Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tuannguyen314169

Tên thành viên bị gạch ngang

Các bài được khuyến nghị

duy782006    1.372
Trong khi truy cập diễn đàn cadviet thỉnh thoảng tôi thấy tên thành viên ở cuối trang bị gạch ngang. Mong các bác trả lời. Cám ơn

Nếu bạn chịu khó nhìn lên trên 1 chút sẽ thấy mail ảo :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Nguyen Hoanh    4.524
Trong khi truy cập diễn đàn cadviet thỉnh thoảng tôi thấy tên thành viên ở cuối trang bị gạch ngang. Mong các bác trả lời. Cám ơn

là do email của bạn không đúng.

Khi email tự động của diễn đàn gửi tới bạn, không gửi được (báo là email không có), sẽ tự động chuyển nhóm của bạn từ member sang email ảo.

Bạn hãy chỉnh email lại cho đúng rồi post bài lên đây, quản trị sẽ chuyển nhóm của bạn trở thành member trở lại.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
là do email của bạn không đúng.

Khi email tự động của diễn đàn gửi tới bạn, không gửi được (báo là email không có), sẽ tự động chuyển nhóm của bạn từ member sang email ảo.

Bạn hãy chỉnh email lại cho đúng rồi post bài lên đây, quản trị sẽ chuyển nhóm của bạn trở thành member trở lại.

Tôi đã chỉnh lại email và đã gởi cho email: webmastercadviet@yahoo.com nhưng đựơc trả lời trong diễn đàn không có email như của tôi là tuannguyen3124169@yahoo.com.vn. Mong các bác trả lời. Cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tnmtpc    206
Tôi đã chỉnh lại email và đã gởi cho email: webmastercadviet@yahoo.com nhưng đựơc trả lời trong diễn đàn không có email như của tôi là tuannguyen3124169@yahoo.com.vn. Mong các bác trả lời. Cảm ơn

Đổi sang gmail đi bạn. Trước mình cũng xài yahoo, bị liệt vào nhóm email ảo, mà mình tham gia diễn đàn lâu rồi đó chứ, nay chuyển sang gmail, được xóa cấm vận rồi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đổi sang gmail đi bạn. Trước mình cũng xài yahoo, bị liệt vào nhóm email ảo, mà mình tham gia diễn đàn lâu rồi đó chứ, nay chuyển sang gmail, được xóa cấm vận rồi :cheers:

Cảm ơn bạn, đã vừa mới được xoá cấm vận cách đây ít phút. Vả lại mình không biết mở gmail như thế nào.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nguyen Hoanh    4.524

Không phải là do gmail hay yahoo, mà là nhiều người trong chúng ta nhầm lẫn giữa nick và email.

Ví dụ: nick yahoo của bạn là abcdef123456 không có nghĩa email của bạn là abcdef123456@yahoo.com vì trong nhiều trường hợp chỉ có nick mà ko có email. chưa kể trong nhiều trường hợp email lại là abcdef123456@yahoo.com.vn, abcdef123456@yahoo.co.uk,...

email hợp lệ là email mà bạn có thể nhận được mail của người khác gửi đến. Nhiều người cứ khăng khăng với quản trị là email của họ là abcdef123456@yahoo.com, đến lúc quản trị bảo hãy gửi một email đến cho chúng tôi bằng email abcdef123456@yahoo.com của bạn? họ không thể, vì làm gì có email đó, mặc dù có nick.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo