Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
federera6

KHÔNG THỂ PHÁ KHỐI, COPY, HELP

Các bài được khuyến nghị

federera6    3

Đây là bản vẽ kiến trúc, em làm bên kết cấu muốn dùng 1 số chi tiết(vach thang may) cho bản vẽ của mình nhưng không thể copy phá khối cũng như xoá chữ S=... hiện tại em đang cần rất gấp mong các anh giúp đỡ cho !

em up lên mediafire do chưa biết up lên vietcad mong các anh thông cảm !

đây là link bản vẽ bên kiến trúc !

http://www.mediafire.com/?ygcoknf19y0j93a

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
federera6    3

hjx,không thể phá khối được, coppy sang bản vẽ khác thì chỉ thấy hiện các point thui.

hix đấy chính là vấn đề em muốn hỏi đó ! copy sang bản khác thì nó cứ hiện cái link xref ra bực quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có thể bản vẽ này dùng 1 cái lisp hay phầm mềm khóa bản vẽ nào đó, bạn chịu khó tìm bằng anh google về khóa và phá kháo bản vẽ xem nhé,mình cũng đang tìm cxách giúp bạn nhưng tìm chủa ra.hj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hng    49

Đây là bản vẽ kiến trúc, em làm bên kết cấu muốn dùng 1 số chi tiết(vach thang may) cho bản vẽ của mình nhưng không thể copy phá khối cũng như xoá chữ S=... hiện tại em đang cần rất gấp mong các anh giúp đỡ cho !

em up lên mediafire do chưa biết up lên vietcad mong các anh thông cảm !

đây là link bản vẽ bên kiến trúc !

http://www.mediafire.com/?ygcoknf19y0j93a

Không biết bạn bít gì về Xref k vi file ban up len chi co 112Kb thui và mở bản vẽ ra trống trơn

Bạn đánh lệnh xr và chọn toàn bộ file Xref và bind lại là được- nếu không bạn up toàn bộ file lên đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay