Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Binh47b

ko nhận lệnh trong HS

Các bài được khuyến nghị

Binh47b    0

Lần đầu sử dụng sau khi cài thì vẫn bt, nhưng ko hiểu sao từ các lần sau HS ko nhận bất cứ 1 lệnh nào

Mong các bác chỉ giúp

fd168515b46e9d4942c1c17d97cbbb0b_35747892.hs.bmp[/img]

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cd2k44    121

Bạn thử kiểm tra lại đã load khóa ảo của HS lên chưa thử xem.Mỗi lần chạy lại đều phải load khóa ảo lên đó bạn ( chạy con ếch đó)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cd2k44    121

Vậy thì chắc bạn cài lại chương trình thử xem.Nếu không nhận lệnh thì chỉ có không nhận khóa ảo thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mytom82    0

Các pro giúp m' với: Mình cài Nova 2005 trên win 7 32 bit, nếu chạy bằng khóa cứng thi ok k vấn đề gì. Nhưng cài khóa cứng giả lập theo bản hướng dẫn thì "not connect server" không kết nối được. Mặc dù đã load dump, đã start service. Ai biết cách để nhận khóa cứng giả lập không giúp m' với. thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tiendung89    8

vì chúng ta toàn sử dụng hàng free nên đây là 1 lỗi binh thường của HS mà. nên mỗi lần bạn khởi động thì chạy "Harmony Software Check Active Module"( chỉ cần chạy cái này thui,ko cần phải chạy khóa ảo làm gì cả) -> thiết lập-> run module. mỗi lần chạy đều phải làm như thế . khi đó chắc chắn là HS nhận lệnh thui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tiendung89    8

Các pro giúp m' với: Mình cài Nova 2005 trên win 7 32 bit, nếu chạy bằng khóa cứng thi ok k vấn đề gì. Nhưng cài khóa cứng giả lập theo bản hướng dẫn thì "not connect server" không kết nối được. Mặc dù đã load dump, đã start service. Ai biết cách để nhận khóa cứng giả lập không giúp m' với. thanks

cái này lúc đc lúc ko bạn à.

nếu bạn dùng win 7 u timate thì được. mình cài là đc luôn. còn các loại win 7 khác như p.home ... thì ko đc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo