Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vtrungqn

Lỗi "could not connect to sever" khi cài nova tren HĐH Win7 mặc dù đã bẻ khóa

Các bài được khuyến nghị

mình đang cài bộ novahaihoa chạy trên HĐH Win7, và sau khi mở khóa bằng file và làm theo hướng dẫn bằng cách mở khóa như sau :HASPL2007-> Driver->install driver ->dongles->load dump->và load file (khoanova+topo.dng)-> Emulator->start service....sau khi đã mở khóa thành công nhưng khi chay file Hammory software check archive và nhấn Thiết lập nhưng vẫn thông báo "could not connect to sever" các ban nào biết khắc phục lỗi này thì chỉ dùm mình với mặc dù mình đã mở khóa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình đang cài bộ novahaihoa chạy trên HĐH Win7, và sau khi mở khóa bằng file và làm theo hướng dẫn bằng cách mở khóa như sau :HASPL2007-> Driver->install driver ->dongles->load dump->và load file (khoanova+topo.dng)-> Emulator->start service....sau khi đã mở khóa thành công nhưng khi chay file Hammory software check archive và nhấn Thiết lập nhưng vẫn thông báo "could not connect to sever" các ban nào biết khắc phục lỗi này thì chỉ dùm mình với mặc dù mình đã mở khóa

Hình như bạn cũng vừa hỏi bên ketcau thì phải.Mình nghĩ bạn gỡ bỏ mấy file vừa cài.Rồi cài lại đúng theo hướng dẫn xem sao !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình cũng đã cài lại nhiều lần rồi mà nhưng nó vẫn vậy:(

Lúc nào bạn online thì bạn vào yahoo chát với mình qua nick nhoc_giaothong mình thử cài qua teamview cho bạn thử xem nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hình như mình theo mình biết thì nova k cài trong win7 dc dau, chỉ cài trong win xp thui

nếu bạn cài dc trong win7 thì chỉ mình với ngen ! tks

Cài được bạn ah.2 năm nay mình vẫn xài nó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hình như mình theo mình biết thì nova k cài trong win7 dc dau, chỉ cài trong win xp thui

nếu bạn cài dc trong win7 thì chỉ mình với ngen ! tks

http://www.mediafire.com/?2mdjavzmqid bạn làm heo hướng dẫn này nhé, trước khi cài nhớ gỡ bỏ Avira, AVG....mình đã cài được rồi và dùng tốt nhưng khi cài xong và mình dùng phần virut AVG thì nó "ăn"mất nova của mình và khi cài lại thì báo lỗi"could not connect to sever":(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo