Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Lương Xuân Hậu

Chuyển file CAD sang file pdf

Các bài được khuyến nghị

anh em cho mình hỏi một tý,mình muốn chuyển từ file Cad xang file ảnh pdf thì phải làm thế nào.Nhanh nhanh giúp mình với,mấy thằng chủ đầu tư nó ko có Cad,mỗi lần gửi cho no phải chuyển xang file ảnh nhưng để ảnh bmp thì xấu lắm.HELP ME!

:rolleyes:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
anh em cho mình hỏi một tý,mình muốn chuyển từ file Cad xang file ảnh pdf thì phải làm thế nào.Nhanh nhanh giúp mình với,mấy thằng chủ đầu tư nó ko có Cad,mỗi lần gửi cho no phải chuyển xang file ảnh nhưng để ảnh bmp thì xấu lắm.HELP ME!

Bạn xem ở đây

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=1512

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn dùng phần mềm Primo to pdf!Vì file >18MB nên mình Upload file lên bị lỗi mà mình lại ko rành Upload những file có dung lượng lớn lên diễn đàn Cadviet!

Bạn chịu khó down miễn phí file FreewarePrimo32Setup.exe tại các trang free download(search google) nhé!

File xuất ra Pdf rất nhanh và tốt, mình đã sử dụng rồi. Chúc bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Từ cad 2007 trở đi, autodesk đã tích hợp tính năng đổi dwg sang pdf rồi mà bạn, nếu bạn chưa biết có thể xem video hướng dẫn sau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo