Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
SONCAD

TỔ CHỨC OFFLINE LẦN THỨ 1 TẠI TP HCM

Các bài được khuyến nghị

Mình tên Nguyễn Quốc Cường. Là kỹ sư xây dựng.

Đang công tác tại công ty TienPhong Stone.

Chuyên sản xuất, kinh doanh, lắp đặt đá Granic, Mable...

Các loại đá nội ngoại có xuất xứ Trung Quốc, Italy, France...

Bạn nào có công trình nào cần làm thì liên lạc mình nhé.

Công trình trên toàn quốc, không ngại xa hay gần..

Cảm ơn nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
be_chanh    890

Cảm ơn các bác đã tham gia nhiệt tình buổi offline trong NAM lần này. Thành công ngoài sức tưởng tượng của anh em quản trị. 1 lần nữa xin cảm ơn mọi người.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ph168xd    310

Tuyệt vời. Ôi, nhìn ảnh tự nhiên thấy chán người yêu quá!

Chúc mừng off thành phố 1 lần nữa!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536
Các pác ấy say quá ngủ mất rùi mọi người ơi :gun: !! Có lẽ hình toàn tập thì mai hay là mốt mới pót cho anh em xem được hihihi

Happy pót 1 tấm cho cả nhà xem trước đỡ nôn nhá ! :cry:

Xin giới thiệu với mọi người Làng Cadviet Phía Nam

Ai là ai là 1 câu hỏi lớn cho mọi người đó !!!

PS: Vui rùi nha :s_big: có thưởng gì không zạ??

Happyfeet phá lệ nha

Ảnh đã nói để pác SONCAD về chọn lựa trong số 5000 hình lấy ra khoảng 500 hình post lên cho anh em ngoài Bắc Trung chiêm ngưỡng (cho anh em Miền Nam không tham dự được - tiếc chơi)

Hình của Happyfeet chụp không có Băng rôn của Bác HÙNG nhẩy ? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hiepquang    264

Tấm hình của Happy Feet chụp rất đẹp. Lúc ấy là chuẩn bị đi tăng 2 nên anh em đã cuốn băng rôn cả rồi bác ạ. Cảm ơn BQT diễn đàn về món quà dành cho anh em trong này nhé :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
HUNGMETRO    5
Cũng từ từ chứ, vì "Phòng cháy chữa cháy" lúc nào cũng muốn gấp rút, hối hả.

Cuộc họp mặt vừa rồi ở trong Nam tương đối đầy đủ, đầu cầu ngoài Bắc có 4 vị (Nguyen Hoanh, Jikibo, Lamtecco, Colonbay). Trục trặc mất gần 1 tiếng về vấn đề Hình ảnh, âm thanh, sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau. Tuy nhiên mọi người rất hào hứng và rất vui vẻ trong 1 không khí ấm cúng chan hòa NAM BẮC, hơi tiếc là 1 vài mem ở TRUNG chưa bắt được tín hiệu.

1. Khai mạc buổi họp mặt có SONCAD tổ chức đã phát biểu rất khí thế.

2, Kế đến là các thành viên tự giới thiệu (co quay WEBCAM) nhưng tín hiệu chập chờn , sau đó chỉ có tiếng nói, còn hình ảnh chắc đợi post lên diễn đàn cho rõ, chứ Webcam cũng tối lắm , chỉ thấy mờ mờ.

3. Phát biểu cảm tưởng, ý kiến đóng góp của các thành viên (có thư ký ghi chép) - cái này sẽ Post sau cho chính xác.

4. Tôi đã hoàn thành nhiệm vụ là mời Thầy Hùng Tiến đến dự, Thầy đóng góp 1 số ý kiến cũng như chia sẽ kinh nghiệm và định hướng sắp tới có thể sẽ hợp tác với Thầy.

5. Chụp hình lưu niệm.

6. Nâng ly chúc mừng

7. Vào ........dzô......

8. Chào tạm biệt và hẹn gặp lại.

Lần sau có lẽ Offline BẮC TRUNG NAM cùng 1 hay thì hay biết mấy. Có đầy đủ hơn.

Cám ơn bác "nguyenhuyhoang" đã mời được thầy Hùng Tiến, sau này có gì bí chúng ta hy vọng sẽ tham khảo được ý kiến của thầy.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bình thường ở ngoài trông mình đẹp trai nhất hội thế mà lên ảnh xấu thế kia chứ hic hic.

Bác Sơn nhanh tìm cho Em cái tấm ảnh nào nhòm Em bảnh một tý post lên nha để Em còn có cơ hội cạnh tranh với anh em tý ti chứ !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các pác ấy say quá ngủ mất rùi mọi người ơi :s_big: !! Có lẽ hình toàn tập thì mai hay là mốt mới pót cho anh em xem được hihihi

Happy pót 1 tấm cho cả nhà xem trước đỡ nôn nhá ! :gun:

Xin giới thiệu với mọi người Làng Cadviet Phía Nam

Ai là ai là 1 câu hỏi lớn cho mọi người đó !!!

PS: Vui rùi nha :s_big: có thưởng gì không zạ??

Bác Happy pót hình lên rất kịp thời, vì anh em đang nóng lòng chờ đợi. Trong hình có 3 mỹ nhân và không biết có thầy Hùng Tiến không? Nếu có nhờ các Bác chỉ giúp. Tên các Bác và các mỹ nhân nữa chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536
Bác Happy pót hình lên rất kịp thời, vì anh em đang nóng lòng chờ đợi. Trong hình có 3 mỹ nhân và không biết có thầy Hùng Tiến không? Nếu có nhờ các Bác chỉ giúp. Tên các Bác và các mỹ nhân nữa chứ.

AI LÀ AI ?

zậy - he hé

bật mí chút: Thầy Hùng Tiến ko có ở hình này nha (Pác CHán cao vui tính đo đó hổng phải thầy đâu :s_big: )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
AI LÀ AI ?

zậy - he hé

bật mí chút: Thầy Hùng Tiến ko có ở hình này nha (Pác CHán cao vui tính đo đó hổng phải thầy đâu :s_big: )

Còn 2 Bác đứng tuổi, 1 là đứng phía bên trái, 1 là đứng phía sau 3 mỹ nhân??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hiepquang    264
Còn 2 Bác đứng tuổi, 1 là đứng phía bên trái, 1 là đứng phía sau 3 mỹ nhân??

Thầy Hùng Tiến sẽ xuất hiện trong các tấm hình sau. Còn 2 bác đấy thì đang đợi các Mem. đoán thử nhé. Bức "Ai là ai ?" do Happy Feet đưa lên thì chủ nhân sẽ có đáp án đó. Đặc biệt bác nào đoán đúng Happy Feet là ai thì sẽ được ngồi gần " người nổi tiếng " trong các đợt Offline sau :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536
Thầy Hùng Tiến sẽ xuất hiện trong các tấm hình sau. Còn 2 bác đấy thì đang đợi các Mem. đoán thử nhé. Bức "Ai là ai ?" do Happy Feet đưa lên thì chủ nhân sẽ có đáp án đó. Đặc biệt bác nào đoán đúng Happy Feet là ai thì sẽ được ngồi gần " người nổi tiếng " trong các đợt Offline sau :s_big:

khè khè

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862

Hihi!Hôm qua Offline xong "tê" quá leo tuốt lên tận cung trăng ngủ nhờ cây đa chú cuộiđến sáng nay mới giật mình tìm đường lọ mọ trèo xuống!

Mong các bác thông cảm nhé! :s_big:

Cảm ơn Happyfeet trước nhé đã post kịp thời "ảnh chiến trường" lên cho các anh em cùnng thưởng thức!Ảnh thì khổ nỗi thân chủ đưa máy mà quên đưa cáp để nối

vào PC.Đang phải gấp rút liên lạc chứ kô bà con "ruột sốt" lên hết thì hỏng. :s_big:

Mời các bác tham gia dự đoán game SHOW "AI LÀ AI" do đài truyền hình cadviet tổ chức nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536
Hihi!Hôm qua Offline xong "tê" quá leo tuốt lên tận cung trăng ngủ nhờ cây đa chú cuộiđến sáng nay mới giật mình tìm đường lọ mọ trèo xuống!

Mong các bác thông cảm nhé! :s_big:

Cảm ơn Happyfeet trước nhé đã post kịp thời "ảnh chiến trường" lên cho các anh em cùnng thưởng thức!Ảnh thì khổ nỗi thân chủ đưa máy mà quên đưa cáp để nối

vào PC.Đang phải gấp rút liên lạc chứ kô bà con "ruột sốt" lên hết thì hỏng. :s_big:

Mời các bác tham gia dự đoán game SHOW "AI LÀ AI" do đài truyền hình cadviet tổ chức nhé!

he hé

biết ngay mà

may quá mình chuồn trước - không thì hôm nay có mà ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
gp14    1.123

Để mình đoán thử coi đúng bao nhiêu %

3 bạn nữ thì biết hết rồi, khỏi phải đoán :gun: :cry: :cry:

Chỉ đoán được thế thôi, còn các bạn khác phải nhờ mọi người giới thiệu thôi :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vanduong    536

Sai nhiều quá ?

chỉ đúng được 3 ông BTC

khé khé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hiepquang    264
Chỉ đoán được thế thôi, còn các bạn khác phải nhờ mọi người giới thiệu thôi :gun: :s_big:

He he, bác đoán trúng 3/16 người, không kể 3 mỹ nhân đã được biết thông qua con đường ngoại giao nào đấy :cry: . Đã nói là thầy Hùng Tiến không có trong hình mà lị :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862
He he, bác đoán trúng 3/16 người, không kể 3 mỹ nhân đã được biết thông qua con đường ngoại giao nào đấy :s_big: . Đã nói là thầy Hùng Tiến không có trong hình mà lị :s_big:

Ha ha Bác phamthanhbinh nhìn lịch sự và hoành tráng quá chả trách gì mà Gp14 nhầm là phải!

Quả này Bác Bình lên chức thầy là phải khao anh em đấy nhé!hí hí

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nguyenhuyhoang    426

3 bạn nữ thì biết hết rồi, khỏi phải đoán :gun: :cry: :cry:

Chỉ đoán được thế thôi, còn các bạn khác phải nhờ mọi người giới thiệu thôi :s_big: :s_big:

Xí nha mình không có trong đó. Khà khà qp14 thấy đeo cavat đoán ngay là Thầy Tiến. Thành viên Cadviet đấy trông oai không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hiepquang    264
Xí nha mình không có trong đó.

Lúc này anh em uống hết bia nên bác Nguyenhuyhoang đã xung phong về nhà lấy thêm rượu rồi :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
daotukl    107

em chỉ biết mỗi conmasitinh (mặc áo thun đứng sau bạn gái áo xanh)

hix ở xa quá không đi được

spam một chút: có ai ở melbourne không

melbourne buồn qúa

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hiepquang    264

Hey nhóc, đang tìm thành viên Cadviet xa mẹ àh. Tranh thủ về sớm đi off với anh em đi, vui không thể tả luôn. Làm quái gì ở cái nước Úc xa xôi, ngu dốt và lạc hậu ấy :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay