Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
lythanhtoan

không chèn hình ảnh vào cad được mong giúp mình?

Các bài được khuyến nghị

lythanhtoan    25

hôm trước mình có chèn 1 file ành vào cad, rùi lưu lại ok , bữa sau mở ra nó mất tiêu cái hình, mặc dù hình mình vẫn còn lưu trong máy chưa có xóa, thế là mình copy vào lại thì nó ko được, nó lại xuất hiện ra cái dòng chữ gì đó chẳng hiều sao nữa, trong khi những hình khác thì vẫn làm bình thường,có bạn nào gặp lỗi này thì giúp mình với, thank mọi người, còn đây là dòng chữ nó ghi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
lythanhtoan    25

chèn ảnh thì có nhiều cách bạn àh, copy và pase, hoặc kéo thả, hoặc làm như bạn nói, nhưng tất cả điều ko được ko biết bị lỗi gì nữa, nếu mình làm như cách bạn thì bên bản preview nó ko hiện cái ảnh xem trước mà nó ghi dòng chữ Image file unsupported, bạn nào bị lỗi này rùi thì mong giúp đỡ mình.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
huyphan    71

Hình ảnh bạn phải để trên máy và cùng thư mục với file CAD, nếu chép file đi máy khác thì có lỗi như trên. An lành!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lythanhtoan    25

Hình ảnh bạn phải để trên máy và cùng thư mục với file CAD, nếu chép file đi máy khác thì có lỗi như trên. An lành!

hình như do file hình của mình nó bị lỗi hay sao đó mở ra ko được nên có thể cad nó ko nhận được, cám ơn các bạn nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo