Rated 5/5 based on 240179 internet user reviews

Jump to content

Change Photo

giúp ḿnh cái sơ đồ nguyên lư dùng điện

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 lythanhtoan

lythanhtoan

biết vẽ point

Danh tiếng: 25 (tàm tạm)

Gửi vào 19 August 2011 - 08:15 PM

bạn nào có cái sơ đồ nguyên lư dùng điện cho toàn nhà cho ḿnh xin file để kham khảo ko ạh? ḿnh đang bí, cái sơ đồ đơn giản thôi ko cần phức tạp , ḿnh xin cám ơn!
  • 0

#2 hoan2182

hoan2182

biết lệnh adcenter

Danh tiếng: 722 (tốt)

Gửi vào 19 August 2011 - 11:42 PM

bạn nào có cái sơ đồ nguyên lý dùng điện cho toàn nhà cho mình xin file để kham khảo ko ạh? mình đang bí, cái sơ đồ đơn giản thôi ko cần phức tạp , mình xin cám ơn!

Anh tham khảo nội dung trên cho nhà 4 tầng diện tích mặt bằng 48 mét vuông.Không có sơ đồ chỉ có hướng dẫn thế thôi.
Theo nếu thiết kế điện phải có dây tiếp đất nối với các thiết bị như tủ lạnh, máy bơm, bình nóng lạnh...

• 0
Cần bán máy phát điện Tokyo Japan 170 KVA, giá : 225 triệu VND, xem thông tin chi tiết tại đây: http://www.cadviet.c...showtopic=67305
Đức hạnh lớn nhất mà bên cạnh đó, mọi đức hạnh khác đều mờ nhạt đi, đó là không làm hại ai và tùy sức mà giúp đỡ mọi người "
Em nóđây:http://www.cadviet.c...40-----------------------------------------------------------------------------------------Không nên đi đường tắt, hãy chọn một còn đường thẳng thắn!

#3 lythanhtoan

lythanhtoan

biết vẽ point

Danh tiếng: 25 (tàm tạm)

Gửi vào 20 August 2011 - 01:14 PM

trong bài tập yêu cầu là sơ đồ nguyên lư dùng điện cho toàn nhà, ko biết ḿnh bê nguyên cái này vào có sao ko nữa,cám ơn bạn rất nhiều, bạn giúp qoài ngại quá, thanks!
  • 0

#4 ngochop

ngochop

biết vẽ ellipse

Danh tiếng: 11 (tàm tạm)

Gửi vào 01 September 2011 - 09:57 AM

[quote name='lythanhtoan' date='20 August 2011 - 02:14 PM' timestamp='1313820874' post='165446']
trong bài tập yêu cầu là sơ đồ nguyên lư dùng điện cho toàn nhà, ko biết ḿnh bê nguyên cái này vào có sao ko nữa,cám ơn bạn rất nhiều, bạn giúp qoài ngại quá, thanks!
[/quoteá
Cái này th́ đơn giản quá rồi c̣n ǵ nữa./
  • 0

#5 nobitabk82

nobitabk82

biết vẽ line

Danh tiếng: 49 (tàm tạm)

Gửi vào 16 March 2012 - 12:00 AM

Quan trọng là bạn cần loại nhà dân dụng hay công nghiệp . Để anh em biết còn send cho chứ :D
  • 0
[Thiết kế hệ thống điện nhà dân dụng ]
yahoo : ngocquy_bk
mobile phone : 0904 67 68 82

#6 vlxdphuan

vlxdphuan

biết zoom

Danh tiếng: 0 (b́nh thường)

Gửi vào 18 July 2013 - 01:17 PM

bạn nào có cái sơ đồ nguyên lý dùng điện cho toàn nhà cho mình xin file để kham khảo ko ạh? mình đang bí, cái sơ đồ đơn giản thôi ko cần phức tạp , mình xin cám ơn!

1. Trước hết bạn phải xem yêu cầu sử dụng điện của nhà.

2. Tính toán được công suất cho từng phòng.

3. Tính toán được tổng công suất toàn nhà.

3. Sơ đồ nguyên lý sẽ phụ thuộc vào các yêu cầu đóng cắt của nhu cầu sử dụng

• 0