Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
minhmocmeo

Kích thước vỏ động cơ Step mã 67130 của Sherline !!!!!!!!

Các bài được khuyến nghị

minhmocmeo    0

Có MOD hay mem nào biết kích thước vỏ và kích thước phần ghép nối của động cơ step mang mã hiệu 67130 của sherline không??? Làm ơn cho em xin nhé. Em đang làm tốt nghiệp về máy CNC mà không sao tìm ra được kích thước quan trọng này. Ra chợ zời hỏi thì ko ai biết, đồ chợ zời chán lắm. Em là dân cơ khí Bách Khoa Hà Nội, có thầy nào có thông tin thì cho em xin nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
nguyenhuyhoang    426
Có MOD hay mem nào biết kích thước vỏ và kích thước phần ghép nối của động cơ step mang mã hiệu 67130 của sherline không??? Làm ơn cho em xin nhé. Em đang làm tốt nghiệp về máy CNC mà không sao tìm ra được kích thước quan trọng này. Ra chợ zời hỏi thì ko ai biết, đồ chợ zời chán lắm. Em là dân cơ khí Bách Khoa Hà Nội, có thầy nào có thông tin thì cho em xin nhé.

cỦA HÃNG KHÁC KHÔNG ĐƯỢC SAO, PHẢI ĐÚNG LOẠI ĐÓ AH, CÓ THỂ BẠN CHO THÔNG SỐ KỸ THUẬT, MỌI NGƯỜI SẼ TÌM TƯƠNG ĐƯƠNG , CHỨ GIỐNG Y CHANG THÌ CŨNG HƠI KHÓ ĐẤY. VÌ SHẺLIN CŨNG ÍT NGƯỜI SỬ DỤNG.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
minhmocmeo    0
cỦA HÃNG KHÁC KHÔNG ĐƯỢC SAO, PHẢI ĐÚNG LOẠI ĐÓ AH, CÓ THỂ BẠN CHO THÔNG SỐ KỸ THUẬT, MỌI NGƯỜI SẼ TÌM TƯƠNG ĐƯƠNG , CHỨ GIỐNG Y CHANG THÌ CŨNG HƠI KHÓ ĐẤY. VÌ SHẺLIN CŨNG ÍT NGƯỜI SỬ DỤNG.

Quả thật em cũng chỉ cần 1 con công suất nhỏ thôi. Cả kết cấu máy dự kiến của em cũng chỉ nặg có gần 30Kg thôi mà. Công suất động cơ em không áng chừng được nhưng cỡ như con 67130 là đủ dùng rồi. Em có 1 con đó nhưng là hàng chợ zời cũng chẳng biết có phải chíh hãng ko nữa. Em định chế phần ghép nối nhưng không được nên em định đặt mua bên đó. Lâu quá không có mà bản thiết kế khung máy thì đang cần để cho gia công. :s_big: Các bác cố giúp em với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
minhmocmeo    0

Thanks Bác!!! Đúng thứ em đang cần. Hoàn thành ngon nghẻ rồi em mời bác cafe :lol:. Chỉ đủ tiền cafe thôi. Không :lol: được đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nguyenhuyhoang    426
Thanks Bác!!! Đúng thứ em đang cần. Hoàn thành ngon nghẻ rồi em mời bác cafe :lol:. Chỉ đủ tiền cafe thôi. Không :lol: được đâu.

Cafe là OK - nhưng mà bán nguyên cái máy mà chỉ đủ tiền Cafe thôi sao? He he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo