Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
to_the_one

Xin bản vẽ của Hồ Thiệu Trị

Các bài được khuyến nghị

to_the_one    0

tôi rất ham mộ những công trình của KTS Ho Thieu Tri , nên hay sưu tầm những bản về của công ty HTT và công sự .

Hiện tôi cũng có ' 5 ,6 công trình biệt thự và thương mại của công ty . Những bản về kiến trúc và kỹ thuật . rất chuyên nghiệp , do vậy tôi muốn tìm hiểu thêm để học hỏi . Anh em nào có ' xin giúp , còn nếu cần tôi mail cho diachi : rom_241@yaoo .com hoac romearchitect@gmail .com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mũn xinh    638

Hồ Thiệu Trị anh ơi, có hâm mộ người ta thì ít ra cũng phải gõ cái tên người ta cho đúng chứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
to_the_one    0
Hồ Thiệu Trị anh ơi, có hâm mộ người ta thì ít ra cũng phải gõ cái tên người ta cho đúng chứ

thông cảm nha! do phông chữ trên công ty lỗi nên không đọc được ... :s_big: xin tạ lỗi cùng tiền bối !

về nhà cũng không sửa được tên!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoangqn    4
tôi rất ham mộ những công trình của KTS Ho Thieu Tri , nên hay sưu tầm những bản về của công ty HTT và công sự .

Hiện tôi cũng có ' 5 ,6 công trình biệt thự và thương mại của công ty . Những bản về kiến trúc và kỹ thuật . rất chuyên nghiệp , do vậy tôi muốn tìm hiểu thêm để học hỏi . Anh em nào có ' xin giúp , còn nếu cần tôi mail cho diachi : rom_241@yaoo .com hoac romearchitect@gmail .com

bạn ơi, cho tui xin mấy công trình biệt thự đi, tui đang rất cần, mong bạn giúp đỡ. mail của tui: hoangdpiqnam@gmail.com, thank nhìu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
kulzula2    0

Mình add nick xin mỏi mồm ko cho... cái loại này chi viết lên để xin của thiên hạ thôi chứ cho người khác thì ko cho đâu. "còn nếu cần tôi mail cho" <---chém gió bay mù mịt...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lythanhtoan    25

mình làm họa viên cũng rất cần những bản vẽ để học thêm kinh nghiệm, mong được các bạn giúp đỡ cho mình xin file

mail của mình là: leeasin@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay