nào cũng hay ai cũng biết hết cả? Nếu vậy thì diễn đàn này lập ra làm gì? kẻ khôn học hỏi kinh nghiệm người đi trước. Biển học là vô bờ mà bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay