Đến nội dung

Hình ảnh

Cảm nhận từ offline TP. HCM lần 1

• Please log in to reply
46 replies to this topic

#1 leolas

leolas

biết lệnh stretch

• CADViet Team
  • 163 Bài viết
Điểm đánh giá: 133 (tàm tạm)

Đã gửi 24 August 2008 - 06:49 PM

Mình không biết bây giờ là mấy giờ, nhưng chỉ biết là mình vừa mới off về, mình chỉ muốn ghi lại ngay những gỉ mà mình đã được hạnh phúc trong khoản thời gian vừa qua.
Không biết nói gì hơn là "tuyệt vời", anh, em trong đây từ 9x đến 5x đều cùng hòa đồng vui vẽ bên nhau. Các bạn có biết không, mình đã được hát cho Happyfeet nghe : "Sống trên đời sống cần có một tấm lòng, để làm gì em biết không ? Để gió cuốn đi,... rồi để gió cuốn về".
Một cuộc họp mặt rất nhiều ý nghĩa, một cuộc họp mặt có nhiều thứ không nói nên lời, mà vẫn cứ là nhau, là nhau.
Cám ơn nhiều lắm CADVIET ơi. Cám ơn
Mong các bạn ghi được vài dòng cảm nhận
  • 5
Let those who only see the thorns have eyes to see the rose

#2 SONCAD

SONCAD

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 819 Bài viết
Điểm đánh giá: 862 (rất tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 10:46 AM

Mình không biết bây giờ là mấy giờ, nhưng chỉ biết là mình vừa mới off về, mình chỉ muốn ghi lại ngay những gỉ mà mình đã được hạnh phúc trong khoản thời gian vừa qua.
Không biết nói gì hơn là "tuyệt vời", anh, em trong đây từ 9x đến 5x đều cùng hòa đồng vui vẽ bên nhau. Các bạn có biết không, mình đã được hát cho Happyfeet nghe : "Sống trên đời sống cần có một tấm lòng, để làm gì em biết không ? Để gió cuốn đi,... rồi để gió cuốn về".
Một cuộc họp mặt rất nhiều ý nghĩa, một cuộc họp mặt có nhiều thứ không nói nên lời, mà vẫn cứ là nhau, là nhau.

Các anh em diễn đàn CadViet đã tham gia offline hay chưa kịp góp mặt lần này xin hãy tham gia ghi lại cảm nhận hay ý kiến nhé!
Nhất là Happy feet phải có bài cảm nhận đấy nhá!
Còn với mình thì nhiều cảm xúc quá, không diễn tả hết được, hôm qua Ofline vui quá xá!
- Lần đầu tiên các anh em rất phấn chấn và vui vẻ khi được gặp các thành viên ban quản trị diễn đàn, cùng trò chuyện, trao đổi, cùng đóng góp ý kiến xây dựng diễn đàn vững mạnh và phát triển hơn!Mình và các anh em thành viên ai cũng rất hồ hởi khi được nói chuyện với các bác Jikibo, NguyenHoanh, Lamtecco2 và đặc biệt là được giao lưu với thành viên nữ rất xinh đẹp là colonbay.
- Sau đó là màn giao lưu giữa các thành viên từ thế hệ 5x,6x,7x,8x,9x... He he rất vui vẻ rất hoành tráng và có rất nhiều chuyện cười chảy ra nước mắt. Vừa giao lưu vừa "đá bổng" ly với nhau nên hôm nay mình vẫn còn "phê phê", người vẫn còn "tê tê", tinh thần vẫn còn "đê mê", cảm xúc vẫn còn "say mê"....
- Tiếp tục là màn chụp ảnh lưu niệm buổi Offline.(Happyfeet pót lên đó!)
- TĂNG 2 là dịp các anh em diễn đàn ta cùng nhau thường thức "tiếng hát át tiếng bom rền".Xong quả này chắc nhiều anh em đăng ký thi Vietnam idol quá! :s_big:
He he vui quá!
Các bạn tiếp tục ghi cảm xúc nhé!..........
  • 1
Hình đã gửi

#3 gp14

gp14

DO TUAN GIAP

• Moderator
  • 1860 Bài viết
Điểm đánh giá: 1120 (rất tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 10:50 AM

Mà hôm qua trong 3 mem nữ thì ai hát hay nhất thế bác Sơn, để em đăng ký hát song ca trong vụ off sau :s_big: (ngoài này chưa tìm được ai hát song ca hợp với chất giọng của gp14)
  • 0

#4 SONCAD

SONCAD

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 819 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 11:01 AM

Mà hôm qua trong 3 mem nữ thì ai hát hay nhất thế bác Sơn, để em đăng ký hát song ca trong vụ off sau :s_big: (ngoài này chưa tìm được ai hát song ca hợp với chất giọng của gp14)

Ai cũng hát hay cả chờ khi nào chung kết sao mai điểm hẹn mới bắt cặp song ca với Gp14!
Quả này phải thêm một quả thi và tham gia bầu chọn giọng ca vàng Cadviet mới được!
Nhưng mình rất vinh dự và hãnh diện khi được hát tặng cho Happyfeet đấy nhé!
Ủa mà sao mục này reply liên tục mà lại không thấy xuất hiện trong 10 bài viết mới nhất nhỉ??? :s_big:
  • 0
Hình đã gửi

#5 nguyenhuyhoang

nguyenhuyhoang

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 749 Bài viết
Điểm đánh giá: 426 (tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 11:26 AM

Ai cũng hát hay cả chờ khi nào chung kết sao mai điểm hẹn mới bắt cặp song ca với Gp14!
Quả này phải thêm một quả thi và tham gia bầu chọn giọng ca vàng Cadviet mới được!
Nhưng mình rất vinh dự và hãnh diện khi được hát tặng cho Happyfeet đấy nhé!
Ủa mà sao mục này reply liên tục mà lại không thấy xuất hiện trong 10 bài viết mới nhất nhỉ??? :s_big:

Chắc SONCAD quá nôn nóng, Post bài liên tục làm nghẽn mạch rồi. Bình tĩnh nhé, đừng quá xúc động. Cứ 1, 2 là Happyfeet
  • 0

#6 SONCAD

SONCAD

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 819 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 11:43 AM

Chắc SONCAD quá nôn nóng, Post bài liên tục làm nghẽn mạch rồi. Bình tĩnh nhé, đừng quá xúc động. Cứ 1, 2 là Happyfeet

Hi hi Bác thông cảm nhé!Lâu lâu em mới được có dịp đứng cạnh người đẹp mà lại còn "nổi tiếng " nữa chứ! Nôn nóng lắm!
À! Hôm qua em quên mất cái zụ "cây xăng bình dân" của pác!mọi người mà nghe thì cũng cười bò ra bác nhỉ!
  • 0
Hình đã gửi

#7 KE AN MAY DI VANG

KE AN MAY DI VANG

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 822 Bài viết
Điểm đánh giá: 572 (tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 12:30 PM

Gần đây tôi có thói quen đi đến đâu gặp bất cứ ngôi nhà nào tôi cũng, nhận xét về hướng, về phong thủy... Và gặp người lạ tôi thường hay dự đoán về tình cách của họ.

(Trích dẫn trong bài " Dễ và khó trang 2")

[img]http://i288.photobucket.com/albums/ll170/Happyfeet3000/IMG_1662.jpg

Theo linh cảm của tôi:Leolas đứng giữa hai bạn đeo kính, Phamthanhbinh đeo cà vạt. Đó là hai người bạn đã để lại cho tôi nhiều kỷ niệm đẹp trên diễn đàn CADViet.
Chỉ tiếc là không thấy bạn XSC tham dự
@ :XSC:Ngày nào tôi cũng dùng đến lệnh XSC mỗi lần gõ bàn phím hình ảnh của bạn lại hiện lên trong tâm trí tôi!

Cảm nhân của tôi khi xem ảnh các bạn trong TP HCM cũng không khác gì cảm nhận của tôi trước đây. Thêm một chút nữa là các bạn rất nhiệt tình tham dự buổi gặp mặt. Người Sài Gòn rất năng động: làm việc hết mình, nhậu cũng hết mình luôn!

Cảm nhận đầu tiên khi gặp các bạn ở ngoài đời là thân thiện, nét thân thiện hiện lên từng khuôn mặt của mỗi người. Dù chỉ gặp nhau một lần và uống với nhau đôi chén rượu trong một khoảng thời gian rất ngắn ngủi, nhưng tôi vẫn có cảm giác như được gặp lại những người bạn cũ đã học cùng nhau từ lâu lắm rồi.
Khi viết những dòng chữ này tôi lại nghẹn ngào nhớ về trường xưa bạn cũ:
Hôm nay tôi lại về thăm trường cũ
Trường cũ còn đây bạn cũ đâu rồi?

• 3
KẺ ĂN MÀY DĨ VÃNG

#8 vanduong

vanduong

biết lệnh adcenter

• Validating
  • 1383 Bài viết
Điểm đánh giá: 536 (tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 12:57 PM

Vâng - hôm qua ý
Eo ôi họp trù bị mấy lần rồi mà offline diễn ra vẫn cứ run run các bác ạ.

Em được giữ trọng trách ở ngoài đón khách mà khổ nỗi có biết mặt mọi người đâu cớ chứ.

Em gặp anh The_Hiep (anh này từ Biên Hòa sang sớm lắm - nhất luôn - em thứ hai) hai người tự nhiên cười với nhau(Em nghĩ tên này chắc là Bảo vệ nhà hàng) -
sau đó anh vô gởi xe quay lại hỏi có phải CADVIET không - em nói vâng ạ.
Thế là em hỏi tên anh.
anh nói: tôi là Hiệp.
Em mừng quá nói luôn: a thì ra là pác Conmasitinh,
anh nói : không phải mình là The_Hiep chứ không phải conmasitinh (cũng tên Hiệp)
té ra là hai ông tên Hiệp
hic

Rồi có anh mới toanh luôn (có nick nhưng chưa post bài nào) vô hỏi CADVIET phải không ?
Em trả lời: Dạ đúng
em hỏi: Thế nick của anh là gì ?
Anh trả lời: Tui mới vô CADVIET thấy hay quá đi offline luôn :s_big:
em: ???

Thực ra các pác biết không em lúc này chỉ ngóng Happyfeet thôi (he hé :s_big: )

Có một đoàn 3 cô vào: Rồi một cô hỏi CADVIET phải không ?
- Đúng rùi
Em đang mừng thầm (nghĩ đây là Happyfeet rùi).
- Mình là Happyfeet trên CADVIET
- Ôi - xin chào bạn
...
Thôi không kể nữa
he hé - Mừng quá - khà khà
  • 2

#9 gp14

gp14

DO TUAN GIAP

• Moderator
  • 1860 Bài viết
Điểm đánh giá: 1120 (rất tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 01:12 PM

Thực ra các pác biết không em lúc này chỉ ngóng Happyfeet thôi (he hé :cry: )

Có một đoàn 3 cô vào: Rồi một cô hỏi CADVIET phải không ?
- Đúng rùi
Em đang mừng thầm (nghĩ đây là Happyfeet rùi).
- Mình là Happyfeet trên CADVIET
- Ôi - xin chào bạn
...
Thôi không kể nữa
he hé - Mừng quá - khà khà

Happyfeet là Con gái Bắc hay Trung hay Nam?
để anh em CADViet còn biết!!!

Không có anh em nào nữa đâu nghen, gp14 đang tìm hiểu đó, mọi người nhường sân đi, :cry: hi hi

Happyfeet là Việt Kiều :cry: (Việt Nam và Bắc cực)
(Bài của Gp14 làm Happyfeet.....bấm lộn nút thanks :cry: )

Tên kia ! Định tung tin gà tin vịt gì ở chỗ đông người thế hử :cry: ? Muốn như thế này :cry: ko?

Nghe chừng bạn Happyfeet này cũng "đanh đá lắm đây" bác gp14 nhà ta phải "tìm hiểu" cho kỹ vào nhé, không lại :cry: :s_big:

Một lần nữa gp14 đề nghị:
Anh em nhường sân cho tớ nhé, hi hi hi :cry: :s_big: :gun:
  • 0

#10 nguyenhuyhoang

nguyenhuyhoang

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 749 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 01:23 PM

Chắc là phải tuyển thêm mem Nữ, chứ cái đà này thì nguy to
Làm Happyfeet không dám Post gì nữa kìa
  • 0

#11 vanduong

vanduong

biết lệnh adcenter

• Validating
  • 1383 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 01:30 PM

Một lần nữa gp14 đề nghị:
Anh em nhường sân cho tớ nhé, hi hi hi :s_big: :s_big: :gun:

Ai chứ -
tôi quyết không nhường sân đâu
  • 0

#12 Happyfeet

Happyfeet

biết lệnh adcenter

• Vip
  • 1031 Bài viết
Điểm đánh giá: 893 (rất tốt)

Đã gửi 25 August 2008 - 01:48 PM

Lời đầu tiên xin cho Happy cám ơn sự quan tâm của tất cả mọi người dành cho Happy cũng như những thành viên nữ khác tuy nhiên Happy không dám nhận chức danh mỹ nhân đâu ạ (các pác đừng gọi thế nữa ạ )!!!

Pác Leolas dùng chữ "Tuyệt vời" để diễn tả cảm xúc sau buổi offline theo Happy là cực kỳchính xác đấy :s_big: .

Cám ơn BTC đã vất vả trong những ngày vừa qua để anh em có một buổi Offline vô cùng ý nghĩa. Cám ơn các pác trong BQT ngoài Bắc đã rất nhiệt tình giao lưu trao đổi và trả lời các câu hỏi ý kiến của anh em, và không thể không cám ơn tất cả các thành viên đã tham gia một cách rất nhiệt tình dù là lần đầu gặp nhau.

Ấn tượng của Happy về buổi Offline lần này là vô cùng tốt đẹp, mọi người ai cũng thân thiện và vui vẻ nhưng mới dzô Happy hơi khớp vì chỉ toàn là mem nam thui chẳng thấy mem nữ nào (nếu không có Fugu và bạn Happy chắc ....) . Không biết vì đọc hiểu tâm lý (hay nhìn mặt ai cũng tội quá) hay sao mà các pác rất galăng quan tâm chăm sóc làm Happy và các bạn nữ khác đã hoà nhập rất vui vẻ và nhiệt tình ^^ .

Buổi offline diễn ra trong không khí ấm cúm thân tình mọi người rất nghiêm túc nhiệt tình trong mục 1 và mục 2 (giao lưu và góp ý), không còn gì để nói ở các mục còn lại ihhihi.

Ấn tượng nhất là pác Phamthanhbinh. Pác đến từ rất sớm, ăn mặc rất nghiêm trang chỉnh tề, ngồi bấm laptop làm Happy và mọi người cứ tưởng là thầy Hùng Tiến :cry: . Tuy nhiên trái ngược với vẻ ngoài hơi dữ và nghiêm trang là một tính cách rất sôi động và thân thiện. Pác đi giao lưu với nhiều mem trẻ kể chuyện "tếu lâm" rất duyên đấy. Pác lại còn rất nhiệt tình tham gia tăng 2 hát tặng mọi người nhiều bài tình ca rất mùi hihihi.

Thứ hai là pác Leolas. Rất giống như tưởng tượng của Happy vẻ ngoài của pác rất đơn giản thân thiện, khuôn mặt rất hiền. Pác rất vui hay chọc ghẹo mọi người. Uống rất nhiệt tình và hát cũng hết mình luôn ihhi. Sống hết mình cho từng khoảnh khắc. Rất vui được gặp pác.
Hình đã gửi

Hình đã gửi

Còn đây là tấm hình Happy chụp riêng duy nhất ạ!!!
Pác Leolas tay cầm nắm đất miệng bảo Happy chụp gửi lên dđ bảo là Leolas gửi nắm đất miền Nam cho các pác miền Bắc làm kỷ niệm ạ.

Hình đã gửi

Kế đến là pác Vbao. Không tham gia mục thư giảm nhiều nên Happy cũng không biết nhiều về pác nhưng pác cũng rất nhiệt tình và vui vẻ với mọi người. Pác hiền và ít nói. Đúng là bậc tiền bối đấy.

Pác Hungmetro c
ũng hiền và vui tính pác chăm sóc hỏi hang các mem nữ rất thân tình. Tiếc là pác có việc bận không tham gia tăng hai để nghe nhạc cây nhà lá vườn, Rtấ vui được gặp pác. :cry:

Pác Soncad rất vui tính, chu đáo và nhiệt tình (cứ hối thúc mọi người nâng ly). Rất chu đáo pác đi bao quát mọi người, hỏi hang và chia sẽ. Lúc say rồi thì nói hơi nhiều :cry: . ihhihi Tuy nhiên là một mem cực kỳ tâm huyết (nhứt là mục hát hò). :s_big:

Vân Đương và Mạnh Hùng rất vui vẻ. VĐ rất "nhí nhảnh" có nụ cười rất tươi hình như hơi sợ pác Soncad ihhi(về nhà nhớ lại cử chỉ của pác Happy vẫn cười mãi đấy nhất là lúc pác múa minh hoạ cho mọi người ihihi). Manh Hùng hơi khác trong hình đã post lên dđ, hình như hơi mập hơn tuy nhiên rất bảnh trai hihihi cũng rất vui vẻ và nhiệt tình. Hai pác này phải xin lỗi mọi người vì bỏ cuộc chơi giữa chừng mà không chào mọi người một tiếng nào.

Các thành viên khác một phần vì là mem mới không nhớ nick lẫn tên một phần vì ngồi hơi xa nên cũng không thể nhận xét riêng được dù vậy ai cũng rất hứng khỏi. Pác Conmasitinh hơi khác với tưởng tượng của Happy tuy nhiên theo lời kể của em Happy thì pác rất vui và thân thiện. :cry: .

Điều làm Happy rất cảm động là ai cũng nhớ pác Ksgia. Mọi người hỏi Happy về pác Ksgia quá trời nhất là pác Phamthanhbinh. Pác không tham gia nhưng tên pác thì không ngừng được nhắc đến đấy. Trên dđ kỹ thuật Cdaviet pác là linh hồn của mọi người đấy. Pác Ksgia có nghe Happy nói gì không!!!

Hihi cảm xúc thì rất nhiều nhưng bảo nói một lúc thì không biết sắp sếp sao cho suôn sẻ và trật tự, các pác thông cảm nha. Đó là cảm nhận của riêng Happy có điều gì không phải mọi người cùng bỏ quá cho Happy nha. Mong gặp lại mọi người vào lần Offline tới, mong dđ ta ngày càng lớn mạnh tình anh em ngày càng thắt chặc. Happy xin hết ạ :gun: .
  • 6

Người ta gọi chó sói là thú dữ vì nó cũng... ăn thịt bò.

A.Culich

#13 nguyenhuyhoang

nguyenhuyhoang

biết lệnh adcenter

• CADViet Team
  • 749 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 01:59 PM

Nhìn nụ cười mãn nguyện của Leolas kìa
  • 1

#14 vanduong

vanduong

biết lệnh adcenter

• Validating
  • 1383 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 01:59 PM

Vân Đương và Mạnh Hùng rất vui vẻ.[/b] VĐ rất "nhí nhảnh" có nụ cười rất tươi hình như hơi sợ pác Soncad ihhi(về nhà nhớ lại cử chỉ của pác Happy vẫn cười mãi đấy nhất là lúc pác múa minh hoạ cho mọi người ihihi). Manh Hùng hơi khác trong hình đã post lên dđ, hình như hơi mập hơn tuy nhiên rất bảnh trai hihihi cũng rất vui vẻ và nhiệt tình. Hai pác này phải xin lỗi mọi người vì bỏ cuộc chơi giữa chừng mà không chào mọi người một tiếng nào.

Vanduong mà sợ SONCAD à - nhầm rùi Happy ạ. Tại hôm qua offline trang trọng và hoành tráng quá nên ai cũng lo lắng thôi (không ngờ thành công rùi)
Happy không biết chứ - mình đỡ cho SONCAD quá trời bia nên phải chuồn sớm với ManhHung (cũng hát tăng 2 chứ bộ - bao nhiêu điểm HÙng nhẩy ?)
he hé
  • 0

#15 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6009 Bài viết
Điểm đánh giá: 3113 (tuyệt vời)

Đã gửi 25 August 2008 - 02:04 PM

(Trích dẫn trong bài " Dễ và khó trang 2")

Theo linh cảm của tôi:Leolas đứng giữa hai bạn đeo kính, Phamthanhbinh đeo cà vạt. Đó là hai người bạn đã để lại cho tôi nhiều kỷ niệm đẹp trên diễn đàn CADViet.
Chỉ tiếc là không thấy bạn XSC tham dự
@ :XSC:Ngày nào tôi cũng dùng đến lệnh XSC mỗi lần gõ bàn phím hình ảnh của bạn lại hiện lên trong tâm trí tôi!

Cảm nhân của tôi khi xem ảnh các bạn trong TP HCM cũng không khác gì cảm nhận của tôi trước đây. Thêm một chút nữa là các bạn rất nhiệt tình tham dự buổi gặp mặt. Người Sài Gòn rất năng động: làm việc hết mình, nhậu cũng hết mình luôn!

Eo ôi, sợ bác KSgia quá, bác ấy lại còn chơi cả tướng số nữa kìa.
Mà bác cẩn thận đấy, thông tin bác có phải kiểm tra lại đã, "Con gái nói có là không " đấy bác ơi. Nhất là con gái đẹp nữa. HiHi.
Em không ngờ mình cũng "Đẹp giai ra phết", bác nhấy. Bác cứ nhầm kiểu này lâu lâu chút nữa nha.
  • 3
Chúc các quý Anh trên diễn đàn luôn khỏe, đẻ thêm được nhiều thứ để mót.

#16 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6009 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 02:16 PM

Lời đầu tiên xin cho Happy cám ơn sự quan tâm của tất cả mọi người dành cho Happy cũng như những thành viên nữ khác tuy nhiên Happy không dám nhận chức danh mỹ nhân đâu ạ (các pác đừng gọi thế nữa ạ )!!!

Pác Leolas dùng chữ "Tuyệt vời" để diễn tả cảm xúc sau buổi offline theo Happy là cực kỳchính xác đấy :s_big: .

Cám ơn BTC đã vất vả trong những ngày vừa qua để anh em có một buổi Offline vô cùng ý nghĩa. Cám ơn các pác trong BQT ngoài Bắc đã rất nhiệt tình giao lưu trao đổi và trả lời các câu hỏi ý kiến của anh em, và không thể không cám ơn tất cả các thành viên đã tham gia một cách rất nhiệt tình dù là lần đầu gặp nhau.

Ấn tượng của Happy về buổi Offline lần này là vô cùng tốt đẹp, mọi người ai cũng thân thiện và vui vẻ nhưng mới dzô Happy hơi khớp vì chỉ toàn là mem nam thui chẳng thấy mem nữ nào (nếu không có Fugu và bạn Happy chắc ....) . Không biết vì đọc hiểu tâm lý (hay nhìn mặt ai cũng tội quá) hay sao mà các pác rất galăng quan tâm chăm sóc làm Happy và các bạn nữ khác đã hoà nhập rất vui vẻ và nhiệt tình ^^ .

Buổi offline diễn ra trong không khí ấm cúm thân tình mọi người rất nghiêm túc nhiệt tình trong mục 1 và mục 2 (giao lưu và góp ý), không còn gì để nói ở các mục còn lại ihhihi.

Ấn tượng nhất là pác Phamthanhbinh. Pác đến từ rất sớm, ăn mặc rất nghiêm trang chỉnh tề, ngồi bấm laptop làm Happy và mọi người cứ tưởng là thầy Hùng Tiến :cry: . Tuy nhiên trái ngược với vẻ ngoài hơi dữ và nghiêm trang là một tính cách rất sôi động và thân thiện. Pác đi giao lưu với nhiều mem trẻ kể chuyện "tếu lâm" rất duyên đấy. Pác lại còn rất nhiệt tình tham gia tăng 2 hát tặng mọi người nhiều bài tình ca rất mùi hihihi.

Thứ hai là pác Leolas. Rất giống như tưởng tượng của Happy vẻ ngoài của pác rất đơn giản thân thiện, khuôn mặt rất hiền. Pác rất vui hay chọc ghẹo mọi người. Uống rất nhiệt tình và hát cũng hết mình luôn ihhi. Sống hết mình cho từng khoảnh khắc. Rất vui được gặp pác.
Hình đã gửi

Hình đã gửi

Còn đây là tấm hình Happy chụp riêng duy nhất ạ!!!
Pác Leolas tay cầm nắm đất miệng bảo Happy chụp gửi lên dđ bảo là Leolas gửi nắm đất miền Nam cho các pác miền Bắc làm kỷ niệm ạ.

Hình đã gửi

Kế đến là pác Vbao. Không tham gia mục thư giảm nhiều nên Happy cũng không biết nhiều về pác nhưng pác cũng rất nhiệt tình và vui vẻ với mọi người. Pác hiền và ít nói. Đúng là bậc tiền bối đấy.

Pác Hungmetro c
ũng hiền và vui tính pác chăm sóc hỏi hang các mem nữ rất thân tình. Tiếc là pác có việc bận không tham gia tăng hai để nghe nhạc cây nhà lá vườn, Rtấ vui được gặp pác. :cry:

Pác Soncad rất vui tính, chu đáo và nhiệt tình (cứ hối thúc mọi người nâng ly). Rất chu đáo pác đi bao quát mọi người, hỏi hang và chia sẽ. Lúc say rồi thì nói hơi nhiều :cry: . ihhihi Tuy nhiên là một mem cực kỳ tâm huyết (nhứt là mục hát hò). :s_big:

Vân Đương và Mạnh Hùng rất vui vẻ. VĐ rất "nhí nhảnh" có nụ cười rất tươi hình như hơi sợ pác Soncad ihhi(về nhà nhớ lại cử chỉ của pác Happy vẫn cười mãi đấy nhất là lúc pác múa minh hoạ cho mọi người ihihi). Manh Hùng hơi khác trong hình đã post lên dđ, hình như hơi mập hơn tuy nhiên rất bảnh trai hihihi cũng rất vui vẻ và nhiệt tình. Hai pác này phải xin lỗi mọi người vì bỏ cuộc chơi giữa chừng mà không chào mọi người một tiếng nào.

Các thành viên khác một phần vì là mem mới không nhớ nick lẫn tên một phần vì ngồi hơi xa nên cũng không thể nhận xét riêng được dù vậy ai cũng rất hứng khỏi. Pác Conmasitinh hơi khác với tưởng tượng của Happy tuy nhiên theo lời kể của em Happy thì pác rất vui và thân thiện. :cry: .

Điều làm Happy rất cảm động là ai cũng nhớ pác Ksgia. Mọi người hỏi Happy về pác Ksgia quá trời nhất là pác Phamthanhbinh. Pác không tham gia nhưng tên pác thì không ngừng được nhắc đến đấy. Trên dđ kỹ thuật Cdaviet pác là linh hồn của mọi người đấy. Pác Ksgia có nghe Happy nói gì không!!!

Hihi cảm xúc thì rất nhiều nhưng bảo nói một lúc thì không biết sắp sếp sao cho suôn sẻ và trật tự, các pác thông cảm nha. Đó là cảm nhận của riêng Happy có điều gì không phải mọi người cùng bỏ quá cho Happy nha. Mong gặp lại mọi người vào lần Offline tới, mong dđ ta ngày càng lớn mạnh tình anh em ngày càng thắt chặc. Happy xin hết ạ :gun: .

Hi hí,
Chả biết bác Leolá (chết rồi, quên chưa đổi kiểu gõ) bác Leolas có xin phép BTC không mà được ưu tiên quá trời kìa. Mấy bác khác ráng học tập kinh nghiệm của bác ấy nha. Lần Offline sau chắc phải đề nghị BTC thu thuế ảnh mới được, chứ không có thì thiệt thòi cho các mem ít nói như em lắm. Hu Hu.
  • 0

#17 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6009 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 02:37 PM

Hihi cảm xúc thì rất nhiều nhưng bảo nói một lúc thì không biết sắp sếp sao cho suôn sẻ và trật tự, các pác thông cảm nha. Đó là cảm nhận của riêng Happy có điều gì không phải mọi người cùng bỏ quá cho Happy nha. Mong gặp lại mọi người vào lần Offline tới, mong dđ ta ngày càng lớn mạnh tình anh em ngày càng thắt chặc. Happy xin hết ạ :s_big: .

Hì hì, xin lỗi bác Happyfeet à nha,
Chỗ này thì bác Happyfeet "chỉ được cái nói ...... đúng" thôi. Lần sau chắc phải giao bác Happyfeet nhiệm vụ áp tải bác "Không sợ già" này tới cho anh em được kính bác ấy vài ly chứ không có thì phí cả Offline đi ấy nhẩy.
Tiếc quá đi mất, cái văn Trạng Quỳnh của em chả làm gì giúp cho bác Happyfeet viết hay hơn nữa được. Hi hi, bác ráng chờ em mót được ít củ "văn thơ" nữa nha.
  • 1

#18 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6009 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 03:01 PM

Vân Đương và Mạnh Hùng rất vui vẻ. VĐ rất "nhí nhảnh" có nụ cười rất tươi hình như hơi sợ pác Soncad ihhi(về nhà nhớ lại cử chỉ của pác Happy vẫn cười mãi đấy nhất là lúc pác múa minh hoạ cho mọi người ihihi).

Hê hê, chết cái nhà bác Vanduong rồi.
Bị cái tội "nhí nhảnh" rồi. Kiểu này chắc bác ấy phải đi tu vài năm nữa mới hy vọng có được "người s...ương" rồi. Ôi ôi, tội bác ấy ghê.
  • 0

#19 SONCAD

SONCAD

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 819 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 03:10 PM

Hì hì, xin lỗi bác Happyfeet à nha,
Chỗ này thì bác Happyfeet "chỉ được cái nói ...... đúng" thôi. Lần sau chắc phải giao bác Happyfeet nhiệm vụ áp tải bác "Không sợ già" này tới cho anh em được kính bác ấy vài ly chứ không có thì phí cả Offline đi ấy nhẩy.
Tiếc quá đi mất, cái văn Trạng Quỳnh của em chả làm gì giúp cho bác Happyfeet viết hay hơn nữa được. Hi hi, bác ráng chờ em mót được ít củ "văn thơ" nữa nha.

Hi hi ha ha khi nào bác đi đào củ "văn thơ" thì cho em xin một chân với nhá!Để em còn chuẩn bị xà beng, cuốc, xẻng...
Không chừng vừa đào anh em ta lại vừa nhắm quả "nước mắt quê hương" thì số 1 ấy chứ !
  • 0
Hình đã gửi

#20 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6009 Bài viết

Đã gửi 25 August 2008 - 03:17 PM

Pác Hungmetro c[/b]ũng hiền và vui tính pác chăm sóc hỏi hang các mem nữ rất thân tình. Tiếc là pác có việc bận không tham gia tăng hai để nghe nhạc cây nhà lá vườn, Rtấ vui được gặp pác. :s_big:

Hihi cảm xúc thì rất nhiều nhưng bảo nói một lúc thì không biết sắp sếp sao cho suôn sẻ và trật tự, các pác thông cảm nha. Đó là cảm nhận của riêng Happy có điều gì không phải mọi người cùng bỏ quá cho Happy nha. Mong gặp lại mọi người vào lần Offline tới, mong dđ ta ngày càng lớn mạnh tình anh em ngày càng thắt chặc. Happy xin hết ạ :s_big: .

Ơ bác Hungmetro kỳ ghê cơ.!!!!!!!!!!!
  • 0