Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
sdarot_1

Tách bản vẽ trong Acad

Các bài được khuyến nghị

sdarot_1    0

Chào các bạn Trong bản vẽ kiến trúc xây dựng có nhiều bản vẽ mặt cắt Tôi muốn tách một bản vẽ trong số đó ra riêng để gởi mail , tôi phải làm cách nào? Xin các bạn giải đáp dùm > Xin cám ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
ketxu    2.653

Bạn copy ra một bản vẽ trắng khác, lưu thành file mới rồi gửi đi thôi. Hoặc xóa tất cả các phần thừa, Save As ra 1 bản khác và gửi đi

P/S : bạn không nên lập 2 topic về 1 chủ đề

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan2182    836

Chào các bạn Trong bản vẽ kiến trúc xây dựng có nhiều bản vẽ mặt cắt Tôi muốn tách một bản vẽ trong số đó ra riêng để gởi mail , tôi phải làm cách nào? Xin các bạn giải đáp dùm > Xin cám ơn

Anh chọn đối tượng là một hoặc nhiều bản vẽ, hoặc chỉ cần chọn một hình nào đó trong bản vẽ

cũng được >> gõ W >> Hiện ra bảng thao tác như Block >> Nó sẽ tạo ra 1 File bản vẽ mới ghi ra theo đường dẫn. Nếu các máy tính nối mạng với nhau, nó sẽ đưa trực tiếp đến thư mục chia sẻ. Làm cách này nhanh hơn cách copy thêm bản vẽ khác, rồi xoá bớt đi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo