Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
rubylin86

cd2k44 giúp em với

Các bài được khuyến nghị

rubylin86    6

em có cái file khảo sát địa hình, mà cao độ của nó là dang Acad_proxy...

Khi mở bằng cad thì nó hiện lên cái ô Vuông và có chữ AeccDbPoint ( AecCivil Base ).

h anh có cách nào lấy cao độ đó ra thành file text ko ạ giúp em với ạ? có phải file như vậy thì họ làm bằng Civill 3d ko ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cd2k44    121

em có cái file khảo sát địa hình, mà cao độ của nó là dang Acad_proxy...

Khi mở bằng cad thì nó hiện lên cái ô Vuông và có chữ AeccDbPoint ( AecCivil Base ).

h anh có cách nào lấy cao độ đó ra thành file text ko ạ giúp em với ạ? có phải file như vậy thì họ làm bằng Civill 3d ko ạ

Bạn up file lên mình xem có thể lấy cho bạn được không.Hoặc bạn có thể dùng topo để mở file đó lên.

PS:nếu bạn nêu đích danh mình như vậy thì bạn có thể sent mail cho mình, không nên lập topic riêng như vậy sẽ làm diễn đàn bị loãng và cũng không hay khi các member khác đọc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cd2k44    121

Hihi.Mình còn chưa thấy cái file đóa, thì làm seo bik được chứ.nếu bạn dùng teamview thì mình có thể vào máy của bạn để kiểm tra được.Nick yahoo của mình nhoc_giaothong

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo