Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

nhoclangbat    382

thật cảm động về câu chuyện của anh Bình và chị Hương, em nói ví von cho vui^^ giống như 1 mối tình lãng mạng nhẹ nhàng mà sâu lắng. Anh Bình hãy nghĩ rằng ngay lúc anh gửi tặng món quà chị Hương đã có mặt ở đây đã thấy đc và đang nỡ 1 nụ cười hay 1 giọt nước mắt hạnh phúc. 1 cách thầm lặng , em đoán chị Hương cũng ko pit phải nói gì có lẽ vậy là tốt nhất nó sẽ nhẹ nhàng trôi qua , tất cả sẽ là 1 kỹ niệm đẹp của anh Bình và chị Hương.

Ps: vài dòng xúc cảm của em khi đọc câu chuyện , có gì sai xót mấy huynh lượng thứ ^^

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hoan1111    694

thật cảm động về câu chuyện của anh Bình và chị Hương, em nói ví von cho vui^^ giống như 1 mối tình lãng mạng nhẹ nhàng mà sâu lắng. Anh Bình hãy nghĩ rằng ngay lúc anh gửi tặng món quà chị Hương đã có mặt ở đây đã thấy đc và đang nỡ 1 nụ cười hay 1 giọt nước mắt hạnh phúc. 1 cách thầm lặng , em đoán chị Hương cũng ko pit phải nói gì có lẽ vậy là tốt nhất nó sẽ nhẹ nhàng trôi qua , tất cả sẽ là 1 kỹ niệm đẹp của anh Bình và chị Hương.

Ps: vài dòng xúc cảm của em khi đọc câu chuyện , có gì sai xót mấy huynh lượng thứ ^^

Anh nhoclangbat chuyển sang viết phê bình văn chương được đó!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
huong259    351

Lời cảm ơn!

Huong259 xin có lời cảm ơn các anh chị: Phamthanhbinh, Tue_NV, Thiep, Haanh ,  Hoan2182..... và toàn thể các anh chị em  trên diễn đàn đã không quên người con gái có tên Huong259 là người đã có một thời được đi chung chuyến đò CADViet.com! Huong259 chúc diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh!

Ni cô: Thanh Hương

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay