Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

zdp284    109

Em cũng đem cái Mẹt của mình lên để các anh chị còn biết anh hai Quan họ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
SONCAD    862
Có bản lĩnh thì di tìm một em dễ thương. Chứ chỉ biết đứng đó mà mơ ước thấy 'hèn' quá. Heheheheheheh

He he mình cũng đồng ý quan điểm này với bác vndesperados!

Có bản lĩnh thì phải thể hiện bằng hành động thiết thực và post ảnh lên chứ nhìn và mơ ước thì ai cũng làm được!

Bác vndesperados chụp 1 hình ở thung lũng tình yêu còn hình kia ở thác Dambri phải ko bác! Hi hi mình đoán thế thôi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862
đây là lần Ji đi diễn gần đây nhất. share ngay cho nóng =))

Nhìn ảnh bác Ji trông rất giống cá tính anh chàng "lý tiểu long" trong phim giày thủy tinh của hàn quốc!

Rất ngầu, rất có máu mặt nhưng điểm nhấn mạnh nhất của bác không phải ở hình thức đâu.

"Tuyệt chiêu" của pác chính là ở giọng nói kìa!Mình nghĩ chắc có khá nhiều em bị "gục" bởi "tuyệt chiêu của bác!

Hôm nào bác rãnh thì design giúp mình 1 kiểu giông giống bác nhé!Học đòi làm diễn viên 1 tý ! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lamtecco2    856
...

( Đầu năm công ty tôi tổ chức đi lễ Yên tử Quảng Ninh, khi vào thắp hương ở chùa Hoa Hiên, tôi thấy hai anh cảnh sát cứ lầm lũi đi kèm- Trong khi loa phóng thanh liên tục nhắc đồng bào đi lễ phải chú ý giữ tiền bạc, điện thoại di động kẻo...)

Chết cười ! ( Nói bác Hiếu đừng giận ) Em nghĩ khả năng lúc vào thắp hương tại bác cứ lấm lét nhìn hòm công đức ấy mà :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chết cười ! ( Nói bác Hiếu đừng giận ) Em nghĩ khả năng lúc vào thắp hương tại bác cứ lấm lét nhìn hòm công đức ấy mà :s_big:

Không hề giận tẹo nào mình rất vui khi đem lại nguồn vui cho mọi người!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
MANHHUNGXDA    458

Anh Lâm có cái ảnh chai bia đẹp quá! nhi, sao kông xoay huớng kia??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
be_chanh    890
Nhìn ảnh bác Ji trông rất giống cá tính anh chàng "lý tiểu long" trong phim giày thủy tinh của hàn quốc!

Rất ngầu, rất có máu mặt nhưng điểm nhấn mạnh nhất của bác không phải ở hình thức đâu.

"Tuyệt chiêu" của pác chính là ở giọng nói kìa!Mình nghĩ chắc có khá nhiều em bị "gục" bởi "tuyệt chiêu của bác!

Hôm nào bác rãnh thì design giúp mình 1 kiểu giông giống bác nhé!Học đòi làm diễn viên 1 tý ! :s_big:

ôi zời ơi là zời =)) có người lại hiểu mình thế không biết =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
be_chanh    890
Lâu ngày không vào.Cho tham gia tí

ặc. khiếp. giờ khác xưa nhiều quá ha. hj hj. đẹp trai nè. phong độ nè. nói chúng là rất ngầu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
gp14    1.123

Interwar1283 đã post ảnh có mỗi cái mặt mà lại còn đeo cái kính che mất 1/2 rồi! Không rõ vì nguyên nhân gì? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
pccc    253
Interwar1283 đã post ảnh có mỗi cái mặt mà lại còn đeo cái kính che mất 1/2 rồi! Không rõ vì nguyên nhân gì? :s_big:

bác Interwar1283 đeo kính che mất 1/2 rồi chưa bằng việc so gp14 gửi ảnh "ngây thơ" nhất diễn đàn!

Hồi "ổng" chụp hình này chắc mình còn cởi truồng chạy long nhong á :s_big:

Ảnh này chắc bác ấy chụp hồi đi bộ đội cụ Hồ ở Trường Sơn đây mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
jindo07    11
Đầu tiên tớ xin mở màn nhé :s_big:

Đây là ảnh của tớ =))

đúng ra thì nhìn cũng hơi giống TUấn Hưng phhết các bác ạ!!=))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lamtecco2    856
Anh Lâm có cái ảnh chai bia đẹp quá! nhi, sao kông xoay huớng kia??

Nó xoay theo hướng đó vì ở dưới có 2 cái cổ đang ngửa lên bạn ạ :s_big: !

Lâu rồi không gặp lại interwar1283 , hôm nào xuống góp vui cùng anh em nhé :s_big: welcome back!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
interwar1283    211
Nó xoay theo hướng đó vì ở dưới có 2 cái cổ đang ngửa lên bạn ạ :s_big: !

Lâu rồi không gặp lại interwar1283 , hôm nào xuống góp vui cùng anh em nhé :cry: welcome back!

Vâng, đúng là từ ngày về em cũng ít xuống HN. Công việc bây giờ cũng trái ngành trái nghề, lại phải đi xuốt nên cũng ít tham gia diễn đàn nữa. Hi vọng được xuống đó thường xuyên để hầu rượu các bác. :gun:

Mà cái vụ của bác Lâm :s_big: vẫn chưa có động tĩnh gì ah.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Hì, cái nhà bác Vn..dos này ăn gian quá, Post ảnh lên lại còn kèm cả dòng quảng cáo nữa. Đề nghị Cadviet phải thu ngay phụ phí chứ không thì lõm to.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Dạ, em chào bác interwar1283,

Bác có cái hình nào hoành tráng hơn cho em xin 1 cái. Dạo này chỗ em an ninh nó kém quá bác ạ. Được cái hình của bác dán cửa nhà là yên tâm lắm lắm, bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536
Dạ, em chào bác interwar1283,

Bác có cái hình nào hoành tráng hơn cho em xin 1 cái. Dạo này chỗ em an ninh nó kém quá bác ạ. Được cái hình của bác dán cửa nhà là yên tâm lắm lắm, bác ạ.

Bác cũng cho em xin cái nha

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ghost8.3    162
Đầu tiên tớ xin mở màn nhé :s_big:

Đây là ảnh của tớ =))

Cái này là hình của Ji hồi nhỏ nè các bạn ơi!! Lùng trên net cả buổi đó. hi hi. Trông cũng không khác gì lúc nhỏ các bạn nhỉ

Spam tí Ji đừng giận nhé :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ghost8.3    162
ặc. "cái ấy" to chế =))

Còn cái này là của phantuhuong sau khi Ji nói rằng "cái ấy" của mình hơi bị to. Tấm hình này do gián điệp công bố, không biết dạo này phantuhuong đi đâu rồi nhỉ?

He He :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862

:lol: Nãy giờ chùm "bom ảnh" của Happyfeet dội xuống bên mục "NHỮNG GÌ CHƯA BIẾT VỀ BUỔI OFFLINE" ghê quá!

các pác cho em sang tỵ nạn bên này nhé!Chiến sự hiện đang còn rực lửa, em xin nghỉ phép về miền Bắc 1 chuyến nhé các bác!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay